• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta VI Cập nhật (29/01/2011)

anhyeuem999

bản này thoát ra rồi vô lại chương trình bị đơ dơ phải mấy giây sau mới vô được

w2k

bạn dùng máy j.m dùng vẫn thấy bt chứ có thấy hiện tượng như bạn nói đâu.

anhyeuem999

bạn dùng máy j.m dùng vẫn thấy bt chứ có thấy hiện tượng như bạn nói đâu.

máy mình n95 để phím tắt ttpod bên phải đang nghe thoát ra ấn phím tắt bên phải ttpod,nó ko vào ttpod liền, nó bị giật giật màn hình nhấp nháy logo mạng chờ 3-4s ấn lại mới vô

AlyCuong

Active Member

Vì nó thoát ra hơi lâu so với phiên bản trước đó bạn, khi bạn thoát thì phải mất 2s sau nó mới thoát ra hoàn toàn sau đó bạn mới vô lại dc.

thuglife18

Well-Known Member
ủa s kỳ vậy ta mình mún 4mat máy lại nhưng s h down 2 cái nì về = laptop ko đc ta

thuglife18

Well-Known Member
vậy có ai up dùm mình link down khác đc ko? giúp vs , sẳn cho mình hỏi sao bên gsm thấy ttpop 4. mấy ko sao bên mình vẫn là 3.80 vậy mấy bạn

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
Bản này chạy trên C5-00 không sửa tag bài hát đc.Đã tắt chế độ tự tải lời nhưng luôn bị hỏi kết nối.không biết khi nào có bản Final.hi vọng mọ lỗi trên đề đc vkhaws phục;;);;)

thuglife18

Well-Known Member
ai có ái eq của ttpop ko ? cái eq mà để nghe loa ngoài lớn ấy cho mình xin đi