• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Beta S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 13.04]

Bo0Bo0

Cho hỏi sao em cài xong nó hiện Lỗi hệ thống rồi out là sao hả mấy anh

datvietdatviet

không tuyệt thỳ đừng xài,ai ép đâu.ai cũng dùng tốt.mỗi bạn thích kêu ca,

nói như y0u thì nói làm gì.nta thắc mắc không giải quyết đc lại làm mổi câu cụt lủn như thế làm ức chế ngừơi khác

đúng là rất tuyết nhưng âm thanh khi nghe qua tai nghe thì k tuyệt một tí nào anh ơi :((!

muốn hay thì mua thiết bị chuyên dụng mà nghe nhạc. Chip xử lý âm thanh của NOKIA nó đến đó thôi, không nên đòi hỏi gì nhiều ở phần mềm.

zidane89

Bản này em cài trên N78 âm bass rất tốt, quét nhạc nhanh, nhưng em thấy có 1 lỗi là không hiển thị được ảnh bài hát, cũng bài hát đó em dùng Jukebox v2.66 thì hiện thị ngay. Có ai cài trên N78 hay máy khác mà bị như em không?

datvietdatviet

Bản này em cài trên N78 âm bass rất tốt, quét nhạc nhanh, nhưng em thấy có 1 lỗi là không hiển thị được ảnh bài hát, cũng bài hát đó em dùng Jukebox v2.66 thì hiện thị ngay. Có ai cài trên N78 hay máy khác mà bị như em không?

mình củng dùng n78 mà đâu bị như bạn.nghe bạn nói âm bass hay.thế cho mình hỏi bạn chỉnh thế nào hay để mặc định vậy giúp mình với

zidane89

Mình để mặc định thôi, không bật bộ điều chỉnh âm thanh. Tức nhất là nó không hiển thị hình ảnh, mà bạn dùng firmware n78 version nào?

datvietdatviet

Mình để mặc định thôi, không bật bộ điều chỉnh âm thanh. Tức nhất là nó không hiển thị hình ảnh, mà bạn dùng firmware n78 version nào?

fw 12.046 nếu mún hiện ảnh y0u vào kài đặt bật kái chổ hiện ảnh trong bài hát ý.cứ vào kài đặt là thấy

vuthientruong

Phần mềm này load ảnh hơi lâu ,nhưng nêu bạn chon giao diên Plampre2 thì sẽ load ảnh nhanh hơn mình thấy play 1đọan là thấy ảnh liền.

Caominh171

Bạn vào Cài đặt, chuyển qua tab Tải lời, dòng Tự hiện ảnh album & Đọc bài hát trong ảnh chọn Bật hết là sẽ hiện OK

baeanhvaem

hình như ttpod ấy đuôi jar.nếu đuôi jar thì khôg ăn thua.vì mổi lần chuyển bài nó hiện lên là cho phép ứng dụng đọ dữ liệu ngừơi dùng lung tung lắm

qua box nokia seri xxx mà hỏi,ở đấy người ta hướng dẫn cách hack để máy không hỏi truy cập dữ liệu người dùng đấy.hỏi lộn xộn bị del bài,đáng đời.nên biết s40 kô dùng hệ điều hành,nên ứng dụng java đã là quý lắm rồi,kứ đòi sisx như SYM chắc.Nằm mơ ak?=))

MinhThang

Manager
S40 không dùng đuôi Jar thì dùng sis chắc=)) MOD ơi làm ơn xóa hết những bài ngoài lề thế này dùm luôn. Ông nào mà hỏi lung tung Band luôn cho xong

Thông cảm cho bạn datviet vì đã ban 1 Nick rồi. Mới reg cái Nick mới 5 ngày đã là thành viên cấp 3.:|

baeanhvaem

Thông cảm cho bạn datviet vì đã ban 1 Nick rồi. Mới reg cái Nick mới 5 ngày đã là thành viên cấp 3.:|

ông này là bộ đội mà suốt ngày dán với cái điện thoại.kô biết sau này giặc đến thì làm như thế nào?chẳng lẻ lại ra thắc mắc giặc là"sao lại xâm lược chúng tôí"=))

langthang0910

Hem biết anh em có ai bị như mình không, khoảng 1 tuần đầu dùng rất chi là nuột.
Thế mà sau đó :(( cứ nghe được khoảng 2~3 bài là bị treo, không chạy nữa, phải thoát ra = Jtastman
;;)

Caominh171

Hem biết anh em có ai bị như mình không, khoảng 1 tuần đầu dùng rất chi là nuột.
Thế mà sau đó :(( cứ nghe được khoảng 2~3 bài là bị treo, không chạy nữa, phải thoát ra = Jtastman
;;)

Bản này mới ra có 3 ngày mà làm j bạn dùng được 1 tuần :-?

Chienkon88

;;)

tập làm quen đi bạn nha !

văngtreo trên các bản ttpod 3.7 alpha và beta là một chiện rất bình thường thui ! :D :)) =))

chúc vui !