• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha14 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 16.3]

tronghuy1609

mình vài bản vh vào thì mới nghe đc 2s thì bị out, lúc vào lại thì fai chỉnh lại cài đặt từ đầu.

Thangnd31082

Anh em nào có bản China của cái này không ? TIện htif up giúp mình nghiên cứu qua chút coi đây có phải là do lỗi nội tại của PM ngay cả khi chưa chuyển đổi ngôn ngữ hay không ? hay là lỗi do CR và chuyển đổi ngôn ngữ sinh ra.

DinhTuan

@thangnd31082 minh thay co nguoi post trong topic ttpod alpha 13 ben box ung dung.
Post via Mobile Device

MinhThang

Manager
Công nhận bản này có nhiều Skin hấp dẫn quá, âm thanh khác hẳn các phiên bản trước, mới test nên chưa thấy lỗi nào.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

- Trường hợp E72 hiện này chưa có bản của màn hình 320x240 vì E72 còn mới nên nó còn lỗi phần này. Thank you Mình sẽ cố gắng khắc phục

- E cứ cài phiên bản này vào xem coi còn lỗi do em nói không nếu còn sẽ khắc phục tiếp tục cho e a đã test lại không thấy lỗi nữa nên uplink cho e cài thử
Lưu ý : nhớ Remove toàn bộ tất cả các TTPOD phiên bản của Remove Patch nếu có trong phiên bản trước. Sau đó xóa toàn bộ thư mục TTPOD. Và cài bản này vào nhớ chọn Vietnames và Patch nó tự cài đặt. Chúc em thành công.

Link : http://www.mediafire.com/?zy5uwaez2jm

--- Nếu còn lỗi nhớ để lại lời nhắn sẽ fix tiếp

TruBic

Well-Known Member
báo cáo với anh Bình là vẫn bị lỗi cũ anh ơi! Hix cứ load xong la out ngay anh nè.

Chienkon88

báo cáo với anh Bình là vẫn bị lỗi cũ anh ơi! Hix cứ load xong la out ngay anh nè.

vào xplore > ttpod > data > xóa file nào đuôi .key đi .

rồi vào lại ttpod nhập key lại xem sao bạn .

chúc vui !

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Lúc trước e cài phiên bảo nào được, e coi lại hệ thống coi con mục TTPDO nào ở E: hoặc C : a test trên E72 và N73, N82 của a đều ổn không có hiện tượng này. Nếu e ở TPHCM thì a sẽ xem giúp em được phần này coi nó lỗi gì.

TruBic

Well-Known Member
Dạ em sài bản 3.62 là ok nè anh. Em ko bít lỗi ở đâu nữa anh ơi. Tiêc là em ở biên hoà. Ko là em gặp anh bình rùi.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Dạ em sài bản 3.62 là ok nè anh. Em ko bít lỗi ở đâu nữa anh ơi. Tiêc là em ở biên hoà. Ko là em gặp anh bình rùi.

Nếu trường hợp đó cần mod lại cái skin của 3-63 qua cho 3-70 thì load vào coi còn lỗi không để tối a rãnh coi lại thử xem máy a xài bình thường E72 của anh ok.

TruBic

Well-Known Member
Trường hợp này em nghĩ ko phải so skin anh bình ơi vì em cài bản 3.62 vào và lấy skin của bản 3.70 alpha 14 này vào mà thấy nó chạy tốt anh à. Như thế ko phải tại skin rùi anh ơi.

Kojino

đúng đấy skin 3.6x vẫn xài ngon mà, hiệu ứng vẫn đầy đủ bình thường :-?

nguyenbathang37

Mình dùng nghe nhạc khi có tin nhắn đến thì FreeIsms ko nhận và vào hộp tin thì tin đó thành số lạ mặc dù đã lưu số trong danh bạ...thoát TTPod lại bt........Lỗi gì vậy bạn ơi