• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha13 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 15.3]

Caominh171

tuyệt vời \-/ !

bác caominh nhiệt tình vì anh em quá , suốt cả buổi trưa không ngủ vì anh em =D>

chúc vui !

Muốn ngủ cũng hok được đó chứ, cái này mà chưa xong thì ngủ cũng chẳng yên đâu mừ :D

Chienkon88

Muốn ngủ cũng hok được đó chứ, cái này mà chưa xong thì ngủ cũng chẳng yên đâu mừ :D

hihi !

cho bác viên thuốc ngủ nè :D , nhưng đừng có ngủ quên nhé !

tối chẳng may có ứng dụng mới . . . còn việt hóa cho anh em chứ =D>

chúc vui ! @

q630666

Cao minh Fix lỗi văng khi chọn vị trí phát thu nhỏ của bản trước bản này đc ko?

w2k

bản này đã fix lỗi màn hình thu nhỏ chưa vậy các pác. mấy hum nay ko có máy để test

Chienkon88

bản này đã fix lỗi màn hình thu nhỏ chưa vậy các pác. mấy hum nay ko có máy để test

bản này đã fix rồi !

nhưng mà thông báo bác CaoMinh là thỉnh thoảng em vẫn bị out :( !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

chanchanchan

sao e nghe nhạc bằng ttpod khi có tin nhắn đến nó không báo trong free isms mà phải đồng bộ tnhắn nó mới hiện vậy mấy a. Thấy xuất hiện ở bản 1.70 trở lên

Caominh171

sao e nghe nhạc bằng ttpod khi có tin nhắn đến nó không báo trong free isms mà phải đồng bộ tnhắn nó mới hiện vậy mấy a. Thấy xuất hiện ở bản 1.70 trở lên
Mình hok bị như bạn :-?

Ai trả lời dùm mình với

Bạn tham khảo bên dưới nhé:

qua đây down fontrouter cài vào nhé :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?81634-TTPod-v3-70-Alpha4-S60v3-Việt-Hóa-bởi-SymPViet-

trang 13 ý .

có người cũng giống như bạn rồi .

tronghuy1609

bạn caominh ơi, mình thấy ở mp3 tag editor mà bạn đưa cho mình, mình thấy bạn có nói đến pm tải ảnh albulm là S.M.S, mình ko tài nào search ra đc, bạn send cho mình đc ko?? mình đang cần để tải ảnh album. thanks bạn nhé.

Auto

Socbay Mobile Search
Là pm S.M.S bạn đang tìm.
Giờ bạn tìm iMedia, tốt hơn đó bạn!

dollarviet

cảm ơn anh CAO MINH nhiều thật nhiểu hehe. Bản này em thấy khác nhất mấy bản cũ ở chất lượng âm thanh ah, nghe hay hơn hẳn hihi( lỗi thì em chưa bị phát nào :) )