• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

w2k

Anh em có nhận xét gì về bản này so với bản 3.51 không?

so với 3.51 thì được giao diện đẹp hơn. âm thanh cũng được cải thiện đáng kể. có điều phần lyric thì hình như ko bằng 3.51. minh đang nghe để chỉnh lời cho khớp thì nó ko tự động save như bản 3.51. mới test và phát hiện lỗi đó, còn chưa thấy lỗi gì. :D:D:D:)):))

nguyenhuan91

có cách nào cho nó ngừng truy cập gprs ko bác nó cứ tự truy cập gprs bác ah làm em hao tiền wa'

MinhThang

Manager
so với 3.51 thì được giao diện đẹp hơn. âm thanh cũng được cải thiện đáng kể. có điều phần lyric thì hình như ko bằng 3.51. minh đang nghe để chỉnh lời cho khớp thì nó ko tự động save như bản 3.51. mới test và phát hiện lỗi đó, còn chưa thấy lỗi gì. :D:D:D:)):))

Kiểm tra lại mạng xem, anh vẫn dùng tốt chức năng mà em bị lỗi.

didauday

trời!em biết viết bài gì bây giờ hả anh,hay anh dow được thì giúp em với.cho em cái link lun được không anh,

làm ơn đi anh!em muốn xài nó luôn mà,có gì em hậu tạ anh sau

Caominh171

trời!em biết viết bài gì bây giờ hả anh,hay anh dow được thì giúp em với.cho em cái link lun được không anh,

Bạn àh, qui định của dđ là thế. Bạn chịu khó chút nhé, khó chút mà xài được pm hay thì ko uổng chút nào đâu :)

2356

làm ơn đi anh!em muốn xài nó luôn mà,có gì em hậu tạ anh sau

Bạn ấn vào Properties chỗ cái Links Down là nhìn được Links Down, Cop cái đường Link đó dán vào trình duyệt Web của bạn là được ngay áh mà :D
Mình làm giùm bạn luôn nè: http://www.mediafire.com/?lyij2yizjdm

Chỉnh sửa cuối:

langtu122008

sao máy nokia 5320 của mình cài bản việt hóa nó bị lỗi chử ô vuông vậy? mong giúp đở

didauday

cái bản 3.61 này hay quá,thanks người đã việt hóa ra nó,thanks anh 2356,phải nói PDAviet là một trang wed hay nhất:D

softvnn859

Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!
máy em e65 bị lỗi trên nhưng em path tới phần cày vào phone hay thẻ nhớ thì bị văng ra ko cho cài ACE nào có cách khắc phụ lỗi trên chỉ em với .

levietcuong08

Bạn ấn vào Properties chỗ cái Links Down là nhìn được Links Down, Cop cái đường Link đó dán vào trình duyệt Web của bạn là được ngay áh mà :D
Mình làm giùm bạn luôn nè: http://www.mediafire.com/?lyij2yizjdm

Đc k đó ôg. K đủ bài viết thì bạn dù để đườg link vô bất cứ đâu thj ngưới ta cũng k thấy đc đâu. Hồi trước t cũng đăng ký rồi mà k down đc vì k đủ bài viết nên mượn nick này khj còn là thành viên cấp 1, h thj 5 òi đó. Mau thật.

Posted via Mobile Device

quangvan80

đã gỡ bản cũ rồi nhưng máy vẫn báo lỗi cập nhật
pro nào hướng dẫn cụ thể hơn để anh em PDA cài.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!
máy em e65 bị lỗi trên nhưng em path tới phần cày vào phone hay thẻ nhớ thì bị văng ra ko cho cài ACE nào có cách khắc phụ lỗi trên chỉ em với .

Nó báo lỗi thế nào vậy bạn?