• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

tiephien1

Posted via Mobile Device
Ban chju kho caj laj ttpod ban 3.10 nha.caj xog ban caj ban 4.51 nhu huong dan la duoc. Neu dc thank minh phat nha. Guj baj nhjeu ma chua dc thank lan nao

hic! vẫn không được bạn ah! nhưng vẫn thank 1 cái cho bạn lấy tinh thần! :D

nguahoang3277

minh tai ve thay bao la nhung ma khong cai duoc (lien he voi nha cung cap hoac la chung chi duoc bao ve boi nha cung cap la sao vay) thong cam cho minh nha may bi loi phong nen khong danh duoc tieng viet. Cam on ban nao chi dum minh voi!!!!

MinhThang

Manager
minh tai ve thay bao la nhung ma khong cai duoc (lien he voi nha cung cap hoac la chung chi duoc bao ve boi nha cung cap la sao vay) thong cam cho minh nha may bi loi phong nen khong danh duoc tieng viet. Cam on ban nao chi dum minh voi!!!!

Phải Hackphone mới cài được bạn à.

ANHBIN2X

Yeah, anh MinhThang ơi, bản 3.5 bữa em nói ko tạo được playlist với tìm bài hát.Bi h cài bản này ok rồi.Thx các anh nhìu nhìu.À mà anh có phần mềm đổi font chữ tin nhắn của máy ko ???

À nhầm đổi màu chữ tin nhắn chứ.Màu trắng thành màu khác dc ko ???

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Yeah, anh MinhThang ơi, bản 3.5 bữa em nói ko tạo được playlist với tìm bài hát.Bi h cài bản này ok rồi.Thx các anh nhìu nhìu.À mà anh có phần mềm đổi font chữ tin nhắn của máy ko ???

À nhầm đổi màu chữ tin nhắn chứ.Màu trắng thành màu khác dc ko ???

Không có pm nào như thế, bạn có thể dùng Theme để thay đổi màu chữ.:D

ANHBIN2X

Hix em dùng soft để ảnh nền full.nhưng để ảnh full thì khi nt nó che mất hết chữ.bùn gê

DinhTuan

Hix em dùng soft để ảnh nền full.nhưng để ảnh full thì khi nt nó che mất hết chữ.bùn gê
Posted via Mobile Device
ban dung theme edit hoac skin color de doi mau font cua them.day la ung dung python.minh dung dt nen kho search.ban tu search nhe

datoimaydau

sao em cài rùi xài đc 2 ngày thì ko dùng đc. nữa, biểu tượng ban đầu cũng mất đi lun thay vào đó là biểu tượng khác, nhấp vào thì chớp 1 cài nhưng ko mỡ lên đc. nữa
ai bít chỉ em với nha, tk

MinhThang

Manager
sao em cài rùi xài đc 2 ngày thì ko dùng đc. nữa, biểu tượng ban đầu cũng mất đi lun thay vào đó là biểu tượng khác, nhấp vào thì chớp 1 cài nhưng ko mỡ lên đc. nữa
ai bít chỉ em với nha, tk

Remove đi cài lại bạn à, chắc bạn xóa mất file gì của nó đó, hay con Virut nào nó xơi :D

datoimaydau

em remove rùi
cài lại rùi lun nhưng 1 đêm đến sáng là bị vậy nựa à
chán gê, đang học hát tiếng anh:((

Hoa8888

mấy pro cho em hỏi sao em cài vào chạy bình thường nhưng chỉ nghe được một lúc là máy tự động restart là sao. Em dùng bản 3.41 thì ko có hiện tượng j`

Kojiro

Super V.I.P
mấy pro cho em hỏi sao em cài vào chạy bình thường nhưng chỉ nghe được một lúc là máy tự động restart là sao. Em dùng bản 3.41 thì ko có hiện tượng j`

Cái này mình bó tay nè, mình dùng bình thường. Chắc máy bạn bị vấn đề gì rồi đó :)

soc0la

em cũng bị như bạn này,hjx...chạy được 2,3 bài là tự khởi động lại, pó tay cái bản 4.5 này!:(

Chỉnh sửa cuối:

tuyetha

Ủa sao mình cài vô N73 mà nó không chạy là sao?Có ai bít nguyên nhân gì không?
Posted via Mobile Device
Cái này đòi phải có kết nối gprs hoặc wifi mới chạy được đấy bạn.bạn kiểm tra lại kết nối xem

Kojiro

Super V.I.P
Mở nghe hơn 30phut rồi mà vẫn chưa văng trên N95 nè các bạn :) Có vẻ là vẫn tiếp tục hát tiếp mà ko chịu văng :D

dangduc

Mình dùng trên N95 bình thường mà bạn , phần mềm này nghe nhạc rất hay! Bạn xem lại coi có xung đột với pm nào ko?

soc0la

Mình dùng trên N95 bình thường mà bạn , phần mềm này nghe nhạc rất hay! Bạn xem lại coi có xung đột với pm nào ko?

em cứ nghe dc 2.3 bài lại bị reset..em đang dùng 3250. Muốn biết nó xung đột với PM nào thì xem thế nào anh:-/

MinhThang

Manager
em cứ nghe dc 2.3 bài lại bị reset..em đang dùng 3250. Muốn biết nó xung đột với PM nào thì xem thế nào anh:-/

3250 thì có thể xảy ra lỗi, vì Skin không tương thích với màn hình, còn N95 thì nhiều bạn dùng có sao đâu. Xem các pm chạy ẩn như ACM... thoát hết ra. Hoặc các bạn tắt hết chức năng tự tải lời hay tìm lời, hình ảnh đi xem có được không.