• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 Beta - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! *Trang 6*

playboyXXX

sao cài cái ttpod s60v5x v3.51 beta không được vậy bạn máy mình đã hack phone rồi` nó cứ báo " lỗi tập tin "

nxhoang90

Touch ổn , chạy Gud trên 58 , nhưng khổ nổi khi xoay Landscape chưa nhạy lắm vs volume khó chỉnh

Kojiro

Super V.I.P
sao cài cái ttpod s60v5x v3.51 beta không được vậy bạn máy mình đã hack phone rồi` nó cứ báo " lỗi tập tin "

Tải lại file lần nữa rồi cài nhé, chưa ai báo bị lỗi tập tin như bạn cả :|

Touch ổn , chạy Gud trên 58 , nhưng khổ nổi khi xoay Landscape chưa nhạy lắm vs volume khó chỉnh

Bản beta mà bạn :)

Kojiro

Super V.I.P
mình đã cài thấy ko ăn thua nên xóa bỏ đi đúng là made in Mao Trạch Đông

Ko phải MTĐ cái gì cũng dở đâu bạn à, do bạn ko biết sài đó thôi, trước giờ mới thấy bạn là người chê PM này đó, thật là uổng phí :|

hdhuynh

vì trình duyệt chính chủ hệ v5ht wá pro nên nó không sánh bằng.cho dù giao điện nó đẹp nhưng càng đẹp thì càng nặng máy.

Kojiro

Super V.I.P
Bắt buộc phải hack phone, sao k thấy ghi trên bài nhỉ.:|

Cái này do bạn ko hỏi và bạn mới tiếp xúc PM này lần đầu, bản này là bản cập nhật thứ mấy rồi, từ các bản trước đã đề cập phải hack phone, bản này cần nhắc chi nữa bạn :)

hongthanh

Nó không tìm kiếm được bài hát trong máy à? Nhiều bài hát quá tìm một bài mình muốn để nghe tìm mãi chẳgn được gì cả.

gobn01

Cái phần mềm này nó có hỗ trợ chuyển bải bằng sensor shake không các bạn?
Cái phone của mình nếu khóa phím thì không chuyển bài được, mỗi lần muốn chuyển bài lại phải móc từ trong túi ra, mở khóa, vào music player, rồi mới chuyển bài được. Nếu lắc lắc vài cái nó chuyển bài khác thì đỡ quá.

suzu_sugus

@ Caominh171 & Kojiro hay bất kì bác nào pro, viết dùm 1 bài hướng dẫn tỉ mỉ chút được không. Mình tải được rồi nhưng mà:
a, k được cái giao diện đẹp như trong hình của cao minh.
b, k biết làm thế nào để cóp lời + hình album
c, k thể làm cách nào cho nó xoay ngang được ra
.......còn nhiều điều lắm ý

hoangphuong285

no co the xoay ngang bang thu cong ma . tiec la ko tim thay cai dat xoay tu dong thui. ban chon tool , chonvertical screen
Posted via Mobile Device

hongthanh

Mình cần có Lyrics ai có không nhỉ? Cho mình xin thêm một chút, có mấy cái từ ngày xưa vẫn còn nhưng cũ quá, mình muốn lời Việt, pro nào có cho mình xin ít nhe. Thanks

trinhaust

@ Caominh171 & Kojiro hay bất kì bác nào pro, viết dùm 1 bài hướng dẫn tỉ mỉ chút được không. Mình tải được rồi nhưng mà:
a, k được cái giao diện đẹp như trong hình của cao minh.
bạn vào Options > 6.Skins > chọn 2.Crystal Powder.

Kojiro

Super V.I.P
là sao hả bạn,tức là bài hát có lời y hả? cái đấy fai có file lời chứ,file srt ý down ở đâu đó có;;)

File lrc chứ ko phải file phụ đề đâu mà srt nhé :D Tên file lời và tên bài hát phải trùng nhau từng chữ một.