• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

luckyq

Bạn Kojiro! File của bạn mình cài được nhưng mà vẫn bị system error. Hic tui xài n95-1 máy đã hack FW V 30.0.015

Zenki

Super V.I.P
Bạn Kojiro! File của bạn mình cài được nhưng mà vẫn bị system error. Hic tui xài n95-1 máy đã hack FW V 30.0.015
Máy đã hack thì bạn down file của chủ topic về mà cài :D

longvipdn

Mình cũng có nghe tới cái này nhưng chưa có máy để Test thử. Tiện đây up lên cho anh em nào test thử thông báo kết quả lại nhé ;) Nếu thấy được mình sẽ tiếp tục up lên thêm nhiều hình nữa cho mọi ngừoi nghiên cứu :D

Download về bung nén ra copy file .ttb vào thư mục X:\TTPod\Splash

Bác cho e hỏi là mỗi cái Splash down về này chỉ lấy để thay đc cho 1 cái mặc định trong máy thôi hay là mìk đown về nhiều rồi cop hết vào trong máy [ fải đổi lại tên vì cái mặc định tên là TTSplash rồi, mìk đặt tên khác như x,y,z gì đó ấy ] => mỗi khi khởi động là màn hình mặc định thay đổi khác nhau theo những cái mà mìnk đã cop à :|

hix e vừa test xong => chỉ xài được 1 cái hình lúc khởi động thôi chứ ko chơi nhìu cái đc đâu các bác ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

lamnt0702

Mình thấy với cùng 1 bài nhạc nếu nghe bằng tai nghe thì music player mặc định với TTPOD có thể nói là ngang nhau,vì nghe băng tai nghe còn phụ thuộc nhiều về chất lượng tai nghe,nhưng nếu nghe băng loa ngoài thì muisic player mặc định có vẻ vẫn nhỉnh hơn do nghe bằng TTPOD âm thanh nghe chưa chắc và vẫn hơi bị vụn tiếng :) Ko biết có "chuyên gia" âm thanh nào giúp a e ta chỉnh được thông số Equaliser chuẩn ko nhỉ? :p Nếu chỉnh được thông số chuẩn mình tin chắc TTPOD bóp chết được muisic player mặc định :D

bete_seeya

Posted via Mobile Device
choi cai nay ko the thieu cach thay hinh khoi dong cua chuong trinh , ai go~ duoc tieng viet thi huong dan cho moi nguoi biet cach lam nhe. Dau tien lay 1 tam anh va chuyen dinh dang ve *.mbm dung trinh xplore doi ten thanh TTSplash.ttb va copy vao c~e/ttpod/splash. La ok , khi mo pm se xuat hien tam anh cua ban

đã test trên n73me
kết luận: làm tới sang năm cũng ko được

thanha1969

Mình thấy với cùng 1 bài nhạc nếu nghe bằng tai nghe thì music player mặc định với TTPOD có thể nói là ngang nhau,vì nghe băng tai nghe còn phụ thuộc nhiều về chất lượng tai nghe,nhưng nếu nghe băng loa ngoài thì muisic player mặc định có vẻ vẫn nhỉnh hơn do nghe bằng TTPOD âm thanh nghe chưa chắc và vẫn hơi bị vụn tiếng :) Ko biết có "chuyên gia" âm thanh nào giúp a e ta chỉnh được thông số Equaliser chuẩn ko nhỉ? :p Nếu chỉnh được thông số chuẩn mình tin chắc TTPOD bóp chết được muisic player mặc định :D

Theo mình nghe bằng loa ngoài không chuẩn được vì chất lượng loa kém, nghe bằng tai nghe là cảm nhận rõ nhất. Nghe cũng ngang nhau thôi, nhưng TTPOT hơn Music player là ở chỗ giao diện mới và có hẹn giờ tắt khi đi ngủ nên đỡ hao pin. Còn chỉnh equalizer thì không thể có chuẩn vì tùy từng chất lượng ghi âm từng bài nhạc và ý thích nghe của từng người, đơn giản cứ theo chế độ pop, clasisal... trong chương trình cảm thấy ưng ý là được.

056886533

Theo mình nghe bằng loa ngoài không chuẩn được vì chất lượng loa kém, nghe bằng tai nghe là cảm nhận rõ nhất. Nghe cũng ngang nhau thôi, nhưng TTPOT hơn Music player là ở chỗ giao diện mới và có hẹn giờ tắt khi đi ngủ nên đỡ hao pin. Còn chỉnh equalizer thì không thể có chuẩn vì tùy từng chất lượng ghi âm từng bài nhạc và ý thích nghe của từng người, đơn giản cứ theo chế độ pop, clasisal... trong chương trình cảm thấy ưng ý là được.

Posted via Mobile Device
ver nay ko hay that , nhung ma nghe bang ver 3.03 thi that su musis player va jukebox chang dang la g .tuy nhien lai ko co phan hien thi theo nhac

056886533

đã test trên n73me
kết luận: làm tới sang năm cũng ko được

Posted via Mobile Device
sao lai ko duoc minh lam cai nao duoc cai do ma. Ban dung pm imagercoventer chuyen 1 tam anh sang *.mbm ngay tren dien thoai , sau do dung xplore doi ten (file *.mbm) thanh TTSplash.ttb . Viec can lam la copy vao

xiah_pro

đây là 2 equalizer cho Music Player có thể nói là best cho N73...các bạn dùng thử xem có hay hơn là TTPOD kô...bản thân tớ thì thấy rất oke...còn lại tùy cảm nhận của mỗi người:|
1,Nghe bằng loa ngoài.

2,Nghe bằng tai nghe,chú ý khi nghe bằng tai thì bật Stereo Wideding và Loudness thành On nhé

Chỉnh sửa cuối:

mr_khanhxd

Bác nào có skin cho màn hình 352x416 up lên cho em xài với. Em dùng N80 nên mấy cái skin bên trên ko full được màn hình.

Status
Không mở trả lời sau này.