• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

xiaohuang

Bác xiaohuang có thể design cho em cái icon walkman như 2 cái này đc ko:D

Bạn nên đưa cái icon nào cho rõ để mình dễ xử lý hơn

troly

Well-Known Member

E cũng bị y như bác này :(
Nó báo download failed :(
E xài mobi đã thử 3 cái địa chỉ Mobi-gprs, Mobi-gprs-mms, Mobi-gprs-wap vẫn ko được. có cao thủ nào chỉ giúp vs đc ko :-??

Như bài trên đã nói, những bài tiếng Việt thì chưa có lời, Còn tiếng Anh thì phải chuẩn tên bài, ca sĩ...song có bài thì có, bài ko có bạn à.

056886533

Như bài trên đã nói, những bài tiếng Việt thì chưa có lời, Còn tiếng Anh thì phải chuẩn tên bài, ca sĩ...song có b�i thì có, bài ko có bạn à.

Posted via Mobile Device
dung do ban a. Do tren mang chua co du lieu bai hat do chu ko phai do pm dau

xiaohuang

Posted via Mobile Device
dung do ban a. Do tren mang chua co du lieu bai hat do chu ko phai do pm dau

Nhưng mà máy mình không tìm thấy lyric cũng không có thông báo lỗi như mấy bạn đâu.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Cho KJR hỏi cái: các bạn vào Options chọn Main hay Alarm Clock thì máy có đứng cứng ngắc không? Có làm được gì ko?

@All: do cái này VH có dấu phức tạp không được, bỏ dấu "sắc", "huyền" thì được, vậy các bạn thích ko bỏ dấu hoàn toàn hay là cái nào bỏ dấu được thì bỏ :) Trả lời để KJR biết nhen.

Với lại có cái ko biết dịch: Auto better text :D

longvipdn

mấy bác ơi cho e hỏi là e xài pm này đc 3 ngày :|
sao bây h` vô nó chạy ra màn hình phụ thôi sau đó thoát ra lại màn hình chính là sao nhỉ :-?? ko vô đc nữa :((
Có ai bị như e ko :( bây h` ko xài đc nữa :(

Last edited by a moderator:

056886533

Cho KJR hỏi cái: các bạn vào Options chọn Main hay Alarm Clock thì máy có đứng cứng ngắc không? Có làm được gì ko?

@All: do cái này VH có dấu phức tạp không được, bỏ dấu "sắc", "huyền" thì được, vậy các bạn thích ko bỏ dấu hoàn toàn hay là cái nào bỏ dấu được thì bỏ :) Trả lời để KJR biết nhen.

ko dấu cũng ok kojio cú cho ra 1 bản beta cho anh em vọc .cãm ơn:p

xiaohuang

Mình vào phần Alam Clock và Main không bị đơ. Phần "auto better text" chọn on hay off cũng không thấy thay đổi gì cả.

Posted via Mobile Device

Jupiterjaja

Auto Better Text hình như là tự tìm lyric chất lượng tốt hơn theo rate, chưa test được nhưng đoán vậy
N73 vô Main và Alarm bình thường
Ah download lyric bị lỗi Connection Timeout, sao dzậy ta?

rinhvh

Cái lời bài hát mình test trên máy mình kết nối wifi rất tốt và nhanh!nếu nhiều người hát bài hát đó thì nó sẽ ra 1 list danh sách các ca sỹ!bạn đang nghe ai hát thì chọn tên người đó!lời nhạc sẽ ra theo tương ứng!!tính năng rất hay!!=D>

ronaldo07mu

Em vào main ngon lành còn vào Alarm thì đơ 2s ròi lại ngon:D

mấy bác ơi cho e hỏi là e xài pm này đc 3 ngày :|
sao bây h` vô nó chạy ra màn hình phụ thôi sau đó thoát ra lại màn hình chính là sao nhỉ :-?? ko vô đc nữa :((
Có ai bị như e ko :( bây h` ko xài đc nữa :(

Chỉ dùng 3 ngày thôi hả bạn,bạn dùng máy j thế:|.Thấy bác xiaohuang bảo cũng dùng đc 1 thời gian ròi ko dùng đc nữa:|

xiaohuang

Chỉ dùng 3 ngày thôi hả bạn,bạn dùng máy j thế:|.Thấy bác xiaohuang bảo cũng dùng đc 1 thời gian ròi ko dùng đc nữa:|

Remove nó rồi cài lại là chạy bình thường. Nói chung bản này có khá nhiều lỗi.

Posted via Mobile Device

haimap12

máy mình cài thì nó báo là REQUIRED APPLICATION ACCESS NOT GRANTED như vậy là sao vậy các bạn ơi?giúp mình đi mình cài không được?

Zenki

Super V.I.P
máy mình cài thì nó báo là REQUIRED APPLICATION ACCESS NOT GRANTED như vậy là sao vậy các bạn ơi?giúp mình đi mình cài không được?
Bạn dùng máy gì cho thêm tí thông tin được không :D

mr_khanhxd

Có bác nào biết cách tự Design Skin chưa? Em dùng N80 cỡ màn hình là 352x416 nên không dùng được cái Skin nào cả, toàn chỉ được có 1 góc màn hình thôi.

longvipdn

dùng đc 1 thời gian :| nhưk e cài xong e xài nó miết :D nge nhạc test thử lung tung đc 3 ngày :| h` out ra ko vô lại đc nữa :| nó chớp 1 fát rồi tắt :| e xài 6120c đã hack fone :|
@ xiaohuang : chắc fải remove cài lại thôi :(

xiaohuang

dùng đc 1 thời gian :| nhưk e cài xong e xài nó miết :D nge nhạc test thử lung tung đc 3 ngày :| h` out ra ko vô lại đc nữa :| nó chớp 1 fát rồi tắt :| e xài 6120c đã hack fone :|
@ xiaohuang : chắc fải remove cài lại thôi :(

Từ lúc mình remove nó rồi cài lại xài được gần 1 tuần mà vẫn chưa thấy bị lại.

Posted via Mobile Device

longvipdn

Từ lúc mình remove nó rồi cài lại xài được gần 1 tuần mà vẫn chưa thấy bị lại.

Posted via Mobile Device

lúc đầu bác cài ở thẻ hay máy mà bị như e vậy:|
remove xong bác cài lại vào máy hay thẻ nhớ vậy :|
Lúc đầu e cài vô thẻ :| h` remove cài vô máy lun rồi :| ko bít kết quả sao :-? mà công nhận nó ngốn gê :( hình như ~ 10mb bộ nhớ máy đấy ạ :(( e còn có 2,4Mb thôi :((

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.