• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Thiên long bát bộ việt hóa bởi việt hùng [kcn] game hay số 1

kauchunho

Có bản 176x208 đó. Nhưg mik lỡ xóa đi duì. Để mik tìm và test xem có như 240x320 k
. Mik bũg xài 3250 và 6220 ^^

nam_luna

game này là game trực tuyến à ?:-?:-? thế thì chán chết chơi 1 tý lại hết pin thôi:(:)((

kauchunho

@namjura game này offline nha bạn. Chơi miển phí.
@betat ság nay mik củg đih vh. Lấy bản 240x320 chép đè qua nhưg test ko đc. Khi nào rảh dùi làm.

karlovo

cũng lâu lắm rồi ko thấy game vh của kauchunho đâu nữa nhẩy :(, làm anh em bùn :(

luzlie

mình max mất rồi
Tìm dc kon sói up lên 5 đi loanh quanh 1 lúc giết mất tướng phá đảo mà ko thấy ending k thấy đường đi tiếp

kauchunho

Hết game thì có chữ kêt thúc end game đó bạn.
Hjhj. Đáh đên khi có con sói vẫn đáh nhiều nửa kia.

duonggiathai

Thanks chủ thớt về game hay này. Không chơi thì hơi phí mà chơi thi hỏng máy... :)) Mong bạn sớm có những game chất lượng như này cho anh em cày

kauchunho

Hi. Bạn tìm font hỗ trợ cả tiếng vi và tiếg china là okie ngay.
Search 4rum nha.

jokebubu

He.. nghe mấy bác nói hay quá :D! Mừ hack tiềng thế nào ế? Nghe mọi người nói không hiểu gì nữa :D

anhtunambo_90

em vua tai xong nen khong pit coa dung duoc khong .em thank you anh kai , anh vi tat ca anh em nghien game thank nhieu ,neu co game luyen lever duoc viet hoa tat thi hay wa

kauchunho

em vua tai xong nen khong pit coa dung duoc khong .em thank you anh kai , anh vi tat ca anh em nghien game thank nhieu ,neu co game luyen lever duoc viet hoa tat thi hay wa

@@ Uhm. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và quan tâm... ^^