• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ứng dụng hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.

LeHai85

anh shadow8842 cho em hỏi cái lịch vạn liên của anh có chạy được trên ế và e71 không ..em có bản chạy cho n81 và n73 ..n95 ..nhưng chạy e 61..e71 thì không được to hết màn hình ..cho em nếu có cho em xin nhé ..cho em luôn " thuốc nhé anh "...em cảm ơn anh

Kojiro

Super V.I.P
anh shadow8842 cho em hỏi cái lịch vạn liên của anh có chạy được trên ế và e71 không ..em có bản chạy cho n81 và n73 ..n95 ..nhưng chạy e 61..e71 thì không được to hết màn hình ..cho em nếu có cho em xin nhé ..cho em luôn " thuốc nhé anh "...em cảm ơn anh

Cái đó là do Pm hỗ trợ loại màn hình nào bạn à, do màn hình E71 hơi lớn, nằm nagng nên phải chịu. Chừng nào người ta ra sản phẩm dành riêng cho màn hình của E71 thì sẽ up ngay.

LeHai85

anh ơi trang lich đó có rồi ..nhưng thuốc thì dùng theo cách cũ không ăn thua anh à ..

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi trang lich đó có rồi ..nhưng thuốc thì dùng theo cách cũ không ăn thua anh à ..

Thuốc dành cho S60v2 thì ngon còn trên S60v3 thì hơi kén, phải dùng file cài đặt bản đầu tiên mới được, dùng file down bây giờ trên trang chủ không được đâu.

LeHai85

không biết bao h mới có thốc nhỉ anh có bản cũ không cho em với ...e 61 nhé..thank anh

jumany1988

em dow đc rồi,hì.cái này dow hơi khó,phải bấm dow mấy lần mới đc.
anh làm ơn cho em phần mềm Auto profiles (signed) 2.0 đc ko (sign giúp em luôn anh nhé).cả key*** nữa anh nhé. Ieme của em là 357933007098974 . em dùng 3250. cảm ơn anh.

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

em dow đc rồi,hì.cái này dow hơi khó,phải bấm dow mấy lần mới đc.
anh làm ơn cho em phần mềm Auto profiles (signed) 2.0 đc ko (sign giúp em luôn anh nhé).cả key*** nữa anh nhé. Ieme của em là 357933007098974 . em dùng 3250. cảm ơn anh.

Tranh thủ hackphone đi,h này đâu ai signed nữa đâu! Mắc thời gian,tốn công nũa,hack rồi cứ thích gì cài nấy,tha hồ vọc máy!

silver_knight

lịch vạn niên bên ppclink người ta fix lỗi (e1510) lại rồi.xài bản cũ cũng được nhưng đôi khi bị lỗi, bản mới thì hoàn chỉnh hơn nhưng chả có thuốc men gì cả:D:D:D:D

shadow8842

shadow8842 oi, lam on cho minh links lai dc ko ? Links kia bi die rui`?

link vẫn tốt mà bạn chỉ có điều hơi chậm 1 xíu. để shadow up lên mediafire rồi gửi link cho anh em ! mấy cái này cũng lâu rồi nên mọi người cứ thấy cái nào cũ thì tự tìm trong diễn đàn để có phiên bản mới nhất !

Chỉnh sửa cuối:

jumany1988

Tranh thủ hackphone đi,h này đâu ai signed nữa đâu! Mắc thời gian,tốn công nũa,hack rồi cứ thích gì cài nấy,tha hồ vọc máy!

nhưng khổ cái là em ko biết hack phone.em cũng đang đọc mấy bài về hack .nhưng rồi lại ko có cáp USB . ai có cái cáp USB nào cho 3250 ko ,để lại cho mình đi,ko biết cáp ngoài bán bao nhiu nhỉ ? mình ở gần Gia Lâm

MinhThang

Manager
nhưng khổ cái là em ko biết hack phone.em cũng đang đọc mấy bài về hack .nhưng rồi lại ko có cáp USB . ai có cái cáp USB nào cho 3250 ko ,để lại cho mình đi,ko biết cáp ngoài bán bao nhiu nhỉ ? mình ở gần Gia Lâm

Theo mình thì không đắt lắm đâu bạn đến cửa hàng đt nào đó mua 1 dây cáp xong về down 1 pm NOKIA pc suite là ok thôi mà.

Kojiro

Super V.I.P

Cáp khoảng 70 chục đổ lại. Bạn mua 1 sợi mà dùng, nhiều cái cần cáp lắm, đầu đọc thể không thôi cũng bất tiện.

quocuyhn

mình đề nghị nên có 1 post dành riêng cho mục này cho anh em làm đc đỡ mất công cài đặt cho khách hàng, cứ pụt 1 phát là đầy đủ và mới nhất, phải ko các pro? đỡ mất thời gian mà lại cập nhật đc các ứng dụng mới

Kojiro

Super V.I.P
mình đề nghị nên có 1 post dành riêng cho mục này cho anh em làm đc đỡ mất công cài đặt cho khách hàng, cứ pụt 1 phát là đầy đủ và mới nhất, phải ko các pro? đỡ mất thời gian mà lại cập nhật đc các ứng dụng mới

Ý bạn là sao hen? Có phải bạn muốn có 1 chủ đề để cập nhật các ứng dụng không?

Nếu vậy thì bạn chưa là mem ruột của S60v3 của PV rồi. Đây chỉ là nơi tổng hợp soft của riêng shadow thôi còn Ứng dụng của S60v3 vẫn có các chủ đề riêng đấy chứ.

Mời bạn vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24535

nima1984

sao con N80 ko cai` dc?hicxx8-|

em toàn bị unable install..:((.mấy bác giúp e với:((

Status
Không mở trả lời sau này.