• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC GAME GBA CHO S60 3RD

meoden0908

Posted via Mobile Deviceho,khong phai ban chao la hack trong rom a '___',pokemon muon hack phai hack tu rom,chu hack tu dau nua,va hok co rom nao cua pokemon ma duoi exe ca,tru khi do la ban lam tren rpgmaker,ban do dung tren pc,trong poke_mega da chi ro ban nao tren ds,gba,gbc va pc roi ma.

MAN16678

Pokemon Ash Gray 1.65

[

balong

mong chủ thớt giúp dùm,em sử dung n82,đã hack,cài vbag,ative cũng ok nhưng vào game không dc,cứ play là nó thoát ra hà:((

r0nkut3

mong chủ thớt giúp dùm,em sử dung n82,đã hack,cài vbag,ative cũng ok nhưng vào game không dc,cứ play là nó thoát ra hà:((

Bạn đã cop game vào đúng file chưa. C:/data/other/Vbag
Rồi vào game như BT mà bạn

balong

Bạn đã cop game vào đúng file chưa. C:/data/other/Vbag
Rồi vào game như BT mà bạn

em chép vào đúng thư mục rồi,nhưng chạy ứng dụng thì hiển thị là no data,thử bấn play thì nó thoát ra menu:|

r0nkut3

mình thấy bạn nên cop 1 bản game .gba ra thư mục gốc cho dễ tìm rồi dùng e-xplore hoặc trình quản lí file của máy để mở file .gba. Khi chạy thì máy bạn tự chạy giả lập Vbag và sẽ dơ ra 1 lúc ko cho thực hiên thao tác nào trên máy => đang cài game chay sao đc chương trình khác. Trong và trước khi cài ko đc bật bất cứ game hoặ phần mềm giả lập Vbag. đơi 1 lát nó sẽ hiệ ra cái thông báo :
Intalls complete. Do you want play now?
Thông báo này hiện lên rồi thì còn gì mà ko bấm Yes nhỉ ;))

xuandung11a2

Well-Known Member
Harvest Moon - Friends of Mineral Town

Không biết bác nào đã chơi chưa nhưng mà mình thấy game này hay quá,giết thời gian siêu tốt-Thể loại game nông trại,có cả tán gái lập gia đình và...sinh con^^ .Vội quá nên post sơ lược lên đây cho anh em tham khảo và thảo luận. Mình đang chơi trò này, thấy quá đã luôn.

khoa123

Không biết bác nào đã chơi chưa nhưng mà mình thấy game này hay quá,giết thời gian siêu tốt-Thể loại game nông trại,có cả tán gái lập gia đình và...sinh con^^ .Vội quá nên post sơ lược lên đây cho anh em tham khảo và thảo luận. Mình đang chơi trò này, thấy quá đã luôn.

ơ thế link down đâu anh zai :D ?,có gì up mediafire dùm em nhá. Thanks anh
Posted via Mobile Device

Dung_MDA

ơ thế link down đâu anh zai :D ?,có gì up mediafire dùm em nhá. Thanks anh
Posted via Mobile Device

=))=))=))=)) Link to đùng thế kia mà bác này lại còn đi hỏi,hay là hoa mắt rồi?=))

backbedboy

khuyên không nên chơi trò này:D . Trò này mà đã chơi rồi , và có chút hứng thú rồi thì đố mà dứt ra được :)). 1 trong những trò đỉnh nhất GBA