• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC GAME GBA CHO S60 3RD

MAN16678

Mình tạo Topic này tổng hợp tất cả các game giả lập GBA dành cho điện thoại có hệ điều hành Symbian 3rd.

Nếu TOpic này đã có xin gọp vào chủ đề trước đó

Mong các Bạn ủng hộ.

Chân thành biết ơn!

Soft giả lập: VbagX BY DE.rar

MAN16678

Trò này có đuôi là .gbc sao mà cái giả lập .gba đọc đc hả chủ thớt. Mình muốn chơi cái này mà ko thể nào cài đc :((

SORRY, MINH ĐƯA NHẦM, SẼ POST LẠI CHO HUYNH SAU NHÉ. THANKS

---------------------------------------

đã chỉnh lại Links rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

r0nkut3

Bác Man 16678 cái bản Pokemon Chaos Black (Fire Red hack Version) có hack cái master ball lên 99 cái ko. Thấy trong PC có hack cái đấy mà trong Đt ko biết làm đc ko. À mà cái này có giả lập trao đổi pokemon để cho một số loại tiến hoá ko
Tiên thể bác Up luôn bản Pokemon Yellow đi. Hack rồi thi càng tổt

meoden0908

Posted via Mobile Devicethi ban cu copy ban hack trong dien thoai vo la duoc ma :).phai hack truc tiep chu khong dung code breaker duoc.

r0nkut3

Posted via Mobile Devicethi ban cu copy ban hack trong dien thoai vo la duoc ma :).phai hack truc tiep chu khong dung code breaker duoc.

Tình hình là tìm tren poke-mega.org có hơn chục bản hack version cơ. Biết cái nào là hack gì

meoden0908

Posted via Mobile Devicetren moi ban hack cua poke mega,deu da co ghi ro ban nay la hack tu phan nao.sao khong biet duoc.neu khong ro ban co the pm nick lonely_spirit o tren do vao t7 hoac cn,se co giai dap ngay.

r0nkut3

Posted via Mobile Devicetren moi ban hack cua poke mega,deu da co ghi ro ban nay la hack tu phan nao.sao khong biet duoc.neu khong ro ban co the pm nick lonely_spirit o tren do vao t7 hoac cn,se co giai dap ngay.

Ý mình là ko phải vậy. Như những bản Chao version .... có ghi là ( fire red hack) thì nó đã hack gì trong game. Chứ ko phải các cái rom hack. Máy đời S60v3 làm sao chạy đc mấy cái rom hack có đuôi .exe đấy đâu.