• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Hình ảnh Kool & Hot của thành viên PDAVIET (Bạn gái vào ngay)

Hoden

Super V.I.P

cái thèng bên phải nhìn gì vậy ta=))

mathanh

Nó bảo : "hàng nhỏ này nhìn ngon phết nhỡ " =))=))=))

thôi cha, làm như là đồ ăn thức uống, còn đòi phết nhỡ lên ăn mới ngon nửa chứ, ác rê.:)):)):)):)):)):))

tui biết nó muốn gì rồi, nó định thả gì đó chứ gì>:)>:)>:)>:)>:)

Khoaaa

cái thèng bên phải nhìn gì vậy ta=))

Mấy em bưng quả này dễ thương ghê mà có duyên nữa hen.. :D Chắc sau này kiếm cỡ chục em như thế đi bưng quả cho mình quá :D :D

mathanh

khi xưa ta bé, lúc đó 17 tuổi nà

đúng 18 tuổi nà

người bạn này khi mình đi lính kô còn gặp lại nữa, nghe các bạn mình nói là khi qua đường đã bị 1 xe tải đụng phải và đã không còn nữa

3 năm sau là 21 tuổi, người bạn mặc áo sọc ca rô là bạn chơi rất thân với mình, không biết vì lý do gì mà bạn mình chết nửa, sau 1 tuần mất liên lạc, gọi đt tới nhà tìm, nhà nói về quê rồi, lúc biết tin bạn chết, buồn muốn chít luôn........ nếu như thầy giáo mình không đi chùa thắp nhan người thân thì chắc mình cũng không biết bạn mình mất đâu vì gia đình bạn mình dấu kỹ lắm..... có hỏi thăm lối xóm nhà bạn, thì nghe họ nói bạn mình tự tử........................ thiệt đau lòng... chỉ 1 tuần liên lạc không được mà nghe tin rụng rời cả tay chân.

lúc 24 tuổi nà

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Xem hình thấy có cảm xúc j đó hay hay như là mình và mọj ngườj pít thêm về mathanh ngày xưa và tớj nay rõ hưn,chúc pák mthanh luôn thành côg trog cuộc sốg nha.

Khoaaa

máy chụp hình thời đó sao mà chụp xấu ghê vậy trùi.... ko bằng cái 5k8 của tụi mình nữa hen :D