• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file backup của Nokia HĐH 9.1 9.2

hoanghai2908

Để a up lên con máy N82 của a cho e nhé . A backup bằng PCsuite nhé . Chúc e thành công với file backup của a !!! Chúc tất cả các bạn thành công với file này !!!

thank anh nhé,tối có time sẽ thử xem thế nào :D

Ai làm được tui băng hà liền á:-??
N73 đã thành công rồi đó bác (khác máy nhưng cùng firmware), Còn N95 thì chưa test trên máy khác. Lát nữa em up file backup của N73 và N95 lên cho đủ bộ N7, N8 , N9 :D.

Cái khó khăn ở đây là không có đủ bộ Nseries để test hết.
Khi sao lưu không phải nó chỉ tạo mỗi file backup đó ra đâu:|

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Ai làm được tui băng hà liền á:-??

Khi sao lưu không phải nó chỉ tạo mỗi file backup đó ra đâu:|

Không hiểu ý cậu nói! Nhưng mình backup trên máy thì nó có đuôi *.nbu
Đang định up "Backup = Nokia PC suite N95 RM 159 Version 30.0.0.15.nbu" lên mediafire mà sao trang này k vào đc nhờ :-?

ksomap

Bac nào có bi kip chi em với

Em đang sai con 5800EXM nhưng hay lỗi qua pac nào đã dang sai con này chỉ giao em với nó hay bị tinh trạng như sau: Ai gọi đến vẫn đổ chuông nhưng màn hình tối thui ko thấy gì hết nhiểu khi chẳng biết ai gọi nữa pac nao biết chi em cách khác phục với

MinhThang

Manager
Em đang sai con 5800EXM nhưng hay lỗi qua pac nào đã dang sai con này chỉ giao em với nó hay bị tinh trạng như sau: Ai gọi đến vẫn đổ chuông nhưng màn hình tối thui ko thấy gì hết nhiểu khi chẳng biết ai gọi nữa pac nao biết chi em cách khác phục với

Sang bên Box thảo luận hỏi bạn nhé, đây đâu phải chỗ để bạn hỏi, đừng làm chủ Topic nổi nóng.:D

thanhnam711

Đang định up "Backup = Nokia PC suite N95 RM 159 Version 30.0.0.15.nbu" lên mediafire mà sao trang này k vào đc nhờ :-?

vào box.net đi bạn down nhanh up nhanh.

flyingeagle

Để a up lên con máy N82 của a cho e nhé . A backup bằng PCsuite nhé . Chúc e thành công với file backup của a !!! Chúc tất cả các bạn thành công với file này !!!

da test thu và kết quả là kô đc. chán thật kô biết có còn cách nào nữa kô:|:|:|

Nghĩa là khi ông tạo file back up trên điện thoại thì nó không chỉ xuất hiện mỗi cái file backup trong thư mục backup như ông nói đâu.

hoanghai2908

ko đc rồi anh ơi,restore vào nó thay đổi theo setting của anh thôi
mà sao file đó nhỏ thế có hơn 800kb,thấy file của tiny1990 up cho N95 đến 40mb

tiny1990

bác ấy backup trên đt nên file nhỏ đó. Còn mình làm trên PC. Bạn ráng đợi có mem up lên rồi test nhé.:D

kennh0x

có ai có file backup của n82 v20 hack rồi cho em xin nha.em thử test cho con v30 của em.thank

Kieu_Phong

Bác nào cho xin file appshelldata.xml lúc mới 4mát của N82 với, của mình sửa linh tinh quá muốn khôi phục lại cái Menu như ban đầu.
File nằm trong C: Private/101F4CD2/Content/ nhé
Thank so much

tiny1990

Bác nào cho xin file appshelldata.xml lúc mới 4mát của N82 với, của mình sửa linh tinh quá muốn khôi phục lại cái Menu như ban đầu.
Thank so much

Anh format máy rồi úp file bakup lên cho anh em cùng nhờ :D

bb8868

File nhỏ là vì sau khi hack xong , a backup luôn chưa cài đặt thêm pm nào cả . A backup bằng PC Suite đấy không phải trên đt đâu. Vậy là không làm được à ? Buồn thật :-?:-?:-?

Còn đây là file backup sau khi đã cài 1 số pm và game : ( khoảng gần 40Mb )

http://www.mediafire.com/?wbmtkgka5jw

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Thank so much

File của N95 lấy không? A share cho! Chú biệt tăm biệt tích nhé :D