• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

minchoulee

XIN NHỜ TƯ VẤN MUA N95 HAY N95 8GB

MÌNH ĐỊNH MUA N95 8GB NHƯNG NGHE MỘT NGƯỜI ĐÃ DÙNG CẢ 2 ĐỜI MÁY N95 VÀ N95 8GB NHẬN XÉT LÀ:
... N95 8GB NHÌN ĐẸP HƠN, BỘ NHỚ KHỦNG NHƯNG CŨNG VÌ VẬY MÀ KHI CHÉP DỮ LIỆU NHIỀU KHOẢNG 4GB LÀ THẤY MÁY CHẠY CHẬM HẲN RỒI, KHÔNG CÓ THẺ NHỚ NÊN DÙNG BẤT TIỆN KHÔNG CHỦ ĐỘNG TRONG CÔNG VIỆC. MÀN HÌNH THÌ TO NHƯNG NHÌN KHÔNG ĐẸP BẰNG N95 THƯỜNG.. GIỜ KHÔNG BIẾT SAO NỮA, MÌNH NÊN MUA N95 HAY N95 8GB. MONG MẤY BẠN ĐÃ DÙNG CHO BIẾT Ý KIẾN ĐỂ MÌNH MUA KHÔNG SAI LẦM NHA.
THANK MẤY BẠN NHIỀU!

TraiNgheoHn

N98 8G dùng bộ nhớ trong nên chỉ được 8G,theo như anh Nguyenpa nói nó cũng có thể bị die hiii,còn N95 thường dùng thẻ nhớ ngoài và có thể nâng cấp lên 16Gb. N95 thường nghe nhạc và chụp ảnh hơn N95 8G. N95 8Gb lại có độ phân giải màn hình lớn hơn N95 thường,vỏ của nó cũng cứng cáp hơn. Vậy đó,con nào cũng có ưu và nhược điểm của nó, bạn cứ suy nghĩ mà quyết định đi nhé!

Son_Nguyen

Mình thì đồng ý với ý kiến của T-Mod TraiNgheoHn, mỗi con có 1 ưu nhược điểm riêng nên bạn cứ suy nghĩ thật kỹ trước khi chọn mua nhé. Mình đang xài N95 thường thấy cũng khá ổn nên cũng ko tính nâng cấp lên N95-8GB làm gì cả!!:D.

N95 8G chép 7g cài nhiều soft lắm nè, chạy vẫn như ngựa:)) N95 thường mở VietMap và game Ngage cùng lúc là có thể treo còn N95 8G mở hết các ứng dụng rom và cài thêm cùng lúc thì ram = ram N95 thường on boot.

tux4892

sau khi cài xong bạn muốn chơi được game n-gage thì phải vào RomPatcher disable open4all đi mới chơi được
mình down game ở phần all game n-gage 2.0 nhưng cài vào nó chỉ là trailer chơi được 1 lúc thôi mà là cài ngay sau hack phone

galaxy_89

Nếu N95 8Gb và N82 thì còn fải suy nghĩ, chứ N95 2gb và N95 8GB thì mua N95 8GB đi, cái gì ra sau nó cũng cải tiến được nhược điểm và phat huy thêm điểm mạnh, tiếc 1 điều nà N95 8GB ko có nắp che ống kính

not

Chậc, có đụng gì đến nó đâu mà nhầm, hack từ lâu ồi nhưng mà là bản 12, up lên bản 20 1 cái là lỗi hết. Chiều nay format hết rồi, nhưng mà chưa tìm được cách hack, cách hack cũ die ồi, ko áp dụng được với v20, Herocable chạy lỗi hoài :|.

Son_Nguyen

chọn N82 đi
N95 lắp trượt chỉ dùng cho nữ thôi !

Bác này nói thế chẳng quá chê anh em xài N95 là nữ tính à? Bác nên xem lại đi nhé, N95 thường màu bạc hay N95-8GB black men xài đều nam tính cả, nó hơi dày 1 chút nhưng cầm rất đầm tay..:p

k7rapper

mình không băn khoăn gì mà không chọn N82
cũng không chọn N95-8GB vì không thích trượt và cả chụp ảnh với đèn led nữa

N78 ko dùng đc installsever cho 9.2 đâu nên bạn chỉ hack bằng ox 1.02 và cài phần mềm bằng cer và k3y của left up thôi.

q630666

Đang dùng N95 thường thì không có nhu cầu mua 8G.Nhưng ma chưa dùng con nào thì mua 8G cho máu :))

CongVoi

Super V.I.P
Mình đang dùng N95 8G nè.Bộ nhớ giờ còn có hơn 1G thôi mà vẫn chạy như ngựa nè :D.Có thì cứ chiến N95 8G luôn đi.Không phải hối hận đâu :)

tiny1990

mình đang xài 95 thường và thẻ 8g. cài ứng dụng game tè le. nhất là phim, toàn trên >= 200mb đang có ý định mua thẻ 16g nè.

Status
Không mở trả lời sau này.