• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Các MOD Cho SPB MOBILE SHELL ( Phiên Bản Mới ) !!!

matter

xin lỗi cho mình hỏi tí
mình đang xài thanh bar giống of bác thanh đây. mà sao h muốn mở cái 3D mà mở ko đc. ko biết nó nằm ở đâu?
mình đang tìm mà vẫn chưa ra
ai biết chỉ giùm mình, thanks

k_malau

Mình đã tải phần 1 và 4 về chép lên đường dẫn như trên.
Rồi mình phải làm sao để có thanh cong cụ ở dưới như Bro. thanh19589 zậy?
Mong các Bro. giúp mình. Thân ./.

thanh19589

xin lỗi cho mình hỏi tí
mình đang xài thanh bar giống of bác thanh đây. mà sao h muốn mở cái 3D mà mở ko đc. ko biết nó nằm ở đâu?
mình đang tìm mà vẫn chưa ra
ai biết chỉ giùm mình, thanks

Vì mình ko thích sử dụng 3D nên mod 1 chỉ có SPB menu - contacts - setting . Nếu cần 3D thì bạn vào qa_layout.dat để chỉnh lại

Mình đã tải phần 1 và 4 về chép lên đường dẫn như trên.
Rồi mình phải làm sao để có thanh cong cụ ở dưới như Bro. thanh19589 zậy?
Mong các Bro. giúp mình. Thân ./.
nếu đã chép xong thì bạn chỉ việc thoát SPB rồi load lại thôi

seiki

theme đó nè
Themes này vẫn còn một vệt đen phía trên, mình chỉnh sửa lại rồi. Hình trên máy mình nè
3.jpactions=o
3.jpactions=s

Link down : [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/dztmyzzjgem/IphoneOS4.sis[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

pbellh

Đúng gòi,cám ơn seiki nhiều :D.Mà tấm hình nền IP4 seiki đang xài kích cỡ bao nhiêu vậy?Tại vì hình nền mặc định của SPB là 720X594,trong khi mình down hình IP4 trên mạng về chỉ có 320x480,khi để vào SPB nhìn rất là xấu,nếu được seiki làm 1 tấm IP4 720x594 dùm nhé.Thanks

thanh19589

Themes này vẫn còn một vệt đen phía trên, mình chỉnh sửa lại rồi. Hình trên máy mình nè
]

;;) Bạn ko hiểu ý mình rồi . Mình tạo cái vệt đen như thế là dùng cho loại trang lifestyle ( có thể thay đổi ảnh nền ) .Còn như của bạn chỉ dùng đc cho trang pro.... thôi , qua trang lifestyle đổi ảnh nền đi bạn sẽ hiểu

Bạn thấy đó vẫn là 1 loại theme nhưng thay ảnh nền bất kì nào thì nó nhìn vẫn hợp lý vì cái vệt đen trùng màu với thanh bar phía dưới

Này thì wall IP4 720x594 ( hàng độc quyền )

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

>> NEWBIE.......
THỬ TRƯỢT WA MÀN HÌNH LIFESTYLE XEM? TRỚT WỚT NGAY, MÀN HÌNH CHIA LÀM 2 NỮA CHẲNG ĂN KHỚP TẸO NÀO

pbellh

Nói như bạn thanh cũng đúng,nhưng để vệt đen khi mình vào các menu,danh bạ nhìn nó không đc liền lạc,thấy hơi khó chịu.
Và cám ơn bạn nhiều về tấm hình nhé :)

thanh19589

:-?? Vì chỗ mình ở lịch cúp điện dày đặc ko biết trước đc nên đành xóa sổ em SPB ra khỏi máy để tiết kiệm pin . Chắc từ giờ ko thể update thêm bản mod nào , chắc mình chỉ lấy hàng nước ngoài vể rồi update cho mọi người vậy

wimax16vnn

:-?? Vì chỗ mình ở lịch cúp điện dày đặc ko biết trước đc nên đành xóa sổ em SPB ra khỏi máy để tiết kiệm pin . Chắc từ giờ ko thể update thêm bản mod nào , chắc mình chỉ lấy hàng nước ngoài vể rồi update cho mọi người vậy

bùn thế nhỉ
mấy nay cũng chán, vào topic chả có mod mới nào cả, toàn mí bạn newbie ko...
mấy bác gala, jack... chắc cũng chán anh SPB này rùi...
p/s: tự thỏa mãn với giao diện HTC DESIRE của mình rùi. kaka

matter

bùn thế nhỉ
mấy nay cũng chán, vào topic chả có mod mới nào cả, toàn mí bạn newbie ko...
mấy bác gala, jack... chắc cũng chán anh SPB này rùi...
p/s: tự thỏa mãn với giao diện HTC DESIRE của mình rùi. kaka

sắp hết lịch cúp điện rồi bạn. mà xài đâu có hao pin nhiêu đâu. đừng bỏ mà. hehe

thanh19589

:)) này thì status IP

Mới là bản nháp trên PTS thôi , ai cần thì sẽ làm hoàn chỉnh nhưng test tọa độ thì phải tự làm nha

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

:)) này thì status IP

Mới là bản nháp trên PTS thôi , ai cần thì sẽ làm hoàn chỉnh nhưng test tọa độ thì phải tự làm nha

vay la ok roi. chi sua 1 chut

1.bo dau thang di
2.day icon ben phai ko nen co vong tron mau do.
3.them shadow cho vong tron.
vay la bro ra hang dc roi do.

post b 5800.dien cup chan that.

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Hàng nước ngoài đây > New skin pack thanks DjScope and TommyHacker

Phong cách khác:

Chỉnh sửa cuối: