• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC GAME SISX GIỐNG N-GAGE

kevin_fire

sao game đánh golf mình cài vào lại không chới đc nhỉ nó bảo là không tương thích...máyd mình dùng N81

TieuQuanGia

sao game đánh golf mình cài vào lại không chới đc nhỉ nó bảo là không tương thích...máyd mình dùng N81

Nếu nó bảo không tương thích thì bạn cứ tiếp tục cài, còn chơi dc hay ko là hên xui:D(theo mình biết là zậy)

DonPhuongViAi

Lúc trước em thấy có game câu cá giống ngage dạng sisx nữa mà giờ search kô thấy,bác bete_seeya có kô up giùm em với.

i_love_baby387

nguahoang3277

thế cái này có giống như câu cá trong N-gage không vậy, mà nếu giống như thế thì cài như thế nào bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình với được không. Cám ơn bạn trước nhé!!!!!!!!!!!

anhunno88

thế cái này có giống như câu cá trong N-gage không vậy, mà nếu giống như thế thì cài như thế nào bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình với được không. Cám ơn bạn trước nhé!!!!!!!!!!!

Tương tự thôi bạn à..nhưng là file Jar nên không thể như game sis được..Bạn download về máy tính...xóa đuôi .7z...copy vào điện thoại và cài đặt

0938399557

Posted via Mobile Device

game này chơi khó hơn câu cá của ngage.Khi cá ăn rồi đến khi kéo lên toàn bị đứt dây ko hà.Theo mình nhớ lúc trước có 1 game giống y chang câu cá của ngage mình đã test và chơi được trên n95 bây giờ tìm lại ko thấy nữa