• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

duongdinhqui

Đọc ký HD sử dụng trước khi dùng.
B3. Tiếp theo mình hướng dẫn Tự động bật theme effects khi khởi động lại máy
• Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E:
Đổi tên thành 0rpautostart.exe((lưu ý là số 0) và copy trở lại
đã làm nhưng khi vào e:\sys\bin\ không thấy rompatcherauto.exe

duongdinhqui

đã thành công vào e:\sys\bin\ không thấy rompatcherauto.exe mh vào C:\sys\bin lôi rompatcherauto.exe ra E rồi làm y chang như bác đã đc.thank nhé

nhtlquan

anh ơi! Hồi trước em cài thì có hiệu ứng chuyển trang nhưng sau khi cài phần mềm chỉnh sửa hàng cột trong menu thi lai không có nữa.hix. anh giup em với. e gỡ pm chỉnh sửa hàng cột ra rồi nhưng vẫn không được.

sorry_mom6868

bạn cài lại cái file themeFp1.sis nhé.sau đó khởi độg lại may là có

Hôm giờ làm gì mà nick sáng suốt ngày mà ko có ai tl cả thế b? B làm giúp m 1 eff mà chỉ có hiệu ứng chuyển trang với cả di chuyển giữa các icon có hiệu ứng nhún nhún giống E72 đc ko b? chỉ cần 2 hiệu ứng đó thôi b. Đc hay ko thì cũng thanks b trước.

prettyboy247

Hôm giờ làm gì mà nick sáng suốt ngày mà ko có ai tl cả thế b? B làm giúp m 1 eff mà chỉ có hiệu ứng chuyển trang với cả di chuyển giữa các icon có hiệu ứng nhún nhún giống E72 đc ko b? chỉ cần 2 hiệu ứng đó thôi b. Đc hay ko thì cũng thanks b trước.

dạo này mình bạn đi học nên k có vào thưỡng xuyên được,cái hiệu ứg icon của e72 ntn nhỉ mình chưa dùng cái nhún bjo bạn có hình minh hoạ ko?mjh xem thu rồi làm cho

sorry_mom6868

Mình ko có E72 nên ko đưa hình minh họa cho b xem đc nà. Cái hiệu ứng nhún đó là có sẵn của E72 mà b. Trong hiệu ứng Sấm Sét của b post lên đó m cũng thấy có hiệu ứng nhún giữa các icon khi di chuyển b nà. Vd khi mình di chuyển từ mục Cài Đặt sang mục Media thì icon của 2 mục đó đều nhún 1 cái nà. [/B][/B]

huynhtrantai

cho mình hỏi hiện giờ đã có cách khắc phục tình trạng N95-1 bị camera không chụp hình được chưa bạn !!!!!

prettyboy247

cho mình hỏi hiện giờ đã có cách khắc phục tình trạng N95-1 bị camera không chụp hình được chưa bạn !!!!!

về camera n95 thi nếu bạn ko vào đc thì bạn off chức năng efects đi sẽ vào bt.nó lỗi là do cái c2z.rmp lập trên đt nếu lập bằng web nc ngoài có thể hết,mà bạn dùng bản 8gb hay 2gb thử cái fix của mình chưa

prettyboy247

máy mình là e51. hồi trước cài thì có đủ cả các hiệu ứng nhưng giờ thi không có hiệu ứng chuyển trang đau cả. lúc có lúc không.hix:((

bạn cài lại file fullkastoruiFP2 rồi reset lại máy là có lại hiêu ứng.vì bị mất là do có 1 sô pm làm đụng gây mất hiệu ứng nhưng khi reset lại có trở lại đó bạn

silvercomet

prettyboy cho mình xin cái hiệu ứng thứ 2 bên phải mà có khẩu súng, rồi tuyết rơi á, khoái cái hiệu ứng thoát ra homescreen nó quay vòng ra phía sau

vananh188

để cài được cái này thì máy phải hack phone phai không?
máy mình chưa hack phone, tiếc quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.