• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

vuvantuan59

mình dùng cho N82 ok !nhưng làm cho 5320 khó quá !ai kinh nghiệm chỉ dùm !*
thanks !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

thanks !

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

thanks !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

thanks !
5320 bạn chỉ cần apply c2z Fullkastorui.rmp và chép effec vào c:resource là được,lưu ý phải mở foder effects ra tìm và sửa file mainf..mf gì đó =notepat từ đường dẫn c:resource thành z:resource trước khi copy thì mới được

lehung1

Mình sài N95-8g sao Mình rất thích cái hiệu ứng sao sáng như đã up ở trên nhưng khi cài vào như theo hướng dẫn của mấy Quynh thì chỉ có hiệu ứng icon và màn hình nhưng không có được hiệu ứng chuyển trang có Quynh nào biết chỉ mình với xin cảm ơn trước nha

prettyboy247

Mình sài N95-8g sao Mình rất thích cái hiệu ứng sao sáng như đã up ở trên nhưng khi cài vào như theo hướng dẫn của mấy Quynh thì chỉ có hiệu ứng icon và màn hình nhưng không có được hiệu ứng chuyển trang có Quynh nào biết chỉ mình với xin cảm ơn trước nha

ko co hieu ung chuyen trang là do bạn làm thiếu bước tự động bật effec khi reset và apply theme rồi,bạn làm lại bước đó đi nhé,sẽ ok thui.

vuL_dnjW

minh k dung androi nen minh cung ko biet hieu ung trong ntn nua,bạn có hình ảnh minh họa đưa lên mình tìm cho.

K pyk đúng k nữa. Ý mình là lúc mình chuyển trang nó lật như mình lật 1 khối rubik á. hjhj xoay nguyên 1 khối.

lehung1

theo lời Quynh nói là copy thủ công hay là cài Animenu Plush xin Quynh chỉ rõ thêm xin cảm ơn

thanhluanvn

bác ơi, em kết cái hiệu ứng sao sáng, nhưng cái đó k có chuyển trang, muốn có hiệu ứng chuyển trang thì làm thế nào? hay bác có links nào có nhiều hiệu ứng cho em để em tự tìm, em dùng ê63, trước dùng 5230 app effect nó xoay tít mù, phê lắm, giờ làm mãi mới đc, nhưng cái em thích lại chỉ là hiệu ứng icon, mà em kết lắm, muốn có thêm chuyển trang nữa thôi chứ k mất cái hiệu ứng bây giờ. Chỉ dùm em nha. Thanks bác nhiều.

prettyboy247

bác ơi, em kết cái hiệu ứng sao sáng, nhưng cái đó k có chuyển trang, muốn có hiệu ứng chuyển trang thì làm thế nào? hay bác có links nào có nhiều hiệu ứng cho em để em tự tìm, em dùng ê63, trước dùng 5230 app effect nó xoay tít mù, phê lắm, giờ làm mãi mới đc, nhưng cái em thích lại chỉ là hiệu ứng icon, mà em kết lắm, muốn có thêm chuyển trang nữa thôi chứ k mất cái hiệu ứng bây giờ. Chỉ dùm em nha. Thanks bác nhiều.

có phải cái sao sáng cực đẹp ở trên cùng ko bạn?hay sao sáng ở dưới sao nhỏ be'ti??cái trên cùng thì có chuyển trang mà bạn.hoặc bạn thix cái nào mà k có chuyển trang dán link vào bài mình dow về mình thêm chuyển trang cho

thuongnghia

anh xem lại dùm em cái link down full_effect_FP1FP2, em down no hiện lên bảng thông báo the sever replies that you don't have pẻmission to download this file
details:
HTTP/1.1403 forbidden

lehung1

Mình đã thử cài và làm như Quynh vào seting nhưng tìm ko ra bật effect hay add theme gì dó chỉ thấy 2 dòng on & off thôi hay là do Mình cài file ThemeEffectsFP1_N95_8GB nhưng vẫn ko có chuyển trang nhờ Quynh chỉ dùm Mình vói xin chân thành cảm ơn và cảm ơn

prettyboy247

Mình đã thử cài và làm như Quynh vào seting nhưng tìm ko ra bật effect hay add theme gì dó chỉ thấy 2 dòng on & off thôi hay là do Mình cài file ThemeEffectsFP1_N95_8GB nhưng vẫn ko có chuyển trang nhờ Quynh chỉ dùm Mình vói xin chân thành cảm ơn và cảm ơn

on.off để mở hiệu ứng đó bạn,nhưng mà bạn đã làm hết những bước kia chưa,phải làm đu từng bước mới được

prettyboy247

on.off để mở hiệu ứng đó bạn,nhưng mà bạn đã làm hết những bước kia chưa,phải làm đu từng bước mới được.nếu vẫn k đc add nik prettyboy_0129 lnào mình hdẫn ttiếp

mirolavklose

cai tren e66 ok. Nhung reset laj thj mat tiu ak, doj theme cung mat lun ank gjup em voi. Dung dt nen hok dau xin loi

prettyboy247

cai tren e66 ok. Nhung reset laj thj mat tiu ak, doj theme cung mat lun ank gjup em voi. Dung dt nen hok dau xin loi

làm lại bước tự động mở effec khi reset và đổi theme ở trên nhé.có thể bạn làm thiếu hoặc sai bước nào đó.

B3. Tiếp theo mình hướng dẫn Tự động bật theme effects khi khởi động lại máy
• Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E:
Đổi tên thành 0rpautostart.exe((lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Down file đính kèm domainsrv.zip (Thanks to wadowice) => Giải nén được
C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe
F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe
• Xong phải restart máy.vậy là hoàn thành bước tự hiện effec khi reset và đổi theme khác

lehung1

Mình đã làm đúng theo các bước như Mình sài rompatche 2.60 và copy file C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe
F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe còn file 0rpautostart.exe thì khi cài Rompat 2.60 là nó tự có rồi Mình khỏi copy và Mình cũng đã vòa rompat add file c2z ,FullKastor và sau cùng vào theme mỡ ThemeEffects bật on rồi reset máy lại nhưng vẫn chỉ có hiệu ứng icon&màn hình thôi còn chuyển trang thì vẫn im re mặc dù Mình đã nghien cứu rất nhiều rồi mong Quynh giúp Mình với một lần nữa xin chân thành cảm ơn

prettyboy247

Mình đã làm đúng theo các bước như Mình sài rompatche 2.60 và copy file C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe
F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe còn file 0rpautostart.exe thì khi cài Rompat 2.60 là nó tự có rồi Mình khỏi copy và Mình cũng đã vòa rompat add file c2z ,FullKastor và sau cùng vào theme mỡ ThemeEffects bật on rồi reset máy lại nhưng vẫn chỉ có hiệu ứng icon&màn hình thôi còn chuyển trang thì vẫn im re mặc dù Mình đã nghien cứu rất nhiều rồi mong Quynh giúp Mình với một lần nữa xin chân thành cảm ơn

theo mình thì bạn làm thiếu bước đổi tên file rompatcherauto.exe thành 0rpautostart.exe đó,như bạn nói vì đã có sẵn khi cài rompatcher như thế cũng ko đúng,vì bạn caì rompatcher ở ổ e nên ổ e có 0rpautostart rồi còn ổ c bạn đã có 0rpautostart chưa,đảm bảo do thiếu file này đó.làm thêm nha bạn,mà e63 ko cần dùng c2z cũng có hiệu ứng đầy đu.c2z gây rất nhiều lỗi nên k nên dung va apply

Status
Không mở trả lời sau này.