• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Westward.v1.04 - Miền Tây Hoang Dã

phananhvusv

Ôi trời! cái game hay thế này mà mãi bây giờ mình mới biết! thật là thiếu sót chết người, thank nhiều nhiều! :D

traihp9001

Well-Known Member
Ôi trời! cái game hay thế này mà mãi bây giờ mình mới biết! thật là thiếu sót chết người, thank nhiều nhiều! :D

vậy còn chờ gì mà ko click thanks đi pác :D
còn nhìu game hay đến chết người nữa cơ =)) bạn cứ tìm trong phần do tổ game PV post đó

phananhvusv

Ai giúp tôi qua cái này với! không biết làm sao để tăng vàng nữa, cái nhiệm vụ 400 vàng ấy! hic!

phananhvusv

Haha! chào bạn hiền! Suy bụng ta ra bụng người rồi! :D
lâu không gặp vẫn khỏe hả ku? tôi chưa bao giờ lấy bài từ pda qua gamethu cả, các mem trong gamethu cũng vậy, chỉ có lấy giới thiệu game từ gamethu qua đây thôi! cái này ai cũng có thể kiểm chứng được đấy! không ai bụng dạ như cậu đâu! :D

chipcoi88

Mâ'y bác Ðã dow up lên 4shared dùm em cái .trang mediafire này dùng mobile bó tay luôn

khanhdbp

Posted via Mobile Device 1 thình cầu nữa. Bác nào có lòng,up lên host, mà mobile có thể down đc ko? Muốn chơi quá ak.

phananhvusv

Cái trò này chơi hay quá, giống series game Townment vậy! :D

Không ai thích chơi cái này à?

Last edited by a moderator: