• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ~ Warcraft 2 cho dòng máy Symbian!

Auto

Pác nào thương cho xin file cài...:D
4mat backup data mà lại wên file sis ^^
Down lại nguyên thì....:O
Posted via Mobile Device

ColdZero01

N81 8gb chạy ứ được , bấm vào icon của game xoay xoay dc một tí rồi im re , chả chịu vào game . Copy data vào đúng thư mục gốc của thẻ nhớ rồi mà ta
Chắc tại ram ko đủ T.T , ai xài N81 test giùm với :(

Auto

N81 8gb chạy ứ được , bấm vào icon của game xoay xoay dc một tí rồi im re , chả chịu vào game . Copy data vào đúng thư mục gốc của thẻ nhớ rồi mà ta
K đc là k đc :)
Ram k đủ mà!
N95 8gb tới chổ đánh nhau đông đông là giật ì xèo :D
Posted via Mobile Device

betty_boy82

Sao mình load màn hình làm theo hướng dẫn mà vẫn ko điều khiển được phím 4 chiều vậy?Giúp mình với các bạn!:((

khanhdbp

Posted via Mobile Device hjx. Em down bằng mobile. Đc mỗi kái file cài. Ko có j hết. Ấn vô i con,ko đc. Bác nào,up cho e đủ bộ,down bằng đt đc ko?

tinhxa2691989

Mình cũng bị vậy nữa, mới vô được một chút là im luôn, khởi động lại thì vô được nhưng chơi một chút lại bị như cũ

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Posted via Mobile Device cho mình xin kái nick down bằng mobile đi. Thank các bác.

hai8668

Mình cài rồi,copy vào data rồi,sao kick vào games nó nháy 1 cái rồi k vào đc là sao bạn?mình dùng e63.....

newton8791

hinh nhu e63 k choi duoc thi fai? Minh cai game vao roi, nhung chon vao game thi no chi nhay 1 cai roi im re luon! K hieu vi sao? Chac la k choi dc! Buon!( sr, moi up firmwave nen hok nt co dau dc)

tThanh0102

Bấm tổ hợp phím Gọi (Phím xanh) + Phím số 2 -> để xoay ngang thành dọc và ngược lại

Bấm tổ hợp phím Gọi (Phím xanh) + Phím số 3 -> để xoay ngang lật ngược

Mua đi rùi khắc biết ^ ^ kết nối cũng gần giống như tai nghe bluetooth đó b-)

Em là theo cách của bác, nhưng chịu thôi không xoay màn hình dc

vuvantuan59

Mình cũng bị vậy nữa, mới vô được một chút là im luôn, khởi động lại thì vô được nhưng chơi một chút lại bị như cũ

mình chơi thấy rất tốt !N82 nhưng điều khiển chậm quá .