• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Gangstar Crime City - Thành Phố Tội Phạm

traihp9001

Well-Known Member
Gangstar Crime City

1.Giới Thiệu Game:
Thể loại game nhập vai hành động góc nhìn thứ 3.Nếu các bạn là tín đồ game thì chắc hẳn các bạn đã nghe,xem,chơi và bị quyến rũ bởi series game G r a n d T h e f t A u t o ( GTA-cướp đường phố) trên PC thì bạn sẽ không thể bỏ qua game Gangstar Crime City =D> . Hãy hòa mình vào trong các tình huống gay cấn nghẹt thở,những nhiệm vụ khó khăn bất khả khi nếu ... không có bạn (không chơi thì sao có nhiệm vụ mà làm đc =)) ).Để hoàn thành nhiệm vụ bạn sẽ được trang bị tất cả các loại súng tối tân nhất,các thiết bị tiên tiến nhất và cả những chiếc siêu xe cùng ánh mắt ngưỡng mộ của các người đẹp trong game =))

2.Thể Loại Game:
java game

3.Dung Lượng Game:
~370Kb

4.Hỗ Trợ Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài Đặt:
tải file đính kèm về bỏ đuôi .7z rồi copy vào thẻ nhớ và cài đặt

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
-sử dụng phím 5 chiều hoặc các phím số từ 1-9 để điều khiển nhân vật cũng như ô tô :tiến lên,lùi xuống,sang phải,sang trái
-sử dụng phím *,# để thay đổi vũ khí
-sử dụng phím 0 để ra/vào ô tô và để cất vũ khí sau khi sử dụng
đi theo hướng mũi tên chỉ để làm nhiệm vụ 1 cách nhanh nhất

7.Chú Ý:
trong game có thể sử dụng bảng mã để xin trang bị như:súng đạn,tiền,ô tô... và bất tử :D.cái này tí mình post sau:p(đang phải upload ảnh)
Một số hình ảnh trong game

Chỉnh sửa cuối:

xoixiu

Sao mjnh copy ve roj nhung choj k0 dc. Mjnh bo duoj .7z nhun kung k0 dc.

Cho mjnh xjn caj bang ma sung + tjen