• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

lephunghien

có bạn nào test game ngage trên 6710 chưa??mình cài vào được hết mà chỉ vài game chơi được.game brother in arm là game dễ chơi ít báo lỗi mà giờ mình lại bị.vào là bị văng ra và báo lỗi brother in arm closed.kern exec3.có bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ mình.thanks

lỗi này là thiếu bộ nhớ ram bạn ạ

giangvungtau

lỗi này là thiếu bộ nhớ ram bạn ạ

bộ Ram của mình vẫn còn nhiều,đến 40 lận.dù mình đã tắt máy khởi động lại nhưng vẫn ko chơi được.vậy nếu thiếu ram thì phải làm gì đây hả bạn??

ngovandang

hic N78 cài mấy file của bạn chơi game hay bị văng ra quá!!!chắc mua code chơi mới ngon

0938399557

Sao mình ko thể cài đặt được game.cài được 1 chút là báo lỗi ko biết bị gì nữa.n96

lephunghien

sao minh chơi 2 game : câu cá và đánh golf toàn bị văng nhỉ ( N82 đã hack )

Game golf thì bị văng ra là bình thường bạn ạ.thường đánh đc mấy phát là văng ra lỗi kerl-3.game câu cá hơi ngốn ram,bạn restart máy xem chơi đc không.nếu vẫn bị văng thì xóa bớt game hay ứng dụng trên máy xem.nhớ bỏ amply path nhé

mysuol213

Hình như mấy "anh hai" Binda dạo này đình công hay sao ý! Không xxzzyy luôn mấy game mới cho anh em mình. Tiếc thật!

mysuol213

Mình xài N81 nè ram trống có 12mb vẫn chơi bình thường. Lúc trước ko xài path thi cài hết kho game ở đây và cũng bị tình trạng báo lỗi tương tự. Mình 4mat máy, cài path mới nhất(1552 với N81) rùi mới hackphone và cài game. Kết quả là ko bị lỗi nữa. Test thử xem!

giangvungtau

mình xài 6710,sau khi cài phiên bản ngage 1282 xong rồi thử game ko chơi được game nào dù đã tắt apply to auto,sau đó update lên phiên bản ngage 1557 thì chơi được,trừ game brother in arm thì máy ko chơi được.nhưng còn game One mình đã cài phiên bản crack của Binpda nhưng sau khi cài vào thì nó vẫn bắt mình buy game.thật kỳ lạ dù đã thử trên n81 và n76 thì vẫn full nhưng trên 6710 thì ko thể full.có ai biết được vì sao ko????

dongdieu

Máy minh dùng là n76 lúc dùng 1459 ko chơi đc gofl one als3 ko online đc no bao da dk roi sau ban 1536 lai cho dc 3 trò trên nhung ko online dc co ai

dongdieu

Máy minh dùng là n76 lúc dùng 1459 ko chơi đc gofl one als3 ko online đc no bao da dk roi sau ban 1536 lai cho dc 3 trò trên nhung ko online dc co ai biêt cach choi online ko

balder

mình dùng 6120c, cài bản 1.345 vào chẳng thấy gì hết,ấn vào file .n-gage thì báo "memory full ,close some apps" là sao vậy

kykiske79

Mọi người có ai dùng UC 6.3 kô? Có vào đc link Mediafire kô? Sao mình kô vào đc link MF nào hết. Hay là sever đang lỗi hả mấy bạn?

Warkiller

@giangvungtau :
Di chuyển đến cái biểu tượng có chữ n-gage màu xanh dương ngoài màn hình đó
Nhấn chữ C trên bàn phím điện thoại
Nó sẽ báo remove gì gì đó cứ chọn yes cho xong
Sau khi làm xong thì cái biểu tượng n-gage vẫn còn trên màn hình nhưng không còn màu xanh dương nữa mà là 1 biểu tượng giống như hình xếp
Sau đó cài lại cái patch
Cài patch xong cài lại game
Nhưng trước khi cài game nhớ làm theo hướng dẫn để có game full
T