• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

bluedragon0307

Chủ topic ui, bạn test Elven Chronicles ở máy nào thế? Bây giờ mình mới để ý thấy thanh đồ trong khi đánh nhau khác ở máy mình.

lephunghien

mình test on n95 8g bạn ạ.game này theo mình còn hay hơn heroes lore vì hệ thống skill ,quest và item.mình chơj game này từ 2 năm trước khj dùng n73 cơ.gjờ chơj lạj vẫn thấy hay :D.aj cần bản 176x208 thì yêu cầu nhé.

binhseu

CÁi game đấy chơi hoi giống ff nhỉ, mà bản của bạn có phải bản full ko đấy, có lần mình chơi phải bản trial hay sao ấy, ko cho save

lephunghien

:D games full mà bạn! Tất cả games mình post có 7days Eng là không full thôj vì bản Eng chỉ chơj dc 2 ngày đầu,5 ngày sau phảj chơj ngôn ngữ china.yên tam elven cromic full nhé

binhseu

roài, ok, game hay ko chơi hơi phí, tội cái phải chơi màn hình ngoài :D

bluedragon0307

:D games full mà bạn! Tất cả games mình post có 7days Eng là không full thôj vì bản Eng chỉ chơj dc 2 ngày đầu,5 ngày sau phảj chơj ngôn ngữ china.yên tam elven cromic full nhé

Gọi là full nhưng phải mất tầm gần 3k để down thêm 1 số quest về, đang test mấy quest đó.

Chỉnh sửa cuối:

hoang0913

Giờ mới test đến game rắn săn mồi.Nhưng chủ Topic ơi em thấy hình trong game lúc chơi đẹp hơn là hình anh post :D

bluedragon0307

Chủ topic chơi Elven chronicles đến lv nhiu là phá đảo thế? Mới lv 50 mà đã thấy oải rồi:( mà về sau Jada có gậy phép nào khỏe như kiếm của Rogan ko? Rogan của mình có 2 thanh 1500 và 1600 damage rồi, gậy Jada mới có 400:(( yếu kinh, phép của Jada cũng chỉ đánh dc quái thường, gặp Boss là mất điện. Đánh boss toàn dùng Rogan đánh là chủ yếu, Jada chỉ bơm máu với giải độc thôi===> chán

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

mỗj loạj quái có đặc tính thủy,hỏa,mộc... Khác nhau mà bạn,muốn gjết nhanh chúng thì dùng skjll khắc chế thôj!màu xanh lá cây là quái dưới cấp,xanh bjển là bằng cấp,vàng là trên cấp 1 tẹo còn đỏ thì không nên đụng vào.đúng là jada yếu hơn rogan thật nhưng phép thuật của jada thì có tác dụng rất lớn đấy.1 kinh nghjệm nhỏ khi chơi là khi hoàn thành nhjệm vụ phụ,trước khi nhận phần thưởng thì các bạn save lại.x0ng nhận quà(sẽ là item bất kì như kiếm,gậy,gjáp,pen dan hoặc tệ hơn là máu và mana.:D).nhận dc đồ xịn thì save lại còn đồ cùi thì out game,vào lại nhận item khác nhé

bluedragon0307

mỗj loạj quái có đặc tính thủy,hỏa,mộc... Khác nhau mà bạn,muốn gjết nhanh chúng thì dùng skjll khắc chế thôj!màu xanh lá cây là quái dưới cấp,xanh bjển là bằng cấp,vàng là trên cấp 1 tẹo còn đỏ thì không nên đụng vào.đúng là jada yếu hơn rogan thật nhưng phép thuật của jada thì có tác dụng rất lớn đấy.1 kinh nghjệm nhỏ khi chơi là khi hoàn thành nhjệm vụ phụ,trước khi nhận phần thưởng thì các bạn save lại.x0ng nhận quà(sẽ là item bất kì như kiếm,gậy,gjáp,pen dan hoặc tệ hơn là máu và mana.:D).nhận dc đồ xịn thì save lại còn đồ cùi thì out game,vào lại nhận item khác nhé

Hay nhỉ, cheat đồ dc đấy. thế mà mình ko nghĩ ra. Jada dùng phép đánh boss yếu lắm, thậm chí bấy giờ lúc đánh Skeleton phép Holy slash của Rogan đánh dc 1500 máu thì Holy 3 của Jada cũng chỉ dc 400 máu. Chút kinh nghiệm: đánh Lord Malic thì lần đầu mở hòm đồ ra có 1 món ko nhớ rõ tên(kiểu gì cũng có vì ko có thì ko đánh dc) nhưng chỉ dùng dc với Rogan, xài cái này ngay từ lần đầu đánh nó, dc 2k damage. Sau đó game sẽ out ra nói chuyện 1 lúc rồi lại đánh tiếp. Lúc này Rogan ở phe Malic(lý do thì chịu khó đọc nhé, đùng cho qua>:)), bạn điều khiển Jada thì chỉ đánh thường thôi, rồi lại out ra nới chuyện rồi vào đánh lần 3. Lần này chỉ dùng phép Poision của cả 2 để đánh Boss thôi vì đây là chiêu làm boss mất nhiều máu nhất, cho Rogan xài phép là chính, còn Jada giải độc ho Rogan. Cứ làm vậy alf Boss sẽ die nhanh nhất. Chú ý cần có 2 bình hồi sinh vì có thể Boss sẽ ra 1 chiêu oánh Jada mất 900 máu, lúc này coi như thua. Đánh con này mất gần chục lần mới nghĩ ra cách đánh trên. Ai có cách khác nêu lên nhé.

Nou_Apple

Trong tất cả các game thì mình thấy đua xe cáo và asphalt 3 là có đồ họa đẹp nhất !

lephunghien

Trong tất cả các game thì mình thấy đua xe cáo và asphalt 3 là có đồ họa đẹp nhất !
Mỗi game có 1 cái hay riêng mà bạn! Asphalt 3 đồ họa đẹp nhưng không có điều khiển cảm ứng như Alt4 được,Golbal Race đồ họa khá đẹp nhưng loại xe trong game lại không phong phú, karolly thì hình xe lại bé quá nhưng có nhiều laọi xe và là thể loại đua xe hành động..:D.Còn đua xe thù thì khá hoàn hảo rồi, kiểu như Crayzy Car của VTC game ấy

lephunghien

Ủa, đánh Malic xong là win rồi hả lephunghien?

Hồi trước mình chơi trên n70 hình như phá đảo là giết 3 con rồng thì phải.x0ng thì down tiêp phần cập nhật qua gprs chơi tiếp.game này chơi từ gần 2 năm trước nên h0k nhớ lắm

bluedragon0307

Hồi trước mình chơi trên n70 hình như phá đảo là giết 3 con rồng thì phải.x0ng thì down tiêp phần cập nhật qua gprs chơi tiếp.game này chơi từ gần 2 năm trước nên h0k nhớ lắm

Mình đánh 3 con rồng rồi, mỗi lần đánh 1 con dc xong dc ra map mới, đánh xong 3 con thì quay về map đầu tiên đánh Malic.

azn13579

SYstem Rush trò này chơi thế nào ấy nhỉ?mình cài vào thấy nó bay ầm ầm ấy xong rồi có cái đồng hồ đếm giây chạy,hết 30s là buzzz:-/
còn trò:Space impact cài vào n95 8gb thì bị đổi nút:(( phím lên trên thì sang trái, nói chung là bị đổi loạn hết.vào setting thì ko có chỗ chỉnh nút chỉ có chỉnh âm thanh thôi.bạn nào giải đáp hộ với!

lephunghien

mình chơi space impact trên n95 8g không bị như bạn,còn system Rush thì là Dem0.chưa full.bạn phải ăn nhiều cục sáng sáng trên đường mới không hết time.:D