• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Time v2.0_Hẹn giờ tắt máy và khởi động lại máy @

dongtam

cái này quá hay nhưng mình cài vào N86 không mở được . Có cách gì khắc phục không các bạn

giangvungtau

sao cái này mình ko sử dụng được trên cái thằng 6710 navigato nhỉ???vào chọn giờ tắt mà chẳng thấy gì xảy ra,nhấn vào nút ẩn phần mềm nó cũng im re ko chịu ẩn???

thamky

Cho mình hỏi Ngoài lề tí.Vấn đề là mình dùng plan tast kg khởi động máy_cài đặt ok hết ???tắt máy thì ok!!ai có cao kiến gì giúp với.thanks

nguyenson_44

Cho mình hỏi Ngoài lề tí.Vấn đề là mình dùng plan tast kg khởi động máy_cài đặt ok hết ???tắt máy thì ok!!ai có cao kiến gì giúp với.thanks

Chức năng khởi động máy ở đây có nghĩa là "khởi động lại máy" chứ không phải là cài đặt cấu hình cho máy tự khởi động lúc đã tắt máy rồi đâu bạn à.

dongtam

mình đã cài python rồi bản VH không mở được, nhưng bản tieng Anh lại chạy tốt

thamky

Ngoài lề tí.bạn nào có soft báo thức pro tí cho mình xin với.mình dùng mobile search kg thấy.thanks

manhthang599gtb

mình ngày trước cũng dùng cái này nhưng không biết sao mà khi cài cái này vào dùng một thời gian không biết nó xung đột với pm nào trong máy ấy mà nó cứ khởi động lại máy liên tục. sau đó gỡ ra thì hết và dùng Power mp3 có chức năng hẹn giờ tắt nghe nhạc nhưng giờ sang TTpod dùng cũng hay, nghe nhạc đỡ quên tắt máy.

locthuyforever

Themes này là giao diện của phần mềm hay themes của máy vây bác chủ thớt? nhìn cool quá, nếu themes của máy thì bác cho em xin nhá! Đa tạ!