• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt cho HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

kekeomocau

hiện tại các bản androi trên hd2 bây giờ quá ok rùi.......:)) giờ mình xin giới thiệu với mọi người phần mềm đẻ em hd2 có thêm tiêng việt giúp bạn có thể sử dụng dễ dàng trên androi hơn...
tải về và cài đặt hoặc vào market search ''morelocale2''
sau khi tải và cài đặt ra ok bây giờ mở morelocale2 và chọn ngôn ngữ viet nam là ok rùi........thực ra một số bạn không lạ gì úng dụng này nữa rùi.với cách này mình đã cài trên hd2; htc desire;htc desire hd; mình chưa thử hết
nhưng chắc sẽ hỗ trợ nhiều model khác nữa mọi người cùng test thử nhé:)):)):)):)):)):)):))

toibo

cảm ơn đã chia sẻ. cũ người mới ta. tinh thần tham gia la chính. hehe.

panrai

Super V.I.P
chủ topic cho vài cái hình lên nhé ko thì 1 lát nó đi du lịch bây h,các bạn chú ý bình luận hay thì thank thôi chứ đừng vào đây spam nhé :D

meohp

mình tưởng tiếng việt winmo 6.5 .. chứ còn cho android thì công nhận... úi hay nhỉ.. dungphp

Status
Không mở trả lời sau này.