• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangtai_vtvn

Cho mình hỏi 1 câu hơi ngố ,hok bik khi cài fimrware mới này thì mình có phải cài lại tất cả các ứng dụng ko vậy ?( cả trên máy và trên thẻ )

Anther1991

Cho mình hỏi 1 câu hơi ngố ,hok bik khi cài fimrware mới này thì mình có phải cài lại tất cả các ứng dụng ko vậy ?( cả trên máy và trên thẻ )
Nếu cài bằng Nokia Software Updater thì mọi thứ vẫn nguyên vẹn, còn cài bằng JAF hay Phoenix (tuy mình chưa cài bằng phoenix bao giờ) mình nghĩ là chỉ giữ lại được một phần thôi.

jackpham

FW 40 sắp ra đời thì bản 40 của Orange cũng sắp có!
Dưới đây là hình ảnh test fw của Orange đây!
Có thể là cuối tháng 11 này sẽ có fw mới.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=LgGTlmmed9g[/YOUTUBE]

ovc

đang đi chơi tối về test thử coi có chưa mới được
nếu có như fw mới của n97 thì hay rùi

pekvocey

Ôi chờ đợi....

Hy vọng có sớm để em up lun 1 thể, con 5800 của em đã bỏ xó cả nửa năm nay rùi từ khi xài seX1, mà nhìn demo trên youtube của bọn QT phát triển cái kinetic scrolling quá đã, gần được như X10, k bít khi nèo em 5800 mới được vậy...

saudoi83

Nhìn kĩ cái homescreen thì thấy họ thay đổi và sắp xếp lại ở FW này, nhưng chưa biết là có gì khác không, thật sự không hi vọng vào firmware này sẽ có kinetic scrolling và có thể cái homescreen đó là sự thay đổi chính trong firmware mới này cho nên họ mới đưa ra.

xetangleocay

tình hình là theo như giang hồ trên mạng đang đồn là có thể cuối tháng này fw 40.0.001 sẽ được tung ra =)) và ra ngày 31!!! =)) ặc ặc nếu có thiệt thì đúng là quà giáng sinh sớm!!!

Medkid

tình hình là theo như giang hồ trên mạng đang đồn là có thể cuối tháng này fw 40.0.001 sẽ được tung ra =)) và ra ngày 31!!! =)) ặc ặc nếu có thiệt thì đúng là quà giáng sinh sớm!!!

bồ ơi, tin vịt nữa rồi, tháng 11 làm gì có ngày 31 :))

ovc

hic làm hì hục up cả ngày luôn, hết wifi chuyển qua NSU mờ ko được gì cả >_<

saudoi83

hic làm hì hục up cả ngày luôn, hết wifi chuyển qua NSU mờ ko được gì cả >_<

Chưa ra lấy gì mà Up hả bác, bác không theo dõi topic là anh em đang bàn luận về firmware 5800 "sắp có" à. Bó tay bác.....

abcdfe

Mình lên mobile9 tìm theme thấy có 1 cái theme với menu giống như homescreen mà bác kia đăng lên, và ngày đăng của theme này là 16.11.2009, ngày giờ cũng có ghi trên đó nữa, 1 điều chắc chắn cho FW mới chăng??

katy031

bác jackpham post bài ngày 13-11 vậy mà cái FW kia nó hiển thị ngày 16-11 :-??

Status
Không mở trả lời sau này.