• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

-Theme Với Bộ Icon Trong Suốt do mình tự Edit-

boy_online01

Sorry làm phiền bạn quá, đêm hôm khuya khoắt vẫn cố up cho mình cái link! Tại mình thấy topic của bạn hay quá vs mấy cái icon trông quá pro nên mình cũng thử tự làm một cái themes xem sao. Mình muốn lấy mấy cái icon của bạn làm nguyên liệu ý mà.

votinhhan

đẹp tuyệt vời,bạn ra bộ này khi nào mà giờ mình mới biết,mình nghĩ tương phải chờ thêm thời gian nữa,.công nhận rất đẹp bạn ạ.
thanks bạn nhiều lắm :) ;;)

boy_online01

Làm themes khó thật! Nhầm lẫn tùm lum hết cả. Khó nhất chỗ thay cái hình nền của themes, vì X6 có cảm biến chuyển động nên mỗi lần xoay ngang màn hình thì cái hình nền vẫn đứng, ko chịu nằm ngang mới điên.~X(

nam_tran2701

cái này làm lâu quá, mình delete hết data nó trong máy rồi, bác mò thử xem nhé hình như 952 (bác coi và thay thế từ 950 đến 952 nha) thì phải.

Làm themes khó thật! Nhầm lẫn tùm lum hết cả. Khó nhất chỗ thay cái hình nền của themes, vì X6 có cảm biến chuyển động nên mỗi lần xoay ngang màn hình thì cái hình nền vẫn đứng, ko chịu nằm ngang mới điên.~X(

mình thay hình nền hình menu từ trước tới giờ chưa bao giờ bị vậy cả , chỉ xác định đúng entry là thay vào thôi ma.

votinhhan

nam_tran à : bạn có thể làm cái themes này giúp mình không ? mình không biết làm,giúp mình với nhé
icon của themes này http://www.mediafire.com/?1r2iww8402ba6ga
trộn với hình nền của mình nhé

cảm ơn bạn rất nhiều.chúc bạn ngày mới tốt lành và luôn gặp may mắn trong cuộc sống.\-/

ferrari777

mấy cái icon này đúng là công phu chắc các hạ là master về themes rồi :D đẹp quá

thanhbinh77

Phải nói là bác quá Pro nhìn bộ theme của bác phê quá! Nhưng link bác up e không Dow đươc bác up link khác được không!

hantinhtu_baby

Phải nói là bác quá Pro nhìn bộ theme của bác phê quá! Nhưng link bác up e không Dow đươc bác up link khác được không!

link die hay sao mà down không cái nào được vậy bác:-/, bác check link dùm nha
Link new của 2 bạn đây.Người ta bỏ công sức ra làm themes các bác nhớ dùng chức năng click thanks khích lệ tinh thần với ngen.
http://www.4shared.com/file/rJAGFj_r/musicgirl.html]musicgirl.sis

akhoa9955

link die hết rồi pác nào còn up lại cho e xin với......e đang cần cái Keyboard menu thanks!!! :(

Chỉnh sửa cuối:

dangdung87

theme rất đẹp, cám ơn bác nam_tran2701 nhưng bác có thể xem lại link down được ko?em ko down được cái nào hết,link die hết rùi sao ah,mong bác fix link sớm hay bạn nào up lên trang MF chia sẻ mọi người được ko!!thank bác và mọi người nhiều

vuson

báo cáo em ko tải đc :( :( :(
bác chủ theard up lại link lên mediafire đi
hơi tham lam 1 tí nhưng em thích nền tối , bác có thể giúp em làm cái nền đen và có 1 cái gì đó trên nền đen để đỡ đơn điệu ko ạ ;;)
THANK BÁC :)

huuthanh06

ban oi them dep qua nhung may link do tai k duoc vay..ban up lai dum duoc khong cam on nhieu..chua thay them nao dep den the,sot ca ruot roi ban oi

akhoa9955

bài này đã viết quá lâu rồi, chắc chủ 2pic cũng xóa hết rùi, hy vọng ít lắm. Mình chỉ mún down về để nghiên cứu xem cách thay đổi thanh bar thế nào thui. Xem Entry 18 19 20 21 nó tên gì trong themepackage.skn. Mò hoài mà vẫn chưa đc...hic

phogioz8x

Nhìn bộ icon mà thèm quá có bác nào còn mấy cái theme của chur thớt ko,up dùm mình để lấy icon chỉnh sửa theme thì tốt quá:(

hantinhtu_baby

link die hết rồi pác nào còn up lại cho e xin với......e đang cần cái Keyboard menu thanks!!! :(

theme rất đẹp, cám ơn bác nam_tran2701 nhưng bác có thể xem lại link down được ko?em ko down được cái nào hết,link die hết rùi sao ah,mong bác fix link sớm hay bạn nào up lên trang MF chia sẻ mọi người được ko!!thank bác và mọi người nhiều

báo cáo em ko tải đc :( :( :(
bác chủ theard up lại link lên mediafire đi
hơi tham lam 1 tí nhưng em thích nền tối , bác có thể giúp em làm cái nền đen và có 1 cái gì đó trên nền đen để đỡ đơn điệu ko ạ ;;)
THANK BÁC :)

hix, sao ko ai fix link gì hết vậy!!

ban oi them dep qua nhung may link do tai k duoc vay..ban up lai dum duoc khong cam on nhieu..chua thay them nao dep den the,sot ca ruot roi ban oi

bài này đã viết quá lâu rồi, chắc chủ 2pic cũng xóa hết rùi, hy vọng ít lắm. Mình chỉ mún down về để nghiên cứu xem cách thay đổi thanh bar thế nào thui. Xem Entry 18 19 20 21 nó tên gì trong themepackage.skn. Mò hoài mà vẫn chưa đc...hic

Nhìn bộ icon mà thèm quá có bác nào còn mấy cái theme của chur thớt ko,up dùm mình để lấy icon chỉnh sửa theme thì tốt quá:(
Của các bạn đây! nhớ thanks với đó ngen^^
http://www.4shared.com/file/uHgE8fjv/Namtran_musicgirl.html