• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect 5800

tronghieulee

thế này thì có j đâu :p, cái effect này hình như là Fast & Stylist, còn cái HS samsung này thì bác mathanh đã up rồi mà, nói chung nếu nói về CFW cho 5k8 thì PDAViet là 1 trong những 4rum sản xuất nhiều nhất đấy =))
à cái HS Tsu của clip này còn xấu òm.

Nếu bạn thik thì mình làm cho bạn bản cook có effect như thế + 10 HS, các HS là icon Iphone hết :p
N5233 làm được không bạn, nếu được làm cho mình 1 cái nhé, hiệu ứng càng đẹp càng tốt, icon bình thường cũng dc, miễn là ko nặng máy là ok.

ferrari777

chả có cái nào đẹp tất cả vẫn thua hiệu ứng của Iphone và android hết nó làm đơn giản mà lại đẹp 1 hiệu ứng duy nhất . hiệu ứng lắm chỉ tổ tốn ram :|

Khoaaaa

Active Member
chả có cái nào đẹp tất cả vẫn thua hiệu ứng của Iphone và android hết nó làm đơn giản mà lại đẹp 1 hiệu ứng duy nhất . hiệu ứng lắm chỉ tổ tốn ram :|

bác có dùng s60v5 ko mà fán câu đọc ghét thế,ko liệt kê chứ ít nhất củng có vài thứ iphone nhỏ dãi trước v5,wái j củng iphone là sao nhỉ,cuồng tín à

ferrari777

bác có dùng s60v5 ko mà fán câu đọc ghét thế,ko liệt kê chứ ít nhất củng có vài thứ iphone nhỏ dãi trước v5,wái j củng iphone là sao nhỉ,cuồng tín à
Thực ra tôi rất ghét iphone chỉ là thấy nó đẹp thì nói nó đẹp thôi tất nhiên là mỗi hệ điệu hành có hơn có thua mà . chứ mà nếu nói về vẻ đẹp thì Nokia thua xa những hãng khác từ phần cứng cho tới phần mêm , tôi nói như thế chắc đúng chứ .

Khoaaaa

Active Member
Thực ra tôi rất ghét iphone chỉ là thấy nó đẹp thì nói nó đẹp thôi tất nhiên là mỗi hệ điệu hành có hơn có thua mà . chứ mà nếu nói về vẻ đẹp thì Nokia thua xa những hãng khác từ phần cứng cho tới phần mêm , tôi nói như thế chắc đúng chứ .

à ra thế,xl vì ko hiểu đả nói lời nặng với bạn,ae mình giống nhau đấy ghét iphone lắm nhưng công nhận nó mạnh đủ thứ thật,^^
lạc đề wá ,sr chủ topic nha

kutamitsu

Hiệu ứng ko tốn ram nhá, dùng anima chả tốn xu ram nào cả. một rổ ứng dụng chạy mà ram vẫn 4x

jenemy888

bản cook đây nè bác Ostatnie promo CFW do Nokia 5800
Lên gg seach là ra ý mà - chỉ sợ ko có tiếng việt :D

petrang1992

cái clip của bác devil2104 up lên đẹp thiệt bác nào có có thể share cho mình một bản được không ? Thanks nhiều