• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 1 Game cho ai Thật Sự trên 18t..............S60v5 và ^3

ghost85

nói chung là em post game để cho mọi người giải trí
người này không chơi thì người khác chơi
không nên ép buộc quá , thể loại game này cũng chỉ là để giải trí thôi
em post bài đúng như quy định , có hình ảnh , link dow và ghi rõ game +18

18+ chỉ là ngụy biện và cố gắng phủi sạch trách nhiệm thôi, có từ "18+" càng thu hút đông mem vào, và không biết có bao nhiêu mem "18-". Nội quy dd đã cấm thì không nên post nữa, biết rằng để giải trí nhưng sao pháp luật phải cấm. Pro có rất nhiều đóng góp cho dd, điều này rất đáng ghi nhận nên bỏ những thể lại game này đi chắc không ảnh hưởng đến thành tích đâu mà. Như mình chỉ vào để học hỏi là nhiều nhưng pdaviet đã trở nên thân thiết qua rồi,ngày nào không ghé qua được là thấy thiếu cái gì đó. đây chỉ là ý kiến cá nhân mình mong dd nfày càng pt thôi.

phongisme02

dạ em bg mới có hăm hai thôi a ạ =)))))) thế a sao bn mà ko xưng a vs chú đc :)

b0m_lx

18+ chỉ là ngụy biện và cố gắng phủi sạch trách nhiệm thôi, có từ "18+" càng thu hút đông mem vào, và không biết có bao nhiêu mem "18-". Nội quy dd đã cấm thì không nên post nữa, biết rằng để giải trí nhưng sao pháp luật phải cấm. Pro có rất nhiều đóng góp cho dd, điều này rất đáng ghi nhận nên bỏ những thể lại game này đi chắc không ảnh hưởng đến thành tích đâu mà. Như mình chỉ vào để học hỏi là nhiều nhưng pdaviet đã trở nên thân thiết qua rồi,ngày nào không ghé qua được là thấy thiếu cái gì đó. đây chỉ là ý kiến cá nhân mình mong dd nfày càng pt thôi.

bác thử xem bao nhiêu người phản đối em post thể loại game này ?
so người phản đối với người đồng tình xem ?
mất hết thank rùi chứ không bác mở lên còn có cả mod thank nữa ý
ps : bác vào đây làm gì khi đã không thích game này ?

emdowngame

chan thiet tuong dau game ko can hack chu,hoi nay tai 2 game "darts lite" voi "the night flier" setup ra quy pham chung chi,vi do minh chua hack :((

b0m_lx

chan thiet tuong dau game ko can hack chu,hoi nay tai 2 game "darts lite" voi "the night flier" setup ra quy pham chung chi,vi do minh chua hack :((

chơi game java thì k cần hack
2 game đó là game sis mà :D

banhmj

hì cái thễ loại này mình thích lắm , flash này tuiơng thích hoàn toàn cho v5 , kết hợp với phần mềm full scên flash với xoay ngang rất tuyệt, sau đây mình sẽ chia sẽ cho các bạn part full cũa hãng game 18+ này ^^ 18+ nhé 246mb nhé :d

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

có thể việt hoá cho anh em cùng dùng được không hjhj v3 sai có được không thế hay chỉ v5 thôi

b0m_lx

có thể việt hoá cho anh em cùng dùng được không hjhj v3 sai có được không thế hay chỉ v5 thôi

hình như là k sài đc thì phải ? :-?
bạn test thử xem :D
mình k có máy test :))