• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 1 Game cho ai Thật Sự trên 18t..............S60v5 và ^3

b0m_lx

xin nhớ nhé trên 18t mới dow á .Haiz topic Game thể loại này lúc nào củng nhắc nhở mệt wa' à.

link dow :D http://www.mediafire.com/?p54mbtb6wr09u9o
ps : khi chơi game cấm quay tay và làm những điều tổn hao nguyên khí :))

jack_hunter97

èo cam quay tay àh hoi bùn day khi nào on pc tai vè choi minh chơi òi cảm ứng ko nhạy lắm lại phải trả lời tiếng anh nên ko hay lém ( ý kiến của mình) mình nhớ hồi đó trong diễn đàn có game chọt chọt vô nhỏ nào hay phết \-/ kết game đó :pnhưng lỡ xóa mất òi :(

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

èo cam quay tay àh hoi bùn day khi nào on pc tai vè choi minh chơi òi cảm ứng ko nhạy lắm lại phải trả lời tiếng anh nên ko hay lém ( ý kiến của mình) mình nhớ hồi đó trong diễn đàn có game chọt chọt vô nhỏ nào hay phết \-/ kết game đó :pnhưng lỡ xóa mất òi :(
thì bạn Việt hóa đi để cho anh em chơi :))
chơi tiếng anh nâng cao trình độ ngoại ngữ mà :D
pro lợi hại thik! toàn hàng độc ko.... ke ke
thank! cố gắng phát huy nhe!!! =))
còn nhiều lắm , nhưng nhiều người kêu quá nên thỉnh thoảng mới up cho anh em đổi gió :D
Cái ông này... thiệt cái tình là... khâm phục quá đi :))
ý gì vậy ta :-?
thanks vi dong gop game nhung dung post nhung game the nay nua, lam dd giong web sex wa

lần sau bạn post bài có dấu nha , không mod del bài đó
có người thế này có người thế kia chứ bạn , đâu phải ai cũng như ai đâu
bạn không chơi nhưng người khác chơi mà , bạn xem từ khi post chỉ mình bạn phản đối còn lại là ủng hộ :D
thỉnh thoảng mình mới post chứ đâu có post thường xuyên thể loại game này đâu :))

phongisme02

hjx ;)) thế thì bạn post cả lố luôn đi chứ cứ giật giật vài ngày 1 game thì .... :D

phongisme02

mod á. ko sợ đâu bạn ak`. mod bg chơi Iphone r` ko để ý j đến mục này đâu. hơ hơ ko phải xoắn=))
mình mới dow đc 1 số game dạng như này ae nào chơi thì dow về nhé X_X
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mgngby00bfr728b[/DOWNLOAD]

b0m_lx

mod á. ko sợ đâu bạn ak`. mod bg chơi Iphone r` ko để ý j đến mục này đâu. hơ hơ ko phải xoắn=))

bạn test trước đi rùi send cho anh em :))

lastlov3

xem hjnh đẹp ko đã rùi mới down

thainguu

ông Bom này "dam dang" quá!!! ... :D :D chắc bạn gái ông thích ông lắm đó, keke

ghost85

Darkness nói đúng đó, không nên post những thể loại gảme như vậy ở đây, Khi đăng ký thành viên đã có nội quy rõ ràng "•Xin đừng gửi bài hoặc hình ảnh có nội dung thô tục, khiêu dâm." Không biết Mod nào điều hành Game nhỉ, chắc cũng quên nội quy rồi, biết rằng có người chơi người không chơi nhưng nếu vậy thì đã chẳng cần có luật làm gì! Ngay tựa đề game "Meet a fuck" đã quá phản cảm rồi. Đề nghị Mod thẳng tay xóa những bài như vậy, những bài loại này còn đáng xóa hơn cả gõ Tiếng Việt không dấu đó, đừng để PDAViet trở thành một Web sex hay gần như vậy, nếu không làm được thì bỏ nội quy quy định đó đi. ~X(

phongisme02

Darkness nói đúng đó, không nên post những thể loại gảme như vậy ở đây, Khi đăng ký thành viên đã có nội quy rõ ràng "•Xin đừng gửi bài hoặc hình ảnh có nội dung thô tục, khiêu dâm." Không biết Mod nào điều hành Game nhỉ, chắc cũng quên nội quy rồi, biết rằng có người chơi người không chơi nhưng nếu vậy thì đã chẳng cần có luật làm gì! Ngay tựa đề game "Meet a fuck" đã quá phản cảm rồi. Đề nghị Mod thẳng tay xóa những bài như vậy, những bài loại này còn đáng xóa hơn cả gõ Tiếng Việt không dấu đó, đừng để PDAViet trở thành một Web sex hay gần như vậy, nếu không làm được thì bỏ nội quy quy định đó đi. ~X(
chú làm j mà căng qá vậy!!! trò này để giải trí thuj mà^^
thử hỏi có ai đăng ký xong đọc nội quy ko hay là cứ next next và OK \m/

VD: như cái game mình post kia kìa các chú nói cho xjn 5K ảnh những thể loại này ko nên dow >"< thế mà có hơn 100 mem dow đấy thôi :)

P/s: thế đã dow chưa, chơi chưa mà đã bjt là sex........ =))))))))

Chỉnh sửa cuối:

ghost85

Phim sex cũng chỉ để giải trí thôi mà sao bị cấm, mọi người đều có thể xem những nội dung người lớn nếu biết suy nghĩ chính chẵn nhưng hãy để những nội dung đó ở nơi thuộc về nó. Nếu ko nên lập hẳn một mục riêng về 18 cho hoành tráng và đ̉ể dd đóng cưả sớm. Mấy tuổi mà gọi anh bằng chú.

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Phim sex cũng chỉ để giải trí thôi mà sao bị cấm, mọi người đều có thể xem những nội dung người lớn nếu biết suy nghĩ chính chẵn nhưng hãy để những nội dung đó ở nơi thuộc về nó. Nếu ko nên lập hẳn một mục riêng về 18 cho hoành tráng và đ̉ể dd đóng cưả sớm. Mấy tuổi mà gọi anh bằng chú.

nói chung là em post game để cho mọi người giải trí
người này không chơi thì người khác chơi
không nên ép buộc quá , thể loại game này cũng chỉ là để giải trí thôi
em post bài đúng như quy định , có hình ảnh , link dow và ghi rõ game +18