• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện s60V3 giống iphone!!!

Kojiro

Super V.I.P
Cái cha Devil chắc chém chả quá! Thử có trên N95 mà la um sùm, hình như là ko dùng trên S60v3 đc, ở cái trang nước ngoài nó xin lỗi rồi nó xóa bài đó luôn rồi, hehe

DEVIL_BESIDE_YOU

Cái cha Devil chắc chém chả quá! Thử có trên N95 mà la um sùm, hình như là ko dùng trên S60v3 đc, ở cái trang nước ngoài nó xin lỗi rồi nó xóa bài đó luôn rồi, hehe

ac.....ông sữa bài tui sữa luôn cái title tui chưa xử ông ông đồi xử tui rồi ..hehehe ..nầy ở diễn đàn khác nó xài được trên N81,n73me cài bản flastliet 2.0 thì chạy ok đó,nhưng 2.0 sẽ chạy được creansaver ...đâu ông test thử bản 2.0 xem:)):));;)

Kojiro

Super V.I.P
ac.....ông sữa bài tui sữa luôn cái title tui chưa xử ông ông đồi xử tui rồi ..hehehe ..nầy ở diễn đàn khác nó xài được trên N81,n73me cài bản flastliet 2.0 thì chạy ok đó,nhưng 2.0 sẽ chạy được creansaver ...đâu ông test thử bản 2.0 xem:)):));;)

Nè! Hình như chỉ có bản FlashLite 2.1 và 3.0 thôi, đâu có bản 2.0 đâu :-? Nói chung là trên N73ME của mình, dùng ab3n Flash 2.1 ko chạy được chỉ chạy đc file christmas thôi à!

Mình sửa tittle lại cho gọn, tên chủ đề dài quá, không hay lắm :D

Các bạn khác có điều kiện thì thử trên mobile của mình xem được hay không rồi comm cho mọi người biết luôn nhé!

daotoan3Ihut

em test trên Ê61 nhưng thấy pó chiếu luôn,k chạy được rồi.nhưng cũng thanks các bác đã sưu tập.

DEVIL_BESIDE_YOU

vậy đâu ông chạy thử bản 3.0 xem ...còn cái title như vậy làko đúng với nội dung ......nên đễ là như vầy (thay đỗi giao diện s60V3 giống iphone)

nguyenpa

Super V.I.P
Có thể phần mêm này chỉ hổ trợ cho OS9.2 nên ko dùng được cho E61 test trên N95 là ok :D
flashlite 3.0 ko dùng được :(

DEVIL_BESIDE_YOU

này tất cả chú ý .......các máy khác ko phải N95 thì cái flashlite 2.1 sẽ chạy được ...anh em ở ledmobile đã test và rất là ok

Kojiro

Super V.I.P
này tất cả chú ý .......các máy khác ko phải N95 thì cái flashlite 2.1 sẽ chạy được ...anh em ở diễn đàn khác đã test và rất là ok

Devil không đọc bài của mình à? Mình dùng Flash 2.1 mà không chạy được...:-??

bodyguard

Bác DEVIL_BESIDE_YOU hình như chỉ test trên N95 mà chưa thử trên những máy khác thì phải???... Chứ mình cài flashlite 2.1 trên N73, N73ME, N77 sau đó chạy mấy cái flash chẳng thấy cái nào chạy dc hết pó tay...

panrai

Super V.I.P
Bác DEVIL_BESIDE_YOU hình như chỉ test trên N95 mà chưa thử trên những máy khác thì phải???... Chứ mình cài flashlite 2.1 trên N73, N73ME, N77 sau đó chạy mấy cái flash chẳng thấy cái nào chạy dc hết pó tay...

mình đã thử cài trên E65,chạy bản flashlite 2.1 sài rất ok đó bạn ơi,nhưng có đều hơi khó sử dụng quá đi:)):)):)):))

DEVIL_BESIDE_YOU

thấy chưa ....................đãbảo là xài được trên S60v3 mà ..kojiro tui nghĩ con n73 ông bị hư con chuột rồi ..hehehehe

Kojiro

Super V.I.P
thấy chưa ....................đãbảo là xài được trên S60v3 mà ..kojiro tui nghĩ con n73 ông bị hư con chuột rồi ..hehehehe

Chưa chắc nha devil! Vì chưa có ai nói dùng N73 mà chạy được, chờ các mem khác dùng N73 thử xem sao! ;;)

nguyenpa

Super V.I.P
test ok trên OS9.2 (N82), OS 9.1 thì bó tay vì bản flash lite trên máy ko hổ trợ, kể cả bản 3.0 :D

bodyguard

bác devil nên xem kỹ lại đi, tui ở đây đã test trên N73, N77, N73 ME chẳng cái nào thấy kết quả như mong đợi hết

DEVIL_BESIDE_YOU

ac............tui đã cho link kojiro qua diễn đàn khác kiểm chứng rồi ...........ko ngờ chã qua bên đó quậy ngta .....hihihihi

DEVIL_BESIDE_YOU

kojiro bên led ngta chụp hìnhcon N73 lên cho ông xem theo như yêu cầu của ông rùi đó..nhớ qua xem nha.....hihihi