• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

Các bác cho hỏi em Evo 3D có video out không nhỉ? nếu muốn kết nối với tivi thì phải làm sao đây ??
Có, nhưng phải mua thêm cáp HDMI - MHL nhé.

thumb.php

13145746403-phu-kien-dien-thoai-Cap-HDMI-cho-Samsung-Galaxy-SiiS2i9100-MHL-Micro-USB-to-HDMI-Adapter-MHL_Diagram.jpg

thongbich

Help usb tethering

em dùng evo 3d làm modem nhưng mỗi lần kết nối đều không được ai giúp dùm em

vuquocan

nếu bạn xài lap top thì chỉ cần bật " trạm phát wifi" trên đt và máy tính kết nối wifi như bình thường.
còn xài cáp thì kích hoạt vào mục chia sẻ internet là được mà

magerlos

Bên xda đã có bản leaked ICS cho EVO GSM rồi kìa các bác.

Đang test thử, chạy tốt, ko có lỗi nào đáng kể. Bác nào muốn trải ngiệm ICS thì thử xem sao :D

PS: Back camera (5*5), 3D (games, photos) tốt luôn nhé

Bên xda đã có bản leaked ICS cho EVO GSM rồi kìa các bác.

Đang test thử, chạy tốt, ko có lỗi nào đáng kể. Bác nào muốn trải ngiệm ICS thì thử xem sao :D

PS: Back camera (5*5), 3D (games, photos) tốt luôn nhé
Vậy thì quá ngon rồi. Có Sense 4.0 không bạn?

meo_long9x

mình vửa dùng thử icr 4.0 với sense 3.6 .Nõi chung rất hài lòng, cái mình thính là unlock bằng mặt và đa nhiệm khiểu cửa sổ. Game 3D vào chụp ảnh 3D tốt. À mà cho mình hỏi, hiệu ứng tắt màn hinh kiểu tivi trên 4.0 có không?

hernyanhtu

Xin chao cac pro, sori dt tui sao ko viet dc tieng viet, mong ae thong cam, tui dang o quan Thu Duc. HCM co ban nao root may de up Rom ko, xin giup tui voi. Tk cac ban

tonytwodolla

mình đang sài evo 3d khg có thơi gian để vọc bạn nào lên 4.0 rùi thì giúp mình với nhé mình ở saigòn Q5 HCM .. nếu được thì mời bạn 1 ly cafe nhé ..^^ xin cám ơn hy vọng được làm wen ..

havanthang

ông anh mình xài 1 con châu âu . ông ấy hạ hboot xuống 007 1 cách nhanh chóng. và lên 4.0 luôn .
Mình thì loay hoay với hboot 012 xuống 007 mãi mà chẳng được . thấy thằng bạn bảo hang châu Á không hạ hboot từ 012 xuống 007 được thì phải . Đành ngậm ngùi nhìn thằng Anh nó chọc tức. Bác nào xài hàng châu á hboot 12 xuống được 007 thì chỉ mình với .

havanthang

hạ hbôt 012 xuống 007 up len 4.0

ông anh mình xài 1 con châu âu . ông ấy hạ hboot xuống 007 1 cách nhanh chóng. và lên 4.0 luôn .
Mình thì loay hoay với hboot 012 xuống 007 mãi mà chẳng được . thấy thằng bạn bảo hang châu Á không hạ hboot từ 012 xuống 007 được thì phải . Đành ngậm ngùi nhìn thằng Anh nó chọc tức. Bác nào xài hàng châu á hboot 12 xuống được 007 thì chỉ mình với .

phannam70

Máy HBOOT 12 S ON vẫn up rom 4.0 bình thường bạn nhé. Mình đang xài rom Virtuous_Shooter_v.3.0.2. Máy mình cũng HBOOT 12 S ON HONGKONG.

letinhclover

bạn làm theo hướng dẩn ở đây

Chỉnh sửa cuối: