• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N72

T_T N72 có up lên N70 Music Edition

• Total voters
    17
  • Poll closed .

hhkkll

hix minh đã cài giông như của bạn nói va restart rồi nhung lạ thay vân như không cài font ji cả chán thạt còn minh` cai bôn font nay thì chỉ có lướt web biij lỗi các ưng dụng khác vẫn chạy ] bt hix:O:-??

Posted via Mobile Device
Bạn cài font nào? Cho m cá tên.

Nhoxly00

Có nge. Nhưng ma nhỏ lắm. Thử hết cách rùi mới hỏi mấy a í chứ
Posted via Mobile Device
Bạn xem lại volume nhé, có khi mute hay nhỏ wa. Bạn co nghe âm thanh rè hok? Hay im re?

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member

hhkkll

Có nge. Nhưng ma nhỏ lắm. Thử hết cách rùi mới hỏi mấy a í chứ

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Active loudsp xem thử. Nếu nghe lớn thì khả năng ở tai nghe of bạn rùi.

wszullberg

e muốn cài font tiếng việt a nào bít hộ e với

bạn vào đây tham khảo của daoquangsu: http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=1040409#post1040409 , font này rất đẹp, đọc t việt rất tốt

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
em muốn cài lại cái n72 của em, bác nào có thể hướng dẫn em cách làm với .
bạn có thể nói rõ bạn muốn cài lại cái gì ko? Bạn nói chung chung quá anh em khó có thể hiểu mà giúp bạn lắm!

hhkkll

cài lại fireware thì làm sao nhỉ

Posted via Mobile Device
Bạn có thể dùng Nsu để up fw online, hoặc dùng phoenix hay Jaf để up offline. Bạn wa topic Firmware của box s60v3 để tìm hiểu thêm nhé.
http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=332

anhcoj

cài lại fireware thì làm sao nhỉ

Một câu hỏi thiếu chủ ngữ. Cài lại fw thì có 2 cách bạn àh. Offline và online. Up online thì phải sreach xem máy của bạn có đc hỗ trợ ko đã.Nói thật rằng up online rất hay gặp rủi ro, như đường truyền, cáp... Mình đã gặp ít nhất 2 trườg hợp bị lỗi nho nhỏ.
Posted via Mobile Device

Nhoxly00

mà úp bằng pcsuie gì đó dúng k? Mọt sợi cáp bao nhiêu tiền nhỉ
Posted via Mobile Device

Nhoxly00

hix.bạn hiểu nhầm rôì.mình chỉ nghe sơ qua thôi, không chắc nên mới hỏi cho nó chắc ăn.sợi cáp rẻ nhấ là bao nhiêu nhủi

hhkkll

mà úp bằng pcsuie gì đó dúng k? Mọt sợi cáp bao nhiêu tiền nhỉ
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Up bằng nsu bạn ah (up online). Cap ca53 n72 xịn thì 50-70k tuỳ chỗ bán. M nhớ fw mới nhất là 5.0819 đó.