• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5700-5700XM.

boysnow911

Lanscape download ở đâu công dụng ra sao
có link không gửi cho đọc tìm hiểu cái coi bồ

boysnow911

nói rõ một tí đuoc khong
xoay màn hình là sao
có nghĩa mình thích nó nằm ngang thì bấm nút nó xoay ngang
thich mằn đứng trở lại bình thường thì bấm nút nó trở lại
hay sao
mình chang hiểu cái chương trình này

nói rõ một tí đuoc khong
xoay màn hình là sao
có nghĩa mình thích nó nằm ngang thì bấm nút nó xoay ngang
thich mằn đứng trở lại bình thường thì bấm nút nó trở lại
hay sao
mình chang hiểu cái chương trình này

Đúng rồi đó:|

nguyenpa

Super V.I.P
lỗi cập nhật, bạn vào app manager xem coi có cái x-plore nào ko remove nó đi

Thử bản này xem nó báo lỗi gì nhé

luxubu3891

máy mình cái music player tại sao chép nhạc vào memory card hết mà mở list bài hát lên thì nó ko hát đc bài nào, lúc thì vào thì list chẳng có bài nào, xong thì có lúc add nhạc zô nó đứng máy, mở gallery lên thì nghe đc.... ai bik cách chửa chỉ cho giùm cái

lamnt0702

Theo mình thấy,con 5700 này nghe nhạc bằng loa ngoài công bằng mà nói là hay nhất của Nokia,âm thành nghe rất vang nhưng ko chói tai,bass mạnh và ấm,thật ra ko thể to bằng N73 hay N95 được nhưng mà chất lượng thì ăn đứt N73 và hơn N95 một tý :p con nghe bằng tai nghe thi khỏi phải bàn,tai nghe đi kèm dạng inear mà :)

bhoangtrung

Theo mình thấy,con 5700 này nghe nhạc bằng loa ngoài công bằng mà nói là hay nhất của Nokia,âm thành nghe rất vang nhưng ko chói tai,bass mạnh và ấm,thật ra ko thể to bằng N73 hay N95 được nhưng mà chất lượng thì ăn đứt N73 và hơn N95 một tý :p con nghe bằng tai nghe thi khỏi phải bàn,tai nghe đi kèm dạng inear mà :)
Mình đòng ý với bạn.Mình cũng dùng con 5700 này thấy nghe nhac tuyệt vời lắm bass ầm ầm ý không như con N73 hay N95 nghe chua lắm.Mình dùng con này thấy tiếc mỗi cái là không có wifi thui còn đâu đều ok hết với cả cái vỏ trắng mình dán linon bay h bóc ra tróc cả sơn ra nhin khiếp quá :((

k7rapper

chắc bạn chưa nghe thử âm thanh của 5320xm bằng tai nghe
chưa thể nói 5700 nghe hay nhất của nokia được :D

abc4ever

5320xm nghe qua tai nghe sao sánh bằng 5700 đc chứ
^^ dạo này có chút rắc rối với em 57 nên moi móc topic này lên cho mọi người thảo luận đề tài tai nghe răng xanh cho em này^^
chả là abc có nhu cầu xài tai nghe bluetooth để nghe nhạc và call nhưng 100% các tai thử đều ko xài được
-với tai mono: ko nghe nhạc lẫn ko gọi đc luôn
-với tai nghe stereo chỉ nghe nhạc: ko nghe thấy nhạc nhẽo j` cả
-với tai nghe stereo có cả call (ví dụ S9 hay clip): nghe nhạc chuẩn luôn. đôi khi nghe hay hơn tai dây ý chứ^^ các chức năng tăng chỉnh volume hay next back đều sử dụng đc ngoại trừ....gọi điện đi hay nghe điện đến đều im thin thít... Đang nghe nhạc rồi có cuộc gọi đến hay gọi đi đều tắt nhạc và...im lặng luôn~.~

có ai thử tai bluetooth với em 57 chưa???
firmware mình đang xài là 5.11