• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

poison071089

E71 của mình file bluetooth khi save lại nó nằm ở thư mục attachment trong thẻ nhớ. Bạn xem thử coi!

Kojiro

Super V.I.P
ko phải thế. tín nhắn nhận qua bt thì mình biết rồi. ý mình là file hệ thống của bt nằm ở chỗ nào nếu dùng x-plorer hay các pm tương tự x-plorer.

Nếu hệ thống thì nằm tại private\1000484b\Mail2\00001001_S

anhtuan89gt

Anh Kojiro ơi , làm sao để xóa file daemon.txt trong thư mục C\Logs\foreca. Em xóa trong X-plore thì toàn báo ko thể xóa đc ,đang sử dụng file này. Nếu ko xóa file đó thì sẽ ko sử dụng đc chức năng don rác của Symcleanup vì cứ quét đến đó là nó đơ. Em nghi file này của thằng Focaweather nhưng chẵng nhẽ lại phải gỡ bỏ ah

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro ơi , làm sao để xóa file daemon.txt trong thư mục C\Logs\foreca. Em xóa trong X-plore thì toàn báo ko thể xóa đc ,đang sử dụng file này. Nếu ko xóa file đó thì sẽ ko sử dụng đc chức năng don rác của Symcleanup vì cứ quét đến đó là nó đơ. Em nghi file này của thằng Focaweather nhưng chẵng nhẽ lại phải gỡ bỏ ah

Mình ko dùng Pm này, bạn thử xem Attributes của nó có ReadOnly hay system gì ko? Mình sợ xoá file này là PM cũng ko dùng được đó.

anhtuan89gt

Mình ko dùng Pm này, bạn thử xem Attributes của nó có ReadOnly hay system gì ko? Mình sợ xoá file này là PM cũng ko dùng được đó.

Vậy có cách nào để xóa File cứng đầu đó ko anh ?

Bo0Bo0

mình đang dùng FW 4.13 và thấy rất ổn định tuy nhiên dạo này cài Vhome được mấy hôm là lỗi địhh up lên Fw NEW nhất là 6.03 à.xin hỏi fw này hack đươck k và bằng Hello OX mấy/

binhseu

Hiện tại thì 2.03 là mới nhất, cứ theo đó mà tiến hành chứ còn dùng cái heloox nào nữa

hoabattuvn_tt

Từ khi mình up lên FW 5.16 bị lỗi phần thời gian gửi và nhận tin nhắn. Người gửi lúc 8g30 tối và mình nhận được liền tin nhắn sau đó nhưng khi vào xem chi tiết tin nhắn nó lại báo thời gian 2g sáng. Cái này không quan trọng nhưng lỡ có tin nhắn nhở muốn xem thời gian tin nhắn đến lúc nào lại không biết. Bạn nào biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với.Thanks

w2k

Dùng n82 đi bạn, 5320 chán lắm.

e này dùng cũng được mà sao lại nói là chán. giá tiền, cấu hình máy, camera ko bằng N82. kém luôn cả GPS và wifi thôi. chứ còn cài pm thì có kém cạnh j đâu, lại còn nhỏ gọn nữa chứ!! giờ mà tìm được 1 anh N82 thì cũng "đui" mắt mới tìm được 1 cái.

hngochuan

Mọi người cho mình hỏi chút ! Đeer dùng TTPOD mà không bị lỗi phông chữ cho n5320 thì làm thế nào vậy mọi người !

Caominh171

Mọi người cho mình hỏi chút ! Đeer dùng TTPOD mà không bị lỗi phông chữ cho n5320 thì làm thế nào vậy mọi người !

Thì bạn dùng font hỗ trợ tiếng Việt là hok bị lỗi font rồi (tìm tham khảo topic FontChanger đó bạn)

w2k

có pác nào bị hiện tượng như mình ko? sau khi 4mat lại mày thì cài fontrouter bị lỗi khi ghi tin nhắn bằng tiếng việt. gỡ bỏ FR cũng vẫn bị lỗi. đành phải dùng TA.