• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

trantuan1207

các bác ơi, em đang up fw cho con n95 phiên bản Bắc Mĩ bằng NSU, chiều nay cho nó up mãi ko đc vì nó toàn down đc khoảng 50/110.7bmb thì đứt mạng :-s. Hồi nãy em xuống ăn cơm, kệ nó down thì lúc lên nó báo mất kết nối với điện thoại. nó hướng dẫn tháo pin, rút cáp ra... sau đó lại cắm cáp, lắp pin, bấm nguồn 1 giây... rồi ấn tiếp tục ~~~> nó chạy tiếp mà mãi ko xong, gần 1 tiếng rồi, chả thấy chạy đc tí nào, nó cũng ko báo lỗi j cả... có bình thường ko hả các cao nhân ??? :-ss
chú thích: máy này em fw từ đời đầu, em up lên bản 20. thôi hà, chứ ko nghịch dại đổi code để up lên 30. đâu ạ

trantuan1207

các đồng chí mod đi đâu hết rồi??? cứu em với... em đợi nó hơn 2 tiếng đồng hồ rồi... hay tại em ấn nút nguồn nó chưa ăn??? :-ss

các bác ơi, em đang up fw cho con n95 phiên bản Bắc Mĩ bằng NSU, chiều nay cho nó up mãi ko đc vì nó toàn down đc khoảng 50/110.7bmb thì đứt mạng :-s. Hồi nãy em xuống ăn cơm, kệ nó down thì lúc lên nó báo mất kết nối với điện thoại. nó hướng dẫn tháo pin, rút cáp ra... sau đó lại cắm cáp, lắp pin, bấm nguồn 1 giây... rồi ấn tiếp tục ~~~> nó chạy tiếp mà mãi ko xong, gần 1 tiếng rồi, chả thấy chạy đc tí nào, nó cũng ko báo lỗi j cả... có bình thường ko hả các cao nhân ??? :-ss
chú thích: máy này em fw từ đời đầu, em up lên bản 20. thôi hà, chứ ko nghịch dại đổi code để up lên 30. đâu ạ

các đồng chí mod đi đâu hết rồi??? cứu em với... em đợi nó hơn 2 tiếng đồng hồ rồi... hay tại em ấn nút nguồn nó chưa ăn??? :-ss

4mat máy rồi cắm vào thực hiện lại quá trình up.

trai9x

Cần hỏi về N95 - 8gb

Mấy bác cho em hỏi vài cái về con n95 8gb cái.
Sao e cài nhiều chương trình vào nó cứ ghi dòng chữ "Không thể cài đặt.Bị chi phối bởi chứng chỉ".Em ko bít làm sao hết.Hic.Ai giúp em với.
Với e có 1 số chương trình nó kêu "Ko thể đăng nhập.. gì á".
Lại e hỏi mún đăng ký 1 số chương trình thì làm sao.Chứ e cài nhiều chương trình vào nó cứ báo lỗi mà chủ yếu là do đăng kí gì á.
Cảm ơn mấy bác

TraiNgheoHn

Hackphone đi bạn,còn 1 số pm nó báo hết chứng chỉ thì bạn lùi ngày tháng về khoảng 1 năm trước đây rồi cài thử xem sao.

q630666

Úp online thì bác có đổi code hay không thì nó cung lên 1 fat bản mới nhất.Mới nhất là 30 mà bạn úp onl lên đc 20 tớ cho bạn luôn con N95 thường của tớ :D

Kojiro

Super V.I.P
Úp online thì bác có đổi code hay không thì nó cung lên 1 fat bản mới nhất.Mới nhất là 30 mà bạn úp onl lên đc 20 tớ cho bạn luôn con N95 thường của tớ :D

Bản 8GB Bắc Mỹ chỉ đến 20 thôi, mất con N95 rồi nhé :))

@trantuan1207: mình cũng đã gặp trường hợp của bạn, làm 10 lần mới xong, mình phải cài lại PC suite.

Mạnh miệng ghê ta:-?? Đâu máy đâu:-?? N95 thường đâu ship qua cho bác Lâm đi thôi.

@trantuan1207: mình cũng đã gặp trường hợp của bạn, làm 10 lần mới xong, mình phải cài lại PC suite.
Em tưởng a 4mat xong up ngon:))

truongquangphuc

các pác cho em hỏi. Có nên dán băng dính vô cái thanh trượt của N95-1 ko, dán rồi để lâu có sao không. Ko bít sao mà cái thanh trượt của em có 2 con ốc à. Bó tay! Ốc cũng bị luộc hix!

Grindcore

THế của bác đúng là bị luộc rồi, thường thì có 3 cái cơ...

Mà ko hiểu sao máy của em có đính tem fpt nhưng mở ra chẳng hề có 1 cái tem bh Nokia nào dính lên máy cả.....

ANHTUAN9791

THế của bác đúng là bị luộc rồi, thường thì có 3 cái cơ...

Mà ko hiểu sao máy của em có đính tem fpt nhưng mở ra chẳng hề có 1 cái tem bh Nokia nào dính lên máy cả.....

Mua lâu chưa,hình như là từ 2009 Nokia bỏ không dán tem giấy lên máy hay sao ý!Hình như là để cho sạch và đẹp đấy!

tonytrung235

nếu mà nói thế thì cái máy của t mua bên đức từ đầu năm 2008 đã chả có con tem nào rồi ^^ ..made in finland

q630666

Mạnh miệng ghê ta:-?? Đâu máy đâu:-?? N95 thường đâu ship qua cho bác Lâm đi thôi.

Em tưởng a 4mat xong up ngon:))
QUả này xong bác trantuan1207 về Bắc Ninh em gửi bác con N95 của em này :D

@@ : Học thêm đc 1 cái mới :p

nouvu2372

Có bạn nào biết cách sử dụng mấy phím nghe nhạc để cài lại nút bấm dùng để chơi game không?trừ magic K3y nhé,àh có bạn nào có bản mã sơ đồ bố trí các nùt bấm thì cho mình xin với nhé,cám ơn rất nhiều

k7rapper

thử dùng Virtualk3y cuả Maocai Luo xem sao,mình dùng soft này mod nút multi media của N82 chơi n.gage landscape được phết

Status
Không mở trả lời sau này.