• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

galaxy_89

bạn đi dán lại đi , giờ có loại giống xi inox hay mạ vàng đó , cũng khá là đẹp , mà chả thấy tróc đâu

k7rapper

hình như đấy là 7610, có loại nào cho N82 , màu khác không anh. em không thich màu vàng:(

k7rapper

nhưng mà dán rồi bóc ra không biết có tróc vỏ không, chứ bóc ra mà te tua thì dán làm gì:-/

TraiNgheoHn

nhưng mà dán rồi bóc ra không biết có tróc vỏ không, chứ bóc ra mà te tua thì dán làm gì:-/

Ừh thì em dán linon trướ sau đó dán miếng này lên,khi muốn bóc thì không ảnh hưởng đến lớp sơn ở vỏ máy,hôm trước anh đi dán Linon,thằng dán máy ghen tị hay sao mà nó làm phát mất ít sơn ở camera,đau thật đấy.

zzippi

hì hì, em cũng dán vàng cho N82 đây, lúc tháo ra, hơ lửa sơ wa 1 cái là tháo ra ngọt ngào, ko tróc, ko dính 1 tí keo lun

Cơ mà N82 của em dán 3-4 lần rùi, có thấy tróc miếng xi nào ở camera hay ở nút chụp hình đâu nhỉ ?

TraiNgheoHn

hì hì, em cũng dán vàng cho N82 đây, lúc tháo ra, hơ lửa sơ wa 1 cái là tháo ra ngọt ngào, ko tróc, ko dính 1 tí keo lun

Cơ mà N82 của em dán 3-4 lần rùi, có thấy tróc miếng xi nào ở camera hay ở nút chụp hình đâu nhỉ ?

Tớ không rõ nữa,hôm trước đi dán máy thằng dán máy nó làm hỏng thế là nó kéo ra dán lại vào sơn ở chỗ camera đi theo luôn hicc.Lớp sơn chỗ đó mỏng mà cái băng keo kia chắc quá mà.

minh76100

hôm qua đi dán mặt cho con n82 bảo nó dán miếng film cho thì nó dán loại miếng dán của máy cảm ứng .nhìn thấy nét phết mất 60k các bác ạ.như vậy là đắt hay rẻ và ko biết nó có nhanh bị xước ko nhỉ.tư vấn lên dán màn hình loại nào bây giờ

lekhachuy3aa

hôm qua đi dán mặt cho con n82 bảo nó dán miếng film cho thì nó dán loại miếng dán của máy cảm ứng .nhìn thấy nét phết mất 60k các bác ạ.như vậy là đắt hay rẻ và ko biết nó có nhanh bị xước ko nhỉ.tư vấn lên dán màn hình loại nào bây giờ

Cũng hơi đắt đó. Cỡ 30K cho đến 50k ah.;;)

minh76100

cái gì miếng dán cho màn hình cảm ứng mua có 30k đến 50k thôi á.(mình chưa nói đến công dán nhá).mình ở hp ko biết có bạn nào biết chỗ mua với giá đó ko?chỉ cho mình với

largo_kent

Em mới mua opera mobile xong, cài vào ngon lành roài nhưng cứ mở 1 trang web nào đó thì nó load gần hết trang web là tắt phụt opera đi, em thử mấy trang rồi đều vậy, trừ mỗi google.com.vn là vẫn vào đc. Có bác nào biết nguyên nhân và cách khắc phục ko ạ? Tốn xiền mua mà thế này thì ...chẹp chẹp :mad:)

NguyenTu

Super V.I.P
Em mới mua opera mobile xong, cài vào ngon lành roài nhưng cứ mở 1 trang web nào đó thì nó load gần hết trang web là tắt phụt opera đi, em thử mấy trang rồi đều vậy, trừ mỗi google.com.vn là vẫn vào đc. Có bác nào biết nguyên nhân và cách khắc phục ko ạ? Tốn xiền mua mà thế này thì ...chẹp chẹp :mad:)

Bạn cài bản bảo nhiêu???? hiện cho symbian thì bản 8.65 là chạy ổn định nhất đó bạn. Tìm bản đó trên PV cài vô xem sao

lekhachuy3aa

cái gì miếng dán cho màn hình cảm ứng mua có 30k đến 50k thôi á.(mình chưa nói đến công dán nhá).mình ở hp ko biết có bạn nào biết chỗ mua với giá đó ko?chỉ cho mình với

Mình ở HCM nên bạn ở HP thì mình chịu8-|

largo_kent

Bạn cài bản bảo nhiêu???? hiện cho symbian thì bản 8.65 là chạy ổn định nhất đó bạn. Tìm bản đó trên PV cài vô xem sao
Tất nhiên là em cài bản mới nhất mà bác, em mới mua xong thì làm sao là bản cũ đc:

YOUR ORDER AND BILLING INFORMATION

Order Number: 101xxxxxx
Order Date: 03/27/2009
Customer Number: 360xxxxx

Product Name Qty Type Price
-------------------------------------------------------------------------------
Opera 8 for Series 60 1 License-key EUR 15,97
Symbian
Item No.: 197177-xxx
Registration Code: 358984013890804 : xxxxxxxxxxx

Sub Total: EUR 15,97
Shipping: EUR 0,00
Tax: EUR 0,00
-------------------------------------------------------------------------------
Total: EUR 15,97
Em cài lại rồi mà vẫn bị như vậy, cứ mở trang web nào đó, nó load đc 1 tí là tắt phụt Opera đi, trừ mỗi trang Google.com.vn là vẫn vào đc bình thường :-/.

Nhân tiện, em vòa tìm Opera mini để dùng tạm thì trên trang web của Operamini cũng ko cóa bản cài cho N82. Thế là thế nào hả các bác?

Chỉnh sửa cuối:

boy_kang_ta

Ở HN lên Đặng Dung hay Chợ Đêm mua miếng dán dành riêng cho N82 có 20k à ! Mang về nhà tự dán . Nét căng =)) .

Auto

Tất nhiên là em cài bản mới nhất mà bác, em mới mua xong thì làm sao là bản cũ đc:
Em cài lại rồi mà vẫn bị như vậy, cứ mở trang web nào đó, nó load đc 1 tí là tắt phụt Opera đi, trừ mỗi trang Google.com.vn là vẫn vào đc bình thường :-/.
Nhân tiện, em vòa tìm Opera mini để dùng tạm thì trên trang web của Operamini cũng ko cóa bản cài cho N82. Thế là thế nào hả các bác?
Đây là nimi apero nà :D
http://www.mini.opera.com/mini.jad?rnd=2473583233&cert=none&edition=hifi&rel=4
ucweb 6.01 cũng hây lắm đó ;;)
Posted via Mobile Device

NguyenTu

Super V.I.P

Bạn đừng máy móc thế, Bạn có thể tải bản Opera mini dùng cho N95 về cài là OK mà

largo_kent

Bạn đừng máy móc thế, Bạn có thể tải bản Opera mini dùng cho N95 về cài là OK mà
Em biết thế nên đã làm thế, vẫn đề là ở chỗ cái Opera mobile ấy ạ, chả hiểu là bị gì nữa, có bác nào biết là bị lỗi gì ko ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.