• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Quá khó:-? Vì có chương trinh biến DT thành điểm phát Wifi nhưng 5200 lại ko có Wifi:-? mình nghĩ là hết cách!

5200 thì chỉ có mỗi GPRS thôi chứ làm sao chia sẻ với N81 được hả em. Suy nghĩ chi cho mệt. Đồ cổ thì phải vậy thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu đúng là hỏng cáp thì tắt máy cũng không ăn thua! Cầm máy đập đập thì may ra còn được=))

Đập một hồi nó hư luôn mấy cái cáp còn lại rồi em đem đi sửa một lần cho xong. Hư cáp thì chỉ có cách thay cáp thôi chứ làm sao mà tự khắc phục được.:):)

kevin_fire

máy mình dùng vẫn bình thường tại vừa format lại máy rồi cái phần mềm vào,lúc đầu thì refresh đc bài hát,hôm qua có mấy bài hát mới cài vào giờ lại kô refresh đc nữa,ai có cách giúp mình với..

i_love_baby387

máy mình dùng vẫn bình thường tại vừa format lại máy rồi cái phần mềm vào,lúc đầu thì refresh đc bài hát,hôm qua có mấy bài hát mới cài vào giờ lại kô refresh đc nữa,ai có cách giúp mình với..

Giải nén và cóp file này vô thư mục gốc thẻ nhớ rồi refresh xem được không nhé bạn;) Thử xem sao! Mình không chắc!

duydat006

Banned
vì sao n81 cài nhiều ứng dụng quá tự khởi động lại máy..??? cái xóa bớt đi nó hết bị tự khởi động lại máy

i_love_baby387

vì sao n81 cài nhiều ứng dụng quá tự khởi động lại máy..??? cái xóa bớt đi nó hết bị tự khởi động lại máy

Không phải do cài nhiều đâu bạn ơi! Do bạn dùng một tg hay chạy nhiều ứng dụng cùng lúc. Ram yếu nên máy tự khởi động lại đó mà;)

i_love_baby387

không đc rồi bạn à.mình thử cách xóa trong mục prive đi nhưng vẫn không đc.

Cái bệnh này khó chữa ghê:| Hay bác fomat lại phát nữa;;) liệu có khả năng xung đột phần mềm ko nhỉ:-?:-? fomat lại cả máy và thẻ thì chắc là OK:p:p Sau đó mình cài thử các Pm xem cái nào bị! Lần sau biết đường mà tránh:D Bác chịu khó vất vả một chút giúp anh em luôn!

kevin_fire

có thể do mình cài codecplayer rồi, các bạn xem lại hộ mình xem phai kô,tại đợt trước cũng cài cái này bị mà,...

hugdajkaz

Mấy bác cho em hỏi , sao cái loa khi nghe cuộc gọi đến của em nó rất nhỏ mặc dù đã chỉnh max :| nếu ngồi ở chỗ hơi ồn 1 chút thì chịu ko nghe thấy ji, hjzzz, có bác nào bị như em ko ? :( :( :( :(

TomRyan8891_2009

Mấy bác cho em hỏi , sao cái loa khi nghe cuộc gọi đến của em nó rất nhỏ mặc dù đã chỉnh max :| nếu ngồi ở chỗ hơi ồn 1 chút thì chịu ko nghe thấy ji, hjzzz, có bác nào bị như em ko ? :( :( :( :(

Chắc dùng lâu nên bụi bám nhiều đấy bác ạ , tháo ra vệ sinh 10 phút là xong , lúc trước em cũng bị như vậy ...

vandunga3

em định nâng cấp firmware nhưng đang băn khoăn ko biết nên xài bản nào: 20.0.56 hay 21.0.10

Ko rõ là firm 21 có j` cải thiện so với firm 20 ko. N-gage 2 firm trên có chơi ngon lành ko? Cả 2 đều hack bằng Drakkarious đc ko?

Bác nào xài rồi thì chỉ giáo cho em với

huykun

nguoi moi dung n81

mình mới mua kon n81 nên chưa biết nhiều về nó. mình gặp 2 vấn đề mong mọi người giúp đỡ.
thứ nhât: minh tải ảnh và theme vào thẻ nhưng khi cắm thẻ vào máy thì lại ko có trong bộ sưu tập và trong quản lí dữ liệu.
thứ hai: ảnh mình chụp ko thây ở trong hình ảnh và video.
mong mọi người giúp đỡ và nói rõ cách khắc phục. thank nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.