• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

legiato1

vậy cho mình link nào hack dơn giản nhất có được không.vì mấy thứ này mình gà lắm:-/

Gladiator

mình tìm cái hộp thư thoại mù.mình có down thử vài bản nhưng sao không cài đặt được.nên mình hỏi cái của n78

spam quá ! N78 là S60ve dùng được nhiều phần mềm có gì mà khó tìm chứ,chắc bố này cố tình spam để down rồi =D>

KhongAn

N78 này cái phần mềm ghi âm cuộc họp nào thì tốt các bác nhỉ ?

mà đã cài được Vietmap chưa ạ

gangster00123

cài rồi bạn ạ !!!! chạy ngon lành !!! còn các ứng dụng khác thì ...... khõi chê vào đâu được (mặc dù xài hết dung lượng của thẻ 8GB mà vẫn chạy nhanh như mơ ấy )

Gladiator

N78 này cái phần mềm ghi âm cuộc họp nào thì tốt các bác nhỉ ?

mà đã cài được Vietmap chưa ạ

cài Vietmap tốt mà bạn ơi,mình đang dùng Vietmap S17 nè,hôm nọ chả hiểu sao vietmap cho đăng ký key để sử dụng VM,tớ nhanh,nhanh chân cũng kịp down được 1 bản có key xịn :p dùng thích lắm,bắt sóng GPS nhanh,tìm đường cũng khá chuẩn xác.

soncucust

N78 của mình chụp hình bình thường nhưng khi vào xem thì lại là hình khác (hình cũ), thử nhiều cách nhưng không hết. Có người bảo là phải cài lại chương trình, anh em nào biết giúp dùm. Cảm ơn nhiều

MinhThang

Manager
N78 của mình chụp hình bình thường nhưng khi vào xem thì lại là hình khác (hình cũ), thử nhiều cách nhưng không hết. Có người bảo là phải cài lại chương trình, anh em nào biết giúp dùm. Cảm ơn nhiều

Bạn nói mình không rõ lắm, chụp bình thường lưu lại bình thường mà coi không thấy hình đâu hay sao.

soncucust

Hiển thị ảnh chụp thì xem bình thường, khi vào xem mục đã chụp thì lại là hình khác. Còn hình mới chụp thì không thấy. Đúng như bạn nói luôn đó. Lúc bị lúc hết, giờ thì bị luôn, không hết luôn. Làm nản ghê

MinhThang

Manager
Hiển thị ảnh chụp thì xem bình thường, khi vào xem mục đã chụp thì lại là hình khác. Còn hình mới chụp thì không thấy. Đúng như bạn nói luôn đó. Lúc bị lúc hết, giờ thì bị luôn, không hết luôn. Làm nản ghê

Bạn kiểm tra trong cài đặt khi ta chọn nơi lưu là thẻ nhớ hay máy, mình nghĩ có khả năng bộ nhớ nơi lưu đã đầy, nên khi bạn chụp nó không lưu lại được, còn khi bạn xem hình bạn có thể chọn chế độ xem theo ngày tháng, thì bạn sẽ xem được các hình mới chụp.

connhim1223

N78 21.002 đã chơi được full 1 số game như hook,crash,fifa08,brain,space,poker.mấy game khác cài xong vào cứ báo lỗi kern exe 3,pó tay fifa09, không thấy hiện ra bảng trial license nhưng lại có những ổ khóa.Hiện tại máy em chỉ chơi full được 6 game,ai biết cách khắc phục lỗi kern exe 3 ko

soncucust

Đã test rồi, bộ nhớ không đầy, xem theo ngày tháng cũng vẫn như vậy. Hình như bữa kia mình có vào x-plore xóa hết 2 hình đuôi bmp, không biết có ảnh hưỡng gì không. Nhiều lúc thư mục PRIVATE mở không được nữa. Giúp dùm lần nữa nha bạn

lekhachuy3aa

Đã test rồi, bộ nhớ không đầy, xem theo ngày tháng cũng vẫn như vậy. Hình như bữa kia mình có vào x-plore xóa hết 2 hình đuôi bmp, không biết có ảnh hưỡng gì không. Nhiều lúc thư mục PRIVATE mở không được nữa. Giúp dùm lần nữa nha bạn

Bạn thử Format lại máy và thẻ nhớ xem. Có lẽ bạn đã động vào File hệ thống của máy nên gây ảnh hưởng.;)

giadaiminh

Cho mình hỏi muốn tìm pm nào trên diễn đàn bằng cách tìm kiếm thì sử dụng như thế nào các pro?
Ah mình có pm .rar khi giải nén ra thì đc cái đuôi .jar, theo mình đc bít thì đây là chương trình của java. Mình tìm đuôi .sis để cài nhưng ko có. các pro nào bít có thể chỉ chi tiết cho mình cách cài đặt pm này đc ko?
thank các pro

mrdragon88

Cho mình hỏi muốn tìm pm nào trên diễn đàn bằng cách tìm kiếm thì sử dụng như thế nào các pro?
Ah mình có pm .rar khi giải nén ra thì đc cái đuôi .jar, theo mình đc bít thì đây là chương trình của java. Mình tìm đuôi .sis để cài nhưng ko có. các pro nào bít có thể chỉ chi tiết cho mình cách cài đặt pm này đc ko?
thank các pro

Đối với pm java thì bạn dùng x-plore để cài đặt :menu / file / open by system.xong

Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

thank các pro

Đuôi sis đầy trên diễn đàn mà bạn. Đa số phần mềm có đuôi sis đó. Bạn vô box phần mềm tải về. Chép file sis vào thẻ nhớ rồi vào quản lí file click thẳng vào file đó là cài thôi. Y như cài phần mềm trên PC thôi mà.

khaichua

các anh ơi N78 cua em xem phim nó cứ dật, tiếng chạy trước 1 lúc, hình bắt dầu lả lướt theo sau. Bó tay. các anh hộ em phát:-/ nha! thank trước

BuuPhucCT

Well-Known Member
các anh ơi N78 cua em xem phim nó cứ dật, tiếng chạy trước 1 lúc, hình bắt dầu lả lướt theo sau. Bó tay. các anh hộ em phát:-/ nha! thank trước

Bạn xài PM nào xem phim. Cái vụ giật này nhiều khả năng là do định dạng file nén chưa chuẩn chứ. Chỉ cần nén đúng chuẩn thì xem OK. Bạn nên dùng smart movie xem phim chuẩn avi vừa đẹp dung lương lại nhỏ. Nó còn kèm theo PM chuyển đổi định dạng phim rất chuẩn.

ngoducquyet

Bạn thử Format lại máy và thẻ nhớ xem. Có lẽ bạn đã động vào File hệ thống của máy nên gây ảnh hưởng.;)

Format thẻ nhớ thì biết. còn Máy bỏ vào máy tính format à :(!??? Mất hết dữ liệu sao. file hệ thống có đụng đậy gì đâu :(.

Có ai biết làm sao để hack game N-gage ko chỉ em với. toàn trial hết trơn :(!
Thêm nữa chẳng hiểu máy em cứ 5s là tắt ánh sáng chỉ rồi để 20s , 30s nhưng đc tí lại y lại 5s dù vô nó vẫn là light time-out 30s.
Hay máy em bị lỗi rồi:( ???. các ứng dụng còn lại đều rất OK !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.