• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

thang_1221

cái đáy là do phần mềm c.r.a.c.k ko hoàn toàn nên chỉ chạy tốt trên 1 số máy thôi

nhưng em cài trên con N 78 # lại dc.phần mềm này cài ngon từ trươc mà nhưng ko biết sao ko cài dc trên con máy của khách nữa chán thật!
phần mềm này khi cài nó ra cả phần key đăng ký mo`.:|

TriNine

em dùng Nsysinfo test thử th Total Ram của máy em là : 126746624 B, Free Ram là : 75251712. Zậy là Handy Taskman đâu có páo sai đâu fải kô mấy Bro.

bạn mua cái n78 đấy ở đâu thế để mình đi mua, chắc là máy mới nên được gắn ram 128

adware

Mình đã thử kiểm duyệt thông tin này bằng Nsysinfo , taskman và đúng là Ram ~128mb . Theo mình nghĩ các máy N78 được sản xuất gần đây được gắn Ram 128
Posted via Mobile Device

doctinh357

Mình mua máy ở Viễn Thông A đó pạn. Đó pây jờ các pạn đã tin mình chưa, mình đâu có nói xạo mấy pạn làm chj đâu.

levietcuong08

Posted via Mobile Device
sạc. Thật là bất côg. Mình mà chạy 2 ctrình opera và ttpod la ram free còn ~ 20mb hà. Huhu.

adware

Posted via Mobile Device
sạc. Thật là bất côg. Mình mà chạy 2 ctrình opera và ttpod la ram free còn ~ 20mb hà. Huhu.

Hậu sinh khả úy bác ơi . Mua trước khám phá trước mới biết đường chia sẻ cho anh em chứ

Ko chừng tương lai nó gắn cả intel atom vào ấy chứ :d
Posted via Mobile Device

NSeripro

Máy em cũng mua ở Viễn Thông A, hồi tháng 5. Hay thiệt, ram 128M thì wa' sướng rồi

adware

Máy em cũng mua ở Viễn Thông A, hồi tháng 5. Hay thiệt, ram 128M thì wa' sướng rồi

Hay viễn thông A mod ram cho khách nhỉ ?
Đùa chứ máy mình mua ở tgdd ram củng 128 nè
Posted via Mobile Device

binhseu

Posted via Mobile Device haha Nokia ma cung co vu nay hay nhi, dung la mot nang cap ve chat dang gia

adware

Kiểu này thì hết ai dám chê N78 của anh em mình ồi :D
mấy bác nhìn vào cái mục dt của em kìa . Tự hào quá

gta

Hi!
minh nhan dc file cer rồi : opda.cn_gta_gta_352057023175627 và opda.cn_gta_gta_352057023175627. bước tiếp theo là lam thế nào? ban chỉ giúp minh với. thanks

mrdange71

các bác cho em hỏi cái. Là như này, em đang dùng 1 cái n78-1, mới hết bảo hành ngày 31/08. Nhưng ko may 3 hôm trước máy của em bị hư mất 1 loa ở phía trên...Em đem đi thay...Đã nghe đc nhưng ko hiểu sao nghe nhỏ hơn trước, cả cái loa mới thay và cái loa cũ???? Trong khi cả 2 loa vẫn nghe bình thường, chỉ tội là nghe nhỏ lắm???Em ko biết bị sao nữa, có thể trong quá trình thay thợ đã đụng chạm vào cái gì...khiến loa nhỏ đi ko các pác??Pác nào gặp tình huống tương tự cho em 1 lời khuyên với...??
- Còn cái này nữa, bàn phím máy em khi đi thay loa xong giờ nó hơi bị chênh chênh và ko khít như trước, em có hỏi lại thợ thì nó kêu là do bàn phím n78 là dán, nên khi thay loa bung máy ra giờ lớp keo đó ko ăn nữa??? Các pác có thể giúp em khắc phục ko?? Thank all

NSeripro

Hi!
minh nhan dc file cer rồi : opda.cn_gta_gta_352057023175627 và opda.cn_gta_gta_352057023175627. bước tiếp theo là lam thế nào? ban chỉ giúp minh với. thanks

Bác down cái này vềhttp://www.filesend.net/download.php?f=ffbb0f25c6aea8c24b7393034a827442, cài vào máy tính, điền imei máy vào cái ô trên cùng, save lại.
Tiếp đến chỉ cho nó file cer và key của bác (ở 2 khung tiếp theo). Chỉ cho nó file sis(x) cần sign (khung kề cuối) và nơi lưu file đã sign (khung cuối, mặc định là lưu ở thư mục chứa file gốc). Các ô còn lại ko cần chỉnh sửa.
Chúc bác thành công.

binhseu

Có thể đây là 1 phiên bản N78 phân phối cho thị trường khác chẳng hạn, giống như N95 3 vậy

kingofsea

Khốn nạn thiệt :| Hồi đó mua N78 hết 6tr750, giờ có hơn 4tr mà RAM lại nhiều hơn :| Đời thật là bất công wá đi :((

doctinh357

ai giúp tui với
???

Cái vụ Loa của máy bạn thì mình không rõ nữa. Còn về cái bàn phím sau khi tháo ra, rồi gắn vô kô còn khích như xưa thì không đúng đâu, có lẽ do tay nghề của người sữa chưa được cao đấy, máy mình đã gỡ ra thay bàn phím gắn vô vẫn bt. Máy thằng bạn của mình đã gỡ ra mấy lần rồi gắn vô vẫn bt à.

THCN

Mình lên một số trang web ở nước ngoài thấy nó để cái N78 là N78-1 là sao vậy các bác?
Posted via Mobile Device

THCN

Xài đến bây giờ mới biết máy mình RAM 128.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.