• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.

voquoccuong

Vậy chắc sóng 3G còn yếu, hồi tối muốn gọi 3G chúc năm mới vợ iu mà phải 4mat lại cả dt,may mà có sóng được 1 lúc đủ gọi

JuRay-Duan

Aj chỉ cho mình kách post pm lên diễn đàn vớj.Thank trước

Bạn thấy trên thanh công cụ có phần "gửi bài mới" ko? Nhấn vào đó, viết tiêu đề, nội dung... kéo chuột xuống dưới nhấn vào "quản lý tập tin đính kèm" upload file từ máy bạn lên (dạng rar, zip, 7z...) nếu file có size lớn thì bạn up lên 1 host nào đó, vd mediafire.com rồi copy link về 4rum. bạn nên tìm trong "phòng họp chung pdaviet" có topic "hướng dẫn cho mem mới cách post bài" , ở đó hướng dẫn cụ thể hơn. chúc thành công! :)
Posted via Mobile Device

voquoccuong

chắc phải flash lại máy luôn quá
4mat thì có 3g nhưng format xong mà cài pm vô dùng 1 chặp k thấy 3g đâu nữa hết,hjx
làm sao để tự flash máy lại nhỉ?

nhieptieuminh

em đang tính sắm 1 con N70 cũ bác nào cho em ý kiến với tại em đọc trên mạng mấy người nói là N 70 không xứng đáng nằm trong N serri của noikia , với lại hình như n70 nghe nhạc với chụp hình không đc hay phải không , mà em lại thích nghe nhạc với chụp hình . ai cho ý kiến với :( :( :(

Chỉnh sửa cuối:

hhkkll

em đang tính sắm 1 con N70 cũ bác nào cho em ý kiến với tại em đọc trên mạng mấy người nói là N 70 không xứng đáng nằm trong N serri của noikia , với lại hình như n70 nghe nhạc với chụp hình không đc hay phải không , mà em lại thích nghe nhạc với chụp hình . ai cho ý kiến với :( :( :(

cái này tùy túi tiền of bạn thui. Mún chụp hình đẹp thì tìm loại có auto forcut, flash xenon, >=5mp đó. Còn nghe nhạc thì tìm Express music bạn ah. Còn n70 bây h rớt xuống hàng phổ thông mất rùi, hix.

wszullberg

nghe nhạc chup ảnh của n70 chỉ thuộc trung bình thôi, bây giờ nhiều mẫu bằng giá mà tốt hơn nhiều, nhất là sony ericson nghe nhạc đỉnh

Posted via Mobile Device

voquoccuong

Nhưng n70 dùng hđh symbian,tuy camera 2.0 nhưng dc cai la cài dc softs,hơn hẳn mấy cái s.e dùng hđh của s.e
Posted via Mobile Device

N0kIaN70

[help] sửa lổi không vào được menu

Hum rùi em có down 4 phần mềm viet hóa menu trong pdaviet cai đặt xong em vào sieu dich và làm theo hướng dan nhưng sau khi làm xong, chằng nhung khong việt hóa đc menu ma nó còn bị treo luôn, tháo thẻ nhớ ra cắm lại thì lại bthườg. Em đã vào E/system/Apps de xoa cai vua cai di nhung mot thoi gian sau lai co hien tuợng đó.Có bác nào biết cách giải quyết ngoài format thẻ thì chỉ jùm em nha,thẻ nhớ của em nhiều dữ lieu quan trong ma em ko có thú j để chuyen sang nen ko the format đc, cảm ơn cac bác trc nha.

vohoangson23

tui cũng đồng ý là hệ điều hành symbian của n70 còn rất sáng giá ,nhiều phần mềm để vọc đến phê thôi,con này cầm giá khá tốt ,hàng chính hãng bây giờ vẫn gần 4 chai chứ ít ỏi gì .

wszullberg

tui cũng đồng ý là hệ điều hành symbian của n70 còn rất sáng giá , .

ac, còn sáng giá gì nữa bạn, phần mềm cho s60v2 dễ crack, vi phạm bản quyền, chẳng còn mấy công ty phát triển phần mềm dựa trên hệ đh này n70 lỗi thời quá roj

Posted via Mobile Device

DreamLand

ac, còn sáng giá gì nữa bạn, phần mềm cho s60v2 dễ crack, vi phạm bản quyền, chẳng còn mấy công ty phát triển phần mềm dựa trên hệ đh này n70 lỗi thời quá roj

Posted via Mobile Device

Nhiều phần mềm hay và thông dụng vẫn đang phát triển đấy bạn.
Dù có mua máy khác, HDH khác thì mình cũng ko thể bỏ N70 được !

nhieptieuminh

mấy anh cho em hỏi là : con N70 thường và N70 me khác nhau ở điểm nào vậy ? ý em là tính năng ấy
với lại nếu em lật ra sau thì nó ghi N70-1 nhưng mà bộ nhớ trong có 22mb vậy là N70 thường hay me

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

mấy anh cho em hỏi là : con N70 thường và N70 me khác nhau ở điểm nào vậy ? ý em là tính năng ấy
với lại nếu em lật ra sau thì nó ghi N70-1 nhưng mà bộ nhớ trong có 22mb vậy là N70 thường hay me
Tương đương thôi bạn ah, thường vẫn kém chút ít thui, ko rõ ràng lắm

DreamLand

N70-1 của mình là N70 thường !
Của bạn thì chưa chắc .
Bạn quay lại đọc các trang trước, anh em viết rất rõ, rất cẩn thận nên bạn có thể phân biệt nhanh lắm ! :)

Status
Không mở trả lời sau này.