• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

Pr_huy

Mình đang xài n95 2g lúc kết thúc cuộc gọi trươt xuống sao nó ko kết thúc cuộc gọi vậy ae biết chỉ mình đi

Pr_huy

Vậy àh ko biết mình up fw kiểu này đc ko nhỉ dùng n95 phát wifi rùi dùng laptop lên pc sute dùng nokia software update fw n95 này đươc ko vậy

habaolinh

Super V.I.P
Vậy àh ko biết mình up fw kiểu này đc ko nhỉ dùng n95 phát wifi rùi dùng laptop lên pc sute dùng nokia software update fw n95 này đươc ko vậy
Sax, làm sao mấy vừa dùng làm cổng wifi lại dùng để up luôn đc? Trừ khi bạn có 2 máy.

tiephien1

không được đâu bạn. nếu là 1 máy DT thì bạn chỉ có thể 1 là phát, 2 là thu wifi chứ không thể làm ả 2 cùng một lúc được đâu

nonglam

Sao lưu và phục hồi N95

Mình sao lưu N95 bằng Nokia PC Suite và 2 ngày sau mình bị mất điện thoại . Bây giờ ,làm sao mình phục hồi và Đọc danh bạ và các dữ liệu khác trên PC, mình chưa đủ tiền mua máy mới :(( . Các bạn có thể giúp mình?

huynhminhhung

có ai biết ở đâu bán vỏ , bàn phiếm zin theo máy N95 8G (chính hảng) và có giá bao nhiêu . chỉ giúp mình cảm ơn .
không biết tại trung tâm bảo hành của NOKIA có bán không các bác ?

habaolinh

Super V.I.P
có ai biết ở đâu bán vỏ , bàn phiếm zin theo máy N95 8G (chính hảng) và có giá bao nhiêu . chỉ giúp mình cảm ơn .
không biết tại trung tâm bảo hành của NOKIA có bán không các bác ?
Ở Care có bán nhưng phải oder.

Auto

Có y như vỏ, sườn trong máy k habaolinh?
Giá khoảng nhiu hen bạn?

cubiu1

Hôm wa ra wán có con máy N95 thẻ nhớ. Mất mấy fím hỗ trợ nghe nhạc khj trượt xuống. Giá là 1,9 triệu. Mình ko bjk giá gốc là bao nhiêu. Mà nó hỗ trợ thẻ nhớ tối đa là mấy GB, màn hình size bao nhiêu, bao nhiêu inchs. Định mua mà ko bjk kiểm tra thế nào. Ae ai bjk xin chỉ giáo

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

@cubiu1...N95 thì có 2 loại 2gb và 8gb loại 2gb thì màn hình 2.6inchs 8gb thì 2.8inchs.con 8gb thì thẻ liền giống như N86 nhưng k hộ trợ lỗ dắt thẻ ngoài con 2gb thẻ ngoài chỉ hộ trợ the 4gb thôi àh

inspiron

ai giúp em chỉnh lại cơ trượt con n95 8gb với, máy em bị cơ trượt phải lỏng lẻo. đã bung cơ ra nhưng ko biết phải làm gì tiếp + ko gắn lại dc :|

Status
Không mở trả lời sau này.