• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

dienht

Active Member
Hà Châu [B nói:
Cài đặt:[/B]
B1. Tải bản tiếng Anh do anh LuongQuang giới thiệu tại đây về cài đặt.
B2. Tạm thời tắt plugin Profiles ở màn hình chính.
B3. Tệp đính kèm có 2 file:
- Nếu bạn đang dùng HĐH giao diện tiếng Việt thì chép file pwmlocres.dll.042a.mui đưa vào thư mục \Windows
- Nếu bạn đang dùng HĐH giao diện tiếng Anh thì chép file pwmlocres.dll đưa vào thư mục \Windows , chép đè lên file có sẵn.

Bạn cho mình hỏi, mình đã làm như bạn chỉ dẫn nhưng khi làm xong thì nó thông báo là ct đã bị gỡ bỏ khỏi màn hình chính là sao vậy.
mình vào settings/ tab Personal thấy có icon của ct nhưng khi click vào thì nó ko chạy và trong settings/today/items thì ko có mục profiles, sau đó khi close để thoát ra ngoài màn hình today thì lúc này màn hình trống trơn phải SR mới có lại

dongzoang

Giúp mình với!

Bạn nào có key của Pocket player conduits 3.01 cho mình với,mình có down trên diễn đàn về,nhưng khi giải nén nó cứ báo lỗi. Mình đang cần gấp,thank các bạn nhiều!

ThaiKien

Super V.I.P
Bạn nào có key của Pocket player conduits 3.01 cho mình với,mình có down trên diễn đàn về,nhưng khi giải nén nó cứ báo lỗi. Mình đang cần gấp,thank các bạn nhiều!

Bạn có thể sử dụng MTK để lấy code đăng ký.

Bác nào có cái smartdial 2.5 cho em xin với. Thank các bác nhiều

Bạn vào đây mà tải về.
Suports cả tiếng Việt đó.

Chỉnh sửa cuối:

dongzoang

Bạn có thể sử dụng MTK để lấy code đăng ký.

Bạn vào đây mà tải về.
Suports cả tiếng Việt đó.

Thanks THAIKIEN rất nhiều!Tiện đây cho mình xin Resco Keyboard Pro V4.36 có cả kkk,có trên diễn đàn nhưng mình down không được:(

khanhgt

Thanks THAIKIEN rất nhiều!Tiện đây cho mình xin Resco Keyboard Pro V4.36 có cả kkk,có trên diễn đàn nhưng mình down không được:(
Muốn download được bạn phải đọc nội quy Down load trong DS , bạn mới post được 6 bài thì làm sao mà có quyền DL được , hãy cứ thực hiện đúng nội quy thì bạn sẽ được DL thôi , nếu thành viên mới nào cũng có yêu cầu như bạn thì ai còn muốn đóng góp cho diễn đàn nữa !
@Các Mod : mình đề nghị các bạn không nên up lên các Host khác để Share cho Mem , như thế các Mem sẽ có thói quen không chịu đóng góp mà chỉ đòi hỏi thôi ! :|

dongzoang

ok mình sẽ cố gắng post bài vậy,dù sao cũng cám ơn các bạn.Tiện đây cho mình hỏi cách up lên diễn đàn,mình co rất nhiều soft hay,mình up lên các host khác được không?

ok mình sẽ cố gắng post bài vậy,dù sao cũng cám ơn các bạn.Tiện đây cho mình hỏi cách up lên diễn đàn,mình co rất nhiều soft hay,mình up lên các host khác được không?
bạn cứ up lên các host free rồi dẫn link download về diễn đàn, hoặc là đính kèm theo bài viết của bạn (nếu dung lượng <500KB), rất mong nhận được những đóng góp của bạn cho diễn đàn!

dienht

Active Member
Các bạn cho mình hỏi tại sao khi mình cài ct PhoneProfiles Seriously v7.1 do bạn ThaiKien gửi lên thì nó làm treo cứng máy luôn ko chạy được nữa, mình cài vào main và cũng SR sau đó HR để cài lại cũng ko được, ko biết nó có đụng ct nào ko

shogunr125

Các bạn cho mình hỏi tại sao khi mình cài ct PhoneProfiles Seriously v7.1 do bạn ThaiKien gửi lên thì nó làm treo cứng máy luôn ko chạy được nữa, mình cài vào main và cũng SR sau đó HR để cài lại cũng ko được, ko biết nó có đụng ct nào ko

Mình cũng bị như bạn vậy (BA, rom R4 WM5). Sau khi cài xong, khởi động lại là treo máy luôn, đành phải HR theo cách No, Yes, Yes. :((

kodut

không đọc dc ah..ai bít có phần mềm nào dộc dc file PDB ,,

kodut

Pro nào bít có phần mềm nào đặt cho mấy cái ảnh mà mình thích tự chạy thành screen saver ko ???
và có cách nào bật visualization trong Win Media ở trên PPC như trên PC ko ?

Pro nào bít có phần mềm nào đặt cho mấy cái ảnh mà mình thích tự chạy thành screen saver ko ???
và có cách nào bật visualization trong Win Media ở trên PPC như trên PC ko ?
bạn dùng phần mềm SPB Time đi nhé, nó có thể dùng hình ảnh bạn chọn làm screensaver, còn về cái visualization thì hình như trong WMPlayer trên PPC đâu có đâu mà bật bạn! :)

ntky

Soft Phones Plus 3.04 này có đụng với soft nào không vậy? Sao mình cài soft này cho T-mobile compact II bị treo máy hoài. Mấy huynh cho mình cách giải quyết nhé, mình cần soft này.

Thanks rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

HTCShift

Soft Phones Plus 3.04 này có đụng với soft nào không vậy? Sao mình cài soft này cho T-mobile compact II bị treo máy hoài. Mấy huynh cho mình cách giải quyết nhé, mình cần soft này.

Thanks rất nhiều.
mình cũng bị tương tự như bạn đó. chả biết tại sao nữa

Status
Không mở trả lời sau này.