• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Smartmovie

MinhThang

Manager
cái Divx player cũng có lúc bị lỗi như thằng Smart Movie đó bạn.Tốt nhất là dùng Power Movie

Mình đang sài bản này rất ổn hơn 1 năm nay bạn đã thử nó chưa nếu chưa mình up file lên: divxplayer_fwxuez53

tiny1990

Em đang sử dụng N81 cài chuơng trình xem film Smartmovie vào coi coi dc 1 hùi nó tự thoát khỏi chuơng trình nó ghi là Program damaged (3309137419) giúp em với :(

xài Divx đi bạn, ngon hơn SM (âm thanh hảo hảo). còn muốn pro hơn thì chơi core (nhược điểm là giao diện tạm đc, ngang nguưa với divx, nhưng đc 1 cái là chơi all in 1)

haimap12

cho mình hỏi là khi dùng smartmovie, mình bấm vào đoạn video cần xem thì nó thông báo là: NO CODE FOR VIDEO FORMAT "MP43" như vậy là bị sao vậy các bác oi?

MinhThang

Manager
cho mình hỏi là khi dùng smartmovie, mình bấm vào đoạn video cần xem thì nó thông báo là: NO CODE FOR VIDEO FORMAT "MP43" như vậy là bị sao vậy các bác oi?

Thiếu code định dạng "M43" có lẽ file này pm đó không đọc được vì nó không hỗ trợ kiểu code.

haimap12

mình dùng các phần mềm convert sang đuôi avi, khi convert xong minh chep vao đt thi cái nào no cung báo vậy hết bạn ơi...bạn có phần mêm convert nào mà smartmovie có thể xem được không?

mình dùng các phần mềm convert sang đuôi avi, khi convert xong minh chep vao đt thi cái nào no cung báo vậy hết bạn ơi...bạn có phần mêm convert nào mà smartmovie có thể xem được không?

Dùng SM converter nên chuyển những định dạng phổ biến như wmv, flv sang avi thui, mà cái SMC này hơi lạ, chuyển flv thì ko chọn được start và end points, file avi sau khi convert lại không mở được bằng smart movie converter:(

Tốt nhất là bạn dùng total video converter 3.11 chuyển file film đó về wmv rồi chuyển tiếp thành avi:)