• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Smartmovie

yannikool02

Em đang sử dụng N81 cài chuơng trình xem film Smartmovie vào coi coi dc 1 hùi nó tự thoát khỏi chuơng trình nó ghi là Program damaged (3309137419) giúp em với :(

troly

Well-Known Member
Em đang sử dụng N81 cài chuơng trình xem film Smartmovie vào coi coi dc 1 hùi nó tự thoát khỏi chuơng trình nó ghi là Program damaged (3309137419) giúp em với :(

Bạn sài bản bao nhiêu đấy, là bản full hay bản có kkk, bạn cài đặt nó ra sao? bạn phải nêu rỏ mới giúp được chớ.

Kojiro

Super V.I.P
Mình thấy cái SM của mình up là dùng ok nhất đó. Trước giờ cài vào bao nhiêu máy có thấy bị gì đâu nào :-?

File đó được reg bằng 00000, nhấn xong là sài ầm ầm. Các bạn thử cài đè lên xem sao.

carrick1984

Mình thấy cái SM của mình up là dùng ok nhất đó. Trước giờ cài vào bao nhiêu máy có thấy bị gì đâu nào :-?

File đó được reg bằng 00000, nhấn xong là sài ầm ầm. Các bạn thử cài đè lên xem sao.
Hình như mình cũng cài thử bản của bạn rồi nhưng mà mình ko đăng kí được.Bạn giúp mình đưa link dow Smartmovie 3.41 của bạn lên đây và hướng dẫn mình cách đăng kí ko?

carrick1984

Khi mình cài nó ghi là chứng chỉ hết hạn mình quay ngược lại đồng hồ của hệ thống thì cài được.Nhưng sau đó nó ko hiện lên reg để nhập 00000 luôn mà chui thẳng vào trong.Sau đó mình chạy thử 1 clip đươc 1 lát nó báo lại lỗi như cũ Program damaged (3309137419).Như thế là sao các bạn giải thích giúp mình với!

Kojiro

Super V.I.P
Khi mình cài nó ghi là chứng chỉ hết hạn mình quay ngược lại đồng hồ của hệ thống thì cài được.Nhưng sau đó nó ko hiện lên reg để nhập 00000 luôn mà chui thẳng vào trong.Sau đó mình chạy thử 1 clip đươc 1 lát nó báo lại lỗi như cũ Program damaged (3309137419).Như thế là sao các bạn giải thích giúp mình với!

Hic! Hiện giờ mình không biết có cách nào giúp bạn nữa :( Rảng 4mat máy và thẻ :( Khi cài mà được vào thẳng là do file reg đã được chép vào hệ thống trong ổ C đó.

MinhThang

Manager

Gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ bạn nhé nếu cài vào thẻ nhớ thì 4mat đi bạn nên cài vào máy để tránh phải cài lại khi thẻ bị lỗi.

hugohtv7

đáp

mỉnh cũng bị y chan như ông anh carrick1984.mình dùng N95 đang sài sm3.41 vista lúc đầu sài ok lắm màn hình nhìn đẹp hơn thằng 3.26 nhiều nhưng không bít bi lỗi gì mà vào clip xem khoảng 8-10'' thì nó báo lổi giống Carrick1984.bực wá mình remove xong cài lại vẫn bị như vậy nên mình remove luôn cài lại bản 3.26 xem thì ok nhưng mà sài xong ngày kế tiếp tắt máy xong vô lại thì máy báo không có codes nên mở không được file *.avi.lai remove bản 3.26 đi cài lại thì mở file lên là máy tự khởi động lại luôn.xem không được nữa.bây giờ mình đang sài phần mêm DVix để xem thì thấy ok.không bít có ai bị giống mình không nữa ta.mình thấy hình như sm 3.41 này bị xung với 1 chương trình nào đó mình không bít.(theo mình nghỉ vậy thôi) mình không dám format thẻ nhớ mắc công cài lại wá với lại tính úp fw mới mà chưa dám mắc công cài lại thẻ.

MinhThang

Manager
mỉnh cũng bị y chan như ông anh carrick1984.mình dùng N95 đang sài sm3.41 vista lúc đầu sài ok lắm màn hình nhìn đẹp hơn thằng 3.26 nhiều nhưng không bít bi lỗi gì mà vào clip xem khoảng 8-10'' thì nó báo lổi giống Carrick1984.bực wá mình remove xong cài lại vẫn bị như vậy nên mình remove luôn cài lại bản 3.26 xem thì ok nhưng mà sài xong ngày kế tiếp tắt máy xong vô lại thì máy báo không có codes nên mở không được file *.avi.lai remove bản 3.26 đi cài lại thì mở file lên là máy tự khởi động lại luôn.xem không được nữa.bây giờ mình đang sài phần mêm DVix để xem thì thấy ok.không bít có ai bị giống mình không nữa ta.mình thấy hình như sm 3.41 này bị xung với 1 chương trình nào đó mình không bít.(theo mình nghỉ vậy thôi) mình không dám format thẻ nhớ mắc công cài lại wá với lại tính úp fw mới mà chưa dám mắc công cài lại thẻ.

Hồi trước mình có sài qua n95 y chang như bạn nói nhưng sau hết bệnh bản 3.41 đã crack khi cài ở chế độ tiếng anh nếu chuyển sang tiếng việt là bị ngay không biết máy bạn thì sao.

kennho

Cách khắc phục lỗi program damaged (3309137419) của SmartMovie

Bứoc 1 : Xóa bản SmartMovie đang cài trên DT

Bước 2 : Tải bản NÀY về cài , mở ct SmartMovie nhập 00000 để đăng ký (cái này cực kỳ quan trọng không được quên) . Thoát SmartMovie và xóa luôn bản này

Bơớc 3 : Tải bản NÀY về cài không cần đăng ký nữa và thoải mài sử dụng nha , sẽ không còn gặp lỗi program damaged (3309137419)

Và cuối cùng đừng quên Click Thanks nhé :)

0938399557

bỏ cái đồ cổ lỗ sỉ đó đi .bạn xài Divx player hay Power movie đi bạn.tren cả tuyệt vời!!

traihp9001

Well-Known Member
cái Divx player cũng có lúc bị lỗi như thằng Smart Movie đó bạn.Tốt nhất là dùng Power Movie

DUCBACLIEU

SMARTMOVIE V3.41 KHÔNG BỊ LỔI DAMAG ĐÂY-

:))SMARTMOVIE V3.41 KHÔNG BỊ LỖI DAMAG ĐÂY CÁC BẠN ,CÀI VÀO NẾU NÓ ĐÒI NHẬP CODE THÌ NHẬP 00000,CÒN KG ĐÒI THÌ THÔI.=D>[URL http://www.bigupload.com/files/9XUN2ZR851/smartmoviev3.41-kg_lỗi_damag.sis.zip.html[/URL];;)

Chỉnh sửa cuối: