• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc sử dụng emap trên N95 1st?

baophuoc01

cho em hỏi ? Em cài emap vào cai N95 của em !!! nhưng em ko biết chổ để cóp file dữ liệu vào !!! để có được bản đồ của các tỉnh khác như Huế, Đà Nẳng .... !!! khi cõn xài 7610 !!! em được nhưng từ khi đổi N95 em chịu !!! vì thế anh nào biết chỉ dùm em !!! em gà lắm !!! giúp em di !!! :-/:-/:-/

teendj

sử dụng nokia map loader nhé bạn, có hướng dẫn đầy đủ trong đó rồi.

antonixic

Xài N95 sao không xài map soft có hỗ trợ GPS luôn mà lại đi xài Emap?

Xài emap trên S60 3rd thì theo tui biết là hông chép file data được đâu, chỉ có thể down trên server về thôi. Nhưng mà dạo này cái server emap die rồi :D

baophuoc01

thanks mấy sư huynh nhìu nhìu !!! e xài GPS thấy nó đòi kết nối Vệ tinh !!! chắc tốn tiền GPS lắm !!!

tethien

Active Member
thanks mấy sư huynh nhìu nhìu !!! e xài GPS thấy nó đòi kết nối Vệ tinh !!! chắc tốn tiền GPS lắm !!!

Xài GPS free. không có tốn tiền. Nếu dùng A-GPS thì mỗi lần định vị tốn 1K data gửi đi và khoảng 4k gửi về.
A-GPS giúp tăng độ nhạy và tốc độ định vị của chip GPS gắn trong điện thoại.

LINHTHSM

Các bác cho em xin phần mềm nào như emap mà có thể xài được GPS với ạ.
Em down cái thằng Namp về nhưng mà không có key nên toàn bị expire.

Thanks

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em xin phần mềm nào như emap mà có thể xài được GPS với ạ.
Em down cái thằng Namp về nhưng mà không có key nên toàn bị expire.

Thanks

Có PM ViMap, đã có thảo luận rồi. Bạn search thử nhé!