• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp tất cả themes của P@sco - P@sco's Symbian 3rd Edition Themes

Zenki

Super V.I.P
Chào các bạn,

Đây sẽ là Topic mình cập nhật tất cả các Themes có từ trước tới giờ của P@sco - An Italian Theme Designer for Symbian Devices. Topic này được thu thập từ nhiều nguồn khác nhau.

N73 Idea

N73 Idea

N73 Idea Default Icons

Green Circles

Green Circles

Green Circles Default Icons

Aurora Themes

Aurora Blue

Aurora Blue Default Icons

At The Metro

At The Metro

Default Icons

Symbian Vista

Symbian Vista

Symbian Vista Default Icons

Dreaming Blue

Dreaming Blue

Dreaming Blue Default Icons

VistaGrass

Vista Grasss for N80

Vista Grass for N73

VistaHeavenly

Vista Heavenly Default Icons

MacStyle (with 3rd party icons)

Mac Style Download

Mac Flower

Mac Flower

........Còn nữa. Có thời gian mình sẽ cập nhật thêm. Hy vọng các bạn ủng hộ :D

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Đủ sức ko đó? Pasco nhiều theme lắm đó nha.

Hehe. Đúng là Pasco rất nhiều Theme nhưng mình sẽ cố gắng post lên đầy đủ cho anh em. Đây mới chỉ là bài đầu tiên mà :D

angelpooh

chắc mình post nhầm chỗ, nhưng bạn trả lời cho mình rồi hãy del bài này nhé, mình thấy cái vista grass đó có cái phần nghe nhạc rất đẹp giống WMP11 trên PC, cái đoá là dùng pm gì vậy ?? 8-|

langthang123

Sử dụng nút Thank không post bài cảm ơn mà không click Thank

Last edited by a moderator:

spiderman_anhvu

Bác ơi, cài mấy cái theme này như thế nào! Mình muốn xài cho con N82 của mình có được không? Nếu cài theme này vào thì mấy cái icon cũng thay đổi theo hả?
Mong bạn hướng dẫn với :)

Zenki

Super V.I.P
Bác ơi, cài mấy cái theme này như thế nào! Mình muốn xài cho con N82 của mình có được không? Nếu cài theme này vào thì mấy cái icon cũng thay đổi theo hả?
Mong bạn hướng dẫn với :)

Cài như cài phần mềm vào máy thôi bác, có gì đâu. Download themes về giải nén ra nó sẽ có dạng .sis copy vào thẻ rồi cài như cài phần mềm thôi, cài xong vào mục themes để chọn themes. Theme này có loại icon default (cài vào không đổi icon) và có loại có icon theo theme (cài vào icon sẽ thay đổi) cái nào icon chuẩn thì mình để link down là icon default đấy :)

N82 cài vô tư :)

spiderman_anhvu

Mình rất thích các theme theo trường phái abstract! Bạn có thể up thêm 1 số theme nữa được không? Rất cám ơn bạn :)

maxfunky

Mình xài N5320 XM mà sao cài cái theme nào nó cũng nói là:"Expired Cerfiticate" hết vậy?!?! :-??