• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

Ntv_79

Hô hô, dùng MyKeyLock chán chê rồi mà giờ mới phát hiện ra một điều rất hay khi chỉnh chế độ cho slide:

Vào Setting > Slide > Chọn Option, chọn Unlocking editor >

Sau đó chỉ việc di cái slide đó trên màn hình đến vị trí nào mình thích rồi bấm ra bất kỳ chỗ nào ngoài màn hình (không bấm vào slider) sẽ hiện ra bảng để lựa chọn lưu vào làm: Vị trí chữ (mặc định là nokia connecting people ấy); điểm đầu (start) và điểm dừng để mở (stop) của slider. Trước cứ phải dò thủ công. hô hô.

@Bạn gì muốn chỉnh quần hôm trước giờ quá đơn giản rồi nhé! 2 phát ăn liền.

OnlineNo1

Link cho 1 đống skin cho slideUnlock của Benjo bạn collect được bị temporary roài đó, up lên host khác dùm mình được không :x

Khoaaaa

Active Member
A ntv_97: đúng là tưng hửng thật a ạ,bửa nào rảnh a mần vài cái cho mykeylock đi a,wanh wa lại chỉ cái đầu lâu và tuột wần chú say kia,tìm hoài ko thấy a à

sheva079

Slide Unlock của mình có thể làm cái slide bar giống như vầy hem ntv_79...cái này đơn giản nhưng ghiền..:D.. có thể làm 1 cái cho mình được hem:D...hjhj...thanks so much

thanh19589

Cái này SlideUnlock hay MykeyLock đều có thể dùng chung mà , vì nó là phong cách trượt kiểu IP

cho cái ảnh để mừng nè :D có điều chưa test code kĩ nên lúc bấm để trượt nó bị lệch so với vị trí slide 1 chút , hoàn chỉnh mình sẽ up sau

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

Cái này SlideUnlock hay MykeyLock đều có thể dùng chung mà , vì nó là phong cách trượt kiểu IP

cho cái ảnh để mừng nè :D có điều chưa test code kĩ nên lúc bấm để trượt nó bị lệch so với vị trí slide 1 chút , hoàn chỉnh mình sẽ up sau

ủng hộ pác 2 tay 2 chân...kekeke..thix cái slide này lúm ..:D

p/s: mà sao thấy cái Font chữ & đồng hồ của iphone nhìn sắc sảo hơn pác nhỉ...nếu làm được cái đóa lun thì hoàn mỹ lun...thanks pác:D

thanh19589

phông chữ là mặc định của máy ko thay đổi đc . Mình cũng ko hiểu sao nhìn trên đt mình ảnh đồng hồ rất đẹp mà khi chụp lại và nhìn thì lại thế nữa .
Rất muốn desgin cái rãnh đen đen chứa thanh trượt màu xanh là slidebar nhưng vì muốn cho mấy bạn dùng Mykeylock cũng sử dụng đc nên đã đính luôn vào ảnh . Sáng mai sẽ có hàng cho mọi người , giờ đang ở ngoài đường ko up đc

thanh19589

Mình up cả 2 loại cho mykeylock & slideunlock đó , ảnh chụp định dạng GIF nên chất lượng hơi xấu :D

Khoaaaa

Active Member
Có bác nào dow bộ mykeylock mà hình jpg bị lỗi ko,skin của a thanh ý

thanh19589

Sáng giờ vừa làm thêm đc 1 skin mới , thằng cháu cầm IP thấy cái theme đẹp đẹp nên lấy ý tưởng để làm . Mình ko muốn nokia mà để logo quả táo nên làm luôn chữ Symbian . Mới chỉ dành cho MykeyLock thôi , ai SlideUnlock cũng có thể lấy về và test code nhưng cái rãnh đen đính luôn trong ảnh nền nên hiệu ứng hơi xấu :D

sheva079

Bạn ơi sao mình chép cái này vao slideunlock ko sử dụng được zậy!

bạn xem lại xem... mình chép váo skins12 là xài okie nè...đẹp quá trùi quá đất lun^^...

P/S: ủng hộ pác thanh19589 cả 2 tay 2 chân lun^^..skin nèo cũng đẹp cả...càng nhìu skin nữa càng tốt nhá pác...thanks pác nhìu nhìu:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Đóng góp thêm 1 vài ý tưởng cho pác thanh19589 đây...hjhj...

Chỉnh sửa cuối:

anhtuana12

bạn sửa lại cái này giúp mình được không.
cho icon khóa và không khóa ra khỏi hình nền chính, để mình đổi hình nên vẫn ok :D
vàn cho icon khóa vào ô vàng cho nha :D
và check lại cái phần mình bôi đỏ
cái đó hình như bị mất tác dụng, không open dc
thay mã soft khác cũng không được
và cho % pin ra giữa, mình chỉnh mà không được
Thanks nhiều

ldnvinh

bác ơi cho e hỏi,bản Việt hoá k sign đc ạ???E k hack máy mà chỉ sign phần mềm.Sign bản tiếng Anh thì ok.Nhg cứ sign bản Việt hoá là báo lỗi!Mong các bác chỉ giáo.Tksssss...

Ntv_79

bác ơi cho e hỏi,bản Việt hoá k sign đc ạ???E k hack máy mà chỉ sign phần mềm.Sign bản tiếng Anh thì ok.Nhg cứ sign bản Việt hoá là báo lỗi!Mong các bác chỉ giáo.Tksssss...

Chắc phải nhờ người đã việt hóa nó trả lời thôi. Nhưng theo mình thì bạn thử unsign nó trước rồi sign lại xem. Vì rất có thể bản việt hóa đã sign rồi!